Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 10:26 14/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa đường trục thôn Đức Phong xã Đại Đồng, huyện Kiến Thụy (đoạn từ nhà ông Trung đến nhà bà Nhàn)
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Sửa chữa đường trục thôn Đức Phong xã Đại Đồng, huyện Kiến Thụy (đoạn từ nhà ông Trung đến nhà bà Nhàn)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kiến Thụy, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 23/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500204211_2505141001
Ngày phê duyệt
14/05/2025 10:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:24 14/05/2025
đến
09:00 23/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 23/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/05/2025 (20/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và dịch vụ DPMC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 11/22 đường Miếu Hai Xã, Phường Dư Hàng, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
2 Công ty TNHH Đầu tư và tư vấn xây dựng Đức Thái Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 23 Lưu Úc, Phường Phù Liễn, Quận Kiến An, Thành phố Hải Phòng.
3 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng An Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Lạch Tray, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Sao Vàng Hải Phòng Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 57 đường An Dương 2, phường An Đồng, quận An Dương, thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng An Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Lạch Tray, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng
6 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Sao Vàng Hải Phòng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 57 đường An Dương 2, phường An Đồng, quận An Dương, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,5m3
1
2
Máy lu bánh thép ≤ 9T
1
3
Máy lu bánh thép > 9T
1
4
Máy lu rung ≥ 16T
1
5
Máy lu bánh lốp (lu asphalt) ≥ 16T
1
6
Máy rải bê tông nhựa
1
7
Ô tô tải ≥ 5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đổ bê tông móng, đá 2x4, mác 200, PCB30
5.2
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.056
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Vận chuyển đất đi đổ, đất cấp II
0.061
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Cọc bê tông báo cáp
Theo quy định tại Chương V
5
Đổ bê tông móng, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.068
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Viên sứ báo cáp
10
viên
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp dựng cọc bê tông báo cáp
10
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt ống nhựa xoắn HDPE F50/65
3.504
100m
Theo quy định tại Chương V
9
Rải cáp ngầm. Cáp 0.6kV - Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x10mm2
3.88
100m
Theo quy định tại Chương V
10
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn. Cáp 0.6kV - Cu/XLPE/PVC 3x1.5mm2
0.85
100m
Theo quy định tại Chương V
11
Kéo rải dây đồng M10
3.73
100m
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, độ cao của tủ điện < 2m
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột thép bát giác côn liền cần đơn 8m (BGC8)
10
cột
Theo quy định tại Chương V
14
Luồn cáp ngầm cửa cột
20
đầu cáp
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp bảng điện cửa cột
10
bảng
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp LED 100W
10
bộ
Theo quy định tại Chương V
17
Đai thép, khóa đai
3
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Đầu cốt đồng M10
112
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Làm đầu cáp khô
22
đầu cáp
Theo quy định tại Chương V
20
Thí nghiệm điện trở tiếp đất cột điện, cột thu lôi, kết cấu thép
14
01 vị trí
Theo quy định tại Chương V
21
Nhân công đấu nối công tơ
1
1 vị trí
Theo quy định tại Chương V
22
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
16.3544
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 6 cm
17.4809
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
Bó vỉa đan rãnh
Theo quy định tại Chương V
25
Ván khuôn móng bó vỉa
1.212
100m2
Theo quy định tại Chương V
26
Bê tông móng M150 đá 2x4
42.435
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt bó vỉa
606.21
m
Theo quy định tại Chương V
28
Lót vữa XM M75 dày 2cm
181.863
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt đan rãnh tam giác
1212.42
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
30
Viên đan rãnh
1212.42
viên
Theo quy định tại Chương V
31
Biển báo hiệu giao thông
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp dựng biển báo giao thông
4
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Chân cột biển báo D89
12
m
Theo quy định tại Chương V
34
Hệ mặt biển báo tam giác 70x70x70cm
4
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Đào đất móng biển báo
2.813
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Bê tông lót móng biển báo M150, đá 2x4
0.256
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Bê tông móng biển báo M200, đá 2x4
0.864
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Sơn giao thông
Theo quy định tại Chương V
39
Sơn đường, dày 2mm
13.8
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Sơn gờ giảm tốc
40
m2
Theo quy định tại Chương V
41
I. CỐNG
Theo quy định tại Chương V
42
Đắp mang cống, độ chặt K=0,95 (tận dụng 70% đất đào khuôn)
7.794
100m3
Theo quy định tại Chương V
43
Vật liệu đất núi
2.5893
100m3
Theo quy định tại Chương V
44
Đệm đá dăm 2x4
27.02
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính 600mm
446
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn - bốc xếp xuống
446
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 2,5m, đường kính 600mm
123
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
48
Bốc xếp cấu kiện bê tông - bốc xếp xuống
123
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
49
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 600mm
114
mối nối
Theo quy định tại Chương V
50
II. HỐ GA
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Đại Đồng như sau:

  • Có quan hệ với 10 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.421.044.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.197.358.133 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,01%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây