Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 11:01 09/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa đường trục thôn Hòa Liễu xã Thuận Thiên, huyện Kiến Thụy
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Công trình: Sửa chữa đường trục thôn Hòa Liễu xã Thuận Thiên, huyện Kiến Thụy
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kiến Thụy, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 18/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500196067_2505090938
Ngày phê duyệt
09/05/2025 10:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Thuận Thiên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:00 09/05/2025
đến
15:00 18/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 18/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/05/2025 (16/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và xây dựng thương mại Minh Ngọc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 117 tổ dân phố 25/10 phường Thủy Đường, thành phố Thủy Nguyên, Thành phố Hải Phòng
2 Công ty Cổ phần thiết kế xây dựng và đo đạc bản đồ 268 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố 7, phường Thủy Hà, thành phố Thủy Nguyên, TP. Hải Phòng
3 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Ngô Quyền Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố 5, phường Thủy Đường, thành phố Thủy Nguyên, thành phố Hải Phòng
4 Công ty Cổ phần đầu tư ACIC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 9A đường số 1, khu dân cư An Trang, phường An Đồng, quận An Dương, thành phố Hải Phòng
5 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Ngô Quyền Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố 5, phường Thủy Đường, thành phố Thủy Nguyên, thành phố Hải Phòng
6 Công ty Cổ phần đầu tư ACIC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 9A đường số 1, khu dân cư An Trang, phường An Đồng, quận An Dương, thành phố Hải Phòng
7 Công ty Cổ phần thiết kế xây dựng và đo đạc bản đồ 268 Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Tổ dân phố 7, phường Thủy Hà, thành phố Thủy Nguyên, TP. Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,4m3
1
2
Máy lu ≥ 9T
1
3
Cần cẩu ≥ 10T
1
4
Máy trộn bê tông
1
5
Ô tô tải ≥ 5T
1
6
Máy đầm cóc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt bó vỉa BTXM
895
m
Theo quy định tại Chương V
2
Đan rãnh
Theo quy định tại Chương V
3
Bê tông đúc sẵn đan rãnh M250 đá 1x2
16.11
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Ván khuôn bê tông đan rãnh
1.72
100m2
Theo quy định tại Chương V
5
Bê tông đá 2x4 M200 móng đan rãnh dày 10cm
26.85
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Ván khuôn BT móng đan rãnh
0.9
100m2
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt đan rãnh
268.5
m2
Theo quy định tại Chương V
8
AN TOÀN GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
9
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
157.75
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Sơn gờ giảm tốc bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 6,0mm (sơn 2 lớp 3mm)
38.4
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Biển báo
Theo quy định tại Chương V
12
Đào móng cột biển báo, đất cấp 2
3.96
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Bê tông đá 4x6 M100 lót móng cột biển báo
0.26
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Bê tông đá 2x4 M200 móng cột biển báo
0.86
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Ván khuôn móng + lót móng
0.07
100m2
Theo quy định tại Chương V
16
Cột đỡ biển báo D90mm dày 3mm, sơn trắng đỏ xen kẽ, rộng 30cm
12.8
m
Theo quy định tại Chương V
17
Biển báo tam giác 70cm
4
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
4
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Đắp móng cột bằng đất tận dụng đầm chặt K95
3.2
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Vận chuyển đất thừa đổ đi
0.0076
100m3
Theo quy định tại Chương V
21
THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
22
Rãnh B400 trên hè
Theo quy định tại Chương V
23
Đào móng rãnh, đất cấp 2
127.64
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Vận chuyển đất thừa đi đổ
1.2764
100m3
Theo quy định tại Chương V
25
Đá 4x6 lót móng dày 10cm
9.88
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Bê tông M200 đá 1x2 dày 15cm
14.82
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Ván khuôn gỗ (móng)
0.34
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Bê tông cổ rãnh M250 đá 1x2
7.27
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Ván khuôn gỗ cổ rãnh
0.9
100m2
Theo quy định tại Chương V
30
Xây gạch tường rãnh M75 dày 22cm (Htb=0,6m)
29.63
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Trát vữa tường trong rãnh XM M75 dày 2cm
134.7
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Tấm đan rãnh A - KT: (65x50x12)cm
Theo quy định tại Chương V
33
Bê tông M250 đá 1x2 dày 12 cm
8.78
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Ván khuôn thép đúc tấm đan
0.62
100m2
Theo quy định tại Chương V
35
Thép <=D10
0.47
tấn
Theo quy định tại Chương V
36
Thép D>10
0.61
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt tấm đan
225
cái
Theo quy định tại Chương V
38
Rãnh B400 qua đường
Theo quy định tại Chương V
39
Đá 4x6 lót móng dày 10cm
1.14
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Bê tông M200 đá 1x2 dày 10cm
1.72
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Ván khuôn gỗ (móng)
0.04
100m2
Theo quy định tại Chương V
42
Bê tông cổ rãnh M250 đá 1x2
0.74
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Ván khuôn gỗ cổ rãnh
0.1
100m2
Theo quy định tại Chương V
44
Xây gạch tường rãnh M75 dày 22cm (Htb=0,6m)
3.43
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Trát vữa tường trong rãnh XM M75 dày 2cm
15.6
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Tấm đan rãnh A - KT: (65x50x15)cm
Theo quy định tại Chương V
47
Bê tông M250 đá 1x2 dày 15 cm
4.23
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Ván khuôn thép đúc tấm đan
0.09
100m2
Theo quy định tại Chương V
49
Thép D<=10
0.09
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Thép D>10
0.17
tấn
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây