Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 16:40 13/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa 3 dãy nhà lớp học 2 tầng, nhà hiệu bộ, nhà ăn trường tiểu học thị trấn Núi Đối, huyện Kiến Thụy để khắc phục hậu quả cơn bão số 3
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch LCNT công trình:Sửa chữa 3 dãy nhà lớp học 2 tầng, nhà hiệu bộ, nhà ăn trường tiểu học thị trấn Núi Đối, huyện Kiến Thụy để khắc phục hậu quả cơn bão số 3
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố công trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500087244_2503131539
Ngày phê duyệt
13/03/2025 16:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thị trấn núi Đối
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:39 13/03/2025
đến
09:00 22/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 22/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/03/2025 (20/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Việt Linh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 46/71 Trần Phú, Phường Lương Khánh Thiện, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng
2 Công ty cổ phần tư vấn và Xây dựng Sao Vàng Hải Phòng Tư vấn thẩm định giá Số 57 đường An Dương 2, phường An Đồng, Quận An Dương, thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng An Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Lạch Tray, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần tư vấn và Xây dựng Sao Vàng Hải Phòng Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 57 đường An Dương 2, phường An Đồng, Quận An Dương, thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng An Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Lạch Tray, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng
6 Số 57 đường An Dương 2, phường An Đồng, Quận An Dương, thành phố Hải Phòng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 57 đường An Dương 2, phường An Đồng, Quận An Dương, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn sắt thép
1
2
Ô tô tải ≥ 2,5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa dãy nhà số 3 ( 2 tầng)
Theo quy định tại Chương V
2
Tháo tấm lợp tôn
3.851
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
Lợp mái bằng tôn mạ màu (Ausnam hoặc tương đương) dày 0.45mm
353.926
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Tôn úp nóc K600 dày 0.45mm
52
m
Theo quy định tại Chương V
5
Ke chống bão
240
cái
Theo quy định tại Chương V
6
Sửa chữa dãy nhà số 4 ( 2 tầng)
Theo quy định tại Chương V
7
Tháo tấm lợp tôn
7.335
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
Lợp mái bằng tôn mạ màu (Ausnam hoặc tương đương) dày 0.45mm
678.537
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Máng xối inox K400 dày 0.5mm
20.618
kg
Theo quy định tại Chương V
10
Tôn úp nóc K600 dày 0.45mm
91.59
m
Theo quy định tại Chương V
11
Ke chống bão
850
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Sửa chữa dãy nhà số 5 ( 2 tầng)
Theo quy định tại Chương V
13
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
1.842
tấn
Theo quy định tại Chương V
14
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
3.336
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Phá dỡ kết cấu gạch đá
24.489
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
27.825
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại đi đổ
27.825
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Xây tường thẳng bằng gạch đặc không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=33cm, vữa XM M75, PCB30
24.489
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Ván khuôn gia cố xà dầm, giằng
30.324
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=10mm
1.195
100kg
Theo quy định tại Chương V
21
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=18mm
2.664
100kg
Theo quy định tại Chương V
22
Bê tông xà dầm, giằng, đá 1x2, vữa BT M200, PCB30
3.336
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
63.512
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
63.512
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
1.842
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp dựng xà gồ thép
1.842
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
Bu lông liên kết M12x30
400
bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Lợp mái bằng tôn mạ màu (Ausnam hoặc tương đương) dày 0.45mm
394.996
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Tôn úp nóc K600 dày 0.45mm
76.52
m
Theo quy định tại Chương V
30
Ke chống bão
550
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Sửa chữa dày nhà số 8 bếp ăn ( 1 tầng)
Theo quy định tại Chương V
32
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
1.495
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
2.619
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Phá dỡ kết cấu gạch đá
18.965
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
21.584
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại đi đổ
21.584
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Xây tường thẳng bằng gạch đặc không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=33cm, vữa XM M75, PCB30
18.965
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Ván khuôn gia cố xà dầm, giằng
23.8
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=10mm
1.623
100kg
Theo quy định tại Chương V
40
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=18mm
3.442
100kg
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông xà dầm, giằng, đá 1x2, vữa BT M200, PCB30
2.619
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
41.799
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Không thấy trát tường TH
Theo quy định tại Chương V
44
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
41.799
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
1.495
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp dựng xà gồ thép
1.495
tấn
Theo quy định tại Chương V
47
Bu lông liên kết M12x30
324
bộ
Theo quy định tại Chương V
48
Lợp mái bằng tôn mạ màu (Ausnam hoặc tương đương) dày 0.45mm
317.033
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Máng xối inox K400 dày 0.5mm
18.873
kg
Theo quy định tại Chương V
50
Tôn úp nóc K600 dày 0.45mm
61.7
m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây