Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp

Tìm thấy: 17:18 27/03/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng hướng Đông và công trình phụ trợ trường Tiểu học Đại Đồng, xã Kiến Minh
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng hướng Đông và công trình phụ trợ trường Tiểu học Đại Đồng, xã Kiến Minh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Kiến Minh, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
15:00 06/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
19/Q-THĐĐ
Ngày phê duyệt
27/03/2026 16:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Đại Đồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:58 27/03/2026
đến
15:00 06/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 06/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/04/2026 (04/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG ĐÀ Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 9/133 Chùa Hàng - - Phường Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
2 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Gia Minh Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 150 đường Hùng Vương - - Phường Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG ĐÀ Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá HSDT Số 9/133 Chùa Hàng - - Phường Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐĂNG ANH Tư vấn thẩm định E-HSMT và Kết quả lựa chọn nhà thầu Số 6/59 Vọng Hải - - Phường Hưng Đạo - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5T
1
2
Máy trộn bê tông
1
3
Máy trộn vữa
1
4
Máy cắt uốn sắt thép
1
5
Máy đầm bàn
1
6
Máy đầm dùi
1
7
Máy đầm đất cầm tay
1
8
Máy hàn xoay chiều
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO, SỬA CHỮA NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG HƯỚNG ĐÔNG
2
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
9.577
100m2
3
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
5.771
100m2
4
CHỐNG THẤM MÁI:
5
Phá dỡ nền láng vữa xi măng sàn mái sảnh để chống thấm
153.62
m2
6
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
33.5168
m2
7
Chống thấm sàn mái bằng khò nóng
187.1368
m2
8
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3,0 cm, vữa XM M75, PCB30
153.62
m2
9
Trát tường mái sáu khi chống thấm, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
33.5168
m2
10
Quét nước xi măng
33.5168
m2
11
SỬA CHỮA CỬA:
12
Tháo dỡ cửa bằng thủ công, cửa trục D, cửa 2 lớp
129.6
m2
13
Tháo dỡ hoa sắt cửa bằng thủ công
64.8
m2
14
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
154.56
m
15
Xây chèn khuôn cửa
1.0201
m3
16
Trát hèm cửa chiều dày trát chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
53.856
m2
17
Bả bằng bột bả vào hèm cửa
53.856
m2
18
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
53.856
m2
19
Sản xuất, lắp dựng cửa nhôm hệ 55, cửa sổ
64.8
m2
20
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại, hoa sắt cửa S2
64.8
m2
21
Sơn cầu sắt, sơn 1 lớp chống gỉ, 2 lớp sơn màu
64.8
m2
22
Lắp dựng hoa sắt cửa, PCB40
64.8
m2
23
SỬA CHỮA NHÀ:
24
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
770.99
m2
25
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
852.592
m2
26
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần ngoài nhà
416.7652
m2
27
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần trong nhà
513.0232
m2
28
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
41.1076
m3
29
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
645.326
m2
30
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
852.592
m2
31
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
153.932
m2
32
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
901.5204
m2
33
Trát gờ chỉ cắt nước, vữa XM M100, PCB40
99.32
m
34
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
645.326
m2
35
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
852.592
m2
36
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
1055.4524
m2
37
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1062.0912
m2
38
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1491.2792
m2
39
PHẦN ĐIỆN:
40
Đèn Tuýp ké gắn trần 1,2m, 50w
48
bộ
41
Đèn ốp trần D300 24W
14
bộ
42
Lắp đặt quạt treo tường (lắp đặt lại quạt hiện trạng sau khi tháo dỡ và vệ sinh)
56
cái
43
Công tháo dỡ và vệ sinh lại quạt treo tường và quạt trần
88
Cái
44
Lắp đặt quạt trần (lắp đặt lại quạt hiện trạng sau khi tháo dỡ và vệ sinh)
32
cái
45
Tủ điện tổng 450x600x200mm
1
Tủ
46
Tủ điện tổng 300x200x150mm
1
Tủ
47
Tủ điện phòng 3/6La
8
Tủ
48
Ổ cắm 2 chấu + đế âm tường
64
cái
49
Công tắc 2 hạt + Đế âm tường
2
cái
50
Công tắc 3 hạt + Đế âm tường
8
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây