Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 14:39 25/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường tiểu học Ngũ Phúc, huyện Kiến Thụy; hạng mục: Sửa chữa nhà xe, nhà vệ sinh, cổng, sân
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Trường tiểu học Ngũ Phúc, huyện Kiến Thụy; hạng mục: Sửa chữa nhà xe, nhà vệ sinh, cổng, sân
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:30 05/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500169933_2504250917
Ngày phê duyệt
25/04/2025 14:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Ngũ Phúc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:34 25/04/2025
đến
14:30 05/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 05/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/05/2025 (02/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư Ngô Quốc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 210 đường Mạc Quyết, tổ dân phố Phú Hải, Phường Anh Dũng, Quận Dương Kinh, Thành phố Hải Phòng
2 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng An Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Lạch Tray, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Sao Vàng Hải Phòng Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 57 đường An Dương 2, phường An Đồng, quận An Dương, thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng An Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Lạch Tray, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Sao Vàng Hải Phòng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 57 đường An Dương 2, phường An Đồng, quận An Dương, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông
1
2
Máy hàn sắt thép
1
3
Ô tô tải ≥ 5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Côn 32-27
18
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Tê D27
4
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Nối D27
6
cái
Theo quy định tại Chương V
4
Côn 27-21
20
cái
Theo quy định tại Chương V
5
Góc D21
10
cái
Theo quy định tại Chương V
6
Tê D21
26
cái
Theo quy định tại Chương V
7
Góc ren trong D21
24
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Nối ren ngoài D21
24
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Nối D21
30
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Van xả D32
1
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Van một chiều D27
4
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Van một chiều D32
2
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Van một chiều D21
22
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Zac co PPR D32
3
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Ống nhựa u.PVC-C2 D42
0.15
100m
Theo quy định tại Chương V
16
Ống nhựa u.PVC-C2 D76
0.75
100m
Theo quy định tại Chương V
17
Ống nhựa u.PVC-C2 D90
0.4
100m
Theo quy định tại Chương V
18
Ống nhựa u.PVC-C2 D110
0.2
100m
Theo quy định tại Chương V
19
Đầu nối thẳng u.PVC D76
10
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Đầu nối thẳng u.PVC D110
5
cái
Theo quy định tại Chương V
21
Tê u.PVC D76
20
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Côn 76-42
22
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Góc ren trong D42
10
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Cút góc 90o u.PVC D76
10
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Cút góc 90o u.PVC D90
8
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Cút góc 90o u.PVC D110
10
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Tê u.PVC D110
2
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Chậu xí bệt liền khối
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
29
Vòi xịt
12
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Chậu tiểu nam
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
32
Vòi rửa
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
33
Si phông chậu rửa mặt
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt gương soi
2
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt kệ kính
2
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt giá treo
2
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt hộp đựng xà bông
2
cái
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
39
Thoát sàn inox DN90
20
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Cầu chắn rác inox DN110
4
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt bể chứa nước bằng inox, dung tích bể 2,0m3
1
bể
Theo quy định tại Chương V
42
Van phao DN15
1
cái
Theo quy định tại Chương V
43
Khoan xuyên qua bê tông cốt thép, lỗ khoan đường kính D>70mm, chiều sâu khoan <=30cm
18
lỗ khoan
Theo quy định tại Chương V
44
Chèn Sika chống thấm lỗ khoan
18
lỗ khoan
Theo quy định tại Chương V
45
MÁI CHE NHÀ VỆ SINH
Theo quy định tại Chương V
46
Cắt nền bê tông
70.8
m
Theo quy định tại Chương V
47
Phá dỡ nền sân
0.864
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Đào móng cột, sâu <= 1m, đất cấp II
9.5472
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Bê tông lót móng, đá 2x4, vữa mác 100, PCB30
0.918
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Bê tông móng, đá 1x2, mác 250, PCB30
2.088
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây