Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 15:36 11/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp trường THCS Kiến Phúc (khu Ngũ Phúc), huyện Kiến Thụy, Hải Phòng; Hạng mục: Sân, thoát nước, nhà bảo vệ, nhà xe, cổng, tường bao
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp trường THCS Kiến Phúc (khu Ngũ Phúc), huyện Kiến Thụy, Hải Phòng; Hạng mục: Sân, thoát nước, nhà bảo vệ, nhà xe, cổng, tường bao
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kiến Thụy, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 21/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500142066_2504111523
Ngày phê duyệt
11/04/2025 15:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Ngũ Phúc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:36 11/04/2025
đến
10:00 21/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 21/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/04/2025 (19/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư Ngô Quốc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 210 đường Mạc Quyết, tổ dân phố Phú Hải, Phường Anh Dũng, Quận Dương Kinh, Thành phố Hải Phòng
2 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng An Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Lạch Tray, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Sao Vàng Hải Phòng Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 57 đường An Dương 2, phường An Đồng, quận An Dương, thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng An Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Lạch Tray, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Sao Vàng Hải Phòng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 57 đường An Dương 2, phường An Đồng, quận An Dương, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,4m3
1
2
Máy lu bánh thép ≥ 9T
1
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy hàn sắt thép
1
5
Ô tô tải ≥ 5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: SÂN
Theo quy định tại Chương V
2
* PHÁ DỠ
Theo quy định tại Chương V
3
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
8.163
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Phá dỡ bậc tam cấp sân khấu
9.383
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép, nền sân khấu
8.824
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đào xúc đất bằng máy đào, đất cấp II
0.272
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Vận chuyển phế thải đi đổ
53.57
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Chặt cây, đường kính gốc cây > 70cm
19
cây
Theo quy định tại Chương V
9
Đào gốc cây
3
ca
Theo quy định tại Chương V
10
VỈA HÈ
Theo quy định tại Chương V
11
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn, trọng lượng cấu kiện <=100 kg
30
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
12
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
0.932
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đào nền đường, đất cấp III
0.084
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.031
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
Đắp đất nền, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.019
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.012
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.009
100m3
Theo quy định tại Chương V
18
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
0.124
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
0.062
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
0.062
100m2
Theo quy định tại Chương V
21
BÓ VỈA MỚI
Theo quy định tại Chương V
22
Đổ bê tông móng, đá 4x6, mác 150, PCB40
0.308
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Ván khuôn cho bê tông móng bó vỉa
0.015
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
Đổ bê tông bó vỉa, 1x2, mác 250, PCB40
0.467
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Ván khuôn bê tông viên bó vỉa
0.065
100m2
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt bó vỉa, vữa XM mác 75, PCB40
7.7
m
Theo quy định tại Chương V
27
ĐAN RÃNH MỚI
Theo quy định tại Chương V
28
Đổ bê tông móng, đá 4x6, mác 150, PCB40
0.193
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Ván khuôn cho bê tông móng đan rãnh
0.008
100m2
Theo quy định tại Chương V
30
Đổ bê tông đan rãnh, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.116
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Ván khuôn bê tông viên đan rãnh
0.014
100m2
Theo quy định tại Chương V
32
Lát đan rãnh, PCB40
1.925
m2
Theo quy định tại Chương V
33
XÂY CƠI BỒN CÂY
Theo quy định tại Chương V
34
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, vữa XM mác 75
2.561
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
31.82
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Ốp gạch thẻ KT 240x60mm, vữa XM mác 75
31.82
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Đất màu trồng cây
9.531
m3
Theo quy định tại Chương V
38
XÂY LẠI BẬC TAM CẤP
Theo quy định tại Chương V
39
Đổ bê tông nền, đá 2x4, mác 200, PCB40
2.541
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây bậc tam cấp, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB40
2.42
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
15.125
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75, PCB40
15.125
m2
Theo quy định tại Chương V
43
* SÂN CHÍNH
Theo quy định tại Chương V
44
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
6.621
100m3
Theo quy định tại Chương V
45
Rải nilon chống mất nước bê tông
2648.324
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Đổ bê tông nền , đá 1x2, mác 200, PCB40
264.832
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Cắt khe chống co ngót gây nứt bê tông
76.004
10m
Theo quy định tại Chương V
48
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
2648.324
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Lát gạch Terrazzo KT 400x400, vữa mác 75
2648.324
m2
Theo quy định tại Chương V
50
HẠNG MỤC: THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây