Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 09:44 18/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông Đồng Lăng đi Củ Hạ thôn 8, xã Mỹ Đức
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đường giao thông Đồng Lăng đi Củ Hạ thôn 8, xã Mỹ Đức.
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Hà Nội hỗ trợ, ngân sách xã Mỹ Đức và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Mỹ Đức, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
10:00 27/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1603/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/07/2026 09:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Mỹ Đức
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:43 18/07/2026
đến
10:00 27/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 27/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
210.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/07/2026 (24/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH ĐTK Thành Đạt Đơn vị lập thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Nhà số 71C–Ninh Kiều, Phường Chương Mỹ, TP Hà Nội
2 Công ty cổ phần thương mại xây dựng Bình Minh Hà Nội Đơn vị thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Nghĩa Hảo, Xã Phú Nghĩa, TP Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng giao thông Tây Thăng Long Đơn vị lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 15, xóm 11, thôn Cao Lãm, xã Vân Đình, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn Quản lý dự án Hà Nội Đơn vị thẩm định E-HSMT; thẩm định KQLCNT Số 35C Khu Ninh Kiều, phường Chương Mỹ, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy lu ≥ 10 tấn (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
2
Máy đào dung tích gầu 0,4m3-:- 1,25 m3 (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
3
Ô tô tự đổ tải trọng hàng hóa ≤ 07 tấn (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
4
Cần cẩu hoặc ô tô có cần cẩu (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT
2
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
97.17
m3
3
Phá dỡ bê tông móng rãnh bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
47.9
m3
4
Đào thay đất, đánh cấp + đào khuôn (đất đào khuôn dùng để tận dụng đắp) bằng thủ công, đất cấp II (tính 10% TC)
94.812
m3
5
Đào thay đất, đánh cấp + đào khuôn (đất đào khuôn dùng để tận dụng đắp)bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II (tính 90%MTC)
8.5331
100m3
6
Đào đất móng tường chắn bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp II (tính 10% TC)
595.209
m3
7
Đào móng tường chắn, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II (tính 90% MTC)
53.5688
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
62.2369
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
62.2369
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, 15km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
62.2369
100m3
11
Đắp đất ngoài móng tuờng chăn bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
3.3874
100m3
12
Đắp đất nền móng công trình, nền đường (tính 10% TC)
231.942
m3
13
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95 (tính 90% MTC)
20.8748
100m3
14
Mua đất đắp nền đường K95, (bao gồm giá vật liệu + vận chuyển đến công trình) đã trừ KL phần đào khuôn dùng để tận dụng đắp
2194.686
m3
15
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
6.7694
100m3
16
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
5.077
100m3
17
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
101.54
m3
18
Mua lớp nilon lót
3384.69
m2
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
676.94
m3
20
Cắt khe mặt đường BTXM
66.896
10m
21
Đào hố móng trồng cây, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
51.84
m3
22
Trồng cây bàng Đài Loan, D<10cm, cao H<4m
81
cây
23
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.9324
100m2
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.2247
tấn
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 250
3.5
m3
26
Sơn sàn, nền, bề mặt bê tông bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
53.28
m2
27
KÈ ĐÁ HỘC + ỐP MÁI
28
Bơm rút nước phục vụ thi công
10
Ca
29
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
150.304
100m
30
Phên nứa
2562
m2
31
Tre giằng dọc, giằng ngang bờ vây
8540
m
32
Thép buộc
1083.6667
kg
33
Nhân công bậc 3 nhóm 1, lắp đặt phên nứa, giằng ngang, giằng dọc và buộc dây thép phên nứa, giằng ngang, giằng dọc
20
công
34
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
15.372
100m3
35
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp II (tính 10%TC)
153.72
m3
36
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II (tính 90%MTC)
13.8348
100m3
37
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
1149.0981
100m
38
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
344.73
m3
39
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100
1566.14
m3
40
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100, PCB30
398.73
m3
41
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao >2 m, vữa XM mác 100, PCB30
1454.05
m3
42
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
683.78
m2
43
Lắp đặt ống nhựa thoát nuớc PVC, đường kính ống 76mm
4.375
100m
44
Đắp đất sét tầng lọc ngược (Tận dụng đất đào)
6.88
m3
45
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 1x2
0.0688
100m3
46
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
0.1528
100m2
47
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
6.0939
100m2
48
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông giằng tường kè, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 250
121.13
m3
49
THOÁT NƯỚC
50
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
116.327
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây