Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:39 25/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường TH Nguyễn Kim Vang. Hạng mục: Sửa chữa tường rào, đổ bê tông 02 bên sân trường, sơn lại cổng trường và sửa chữa trụ cờ)
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn chi sự nghiệp giáo dục năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
TP Tuy Hoà, Tỉnh Phú Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 31/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
172/QĐ-THNKV
Ngày phê duyệt
22/08/2024 11:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Nguyễn Kim Vang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:37 25/08/2024
đến
09:00 31/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 31/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/08/2024 (29/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu Phố Thọ Lâm - Phường Hòa Hiệp Nam - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐOÀN PHÁT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Đông Phước - Xã Hòa An - Huyện Phú Hoà - Tỉnh Phú Yên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV Tư vấn lập E-HSMT Khu Phố Thọ Lâm - Phường Hòa Hiệp Nam - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ MINH HÒA PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố Ninh Tịnh 2 - Phường 9 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu Phố Thọ Lâm - Phường Hòa Hiệp Nam - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ MINH HÒA PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố Ninh Tịnh 2 - Phường 9 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình; Tài liệu chứng minh thiết bị: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác
1
2
Máy cắt uốn cốt thép; Tài liệu chứng minh thiết bị: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác
1
3
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít; Tài liệu chứng minh thiết bị: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác
1
4
Máy khoan bê tông cầm tay; Tài liệu chứng minh thiết bị: hóa đơn tài chính, hợp đồng hoặc các tài liệu phù hợp khác
1
5
Xe ôtô tự đổ có khối lượng hàng CC theo TK/CP TGGT ≥ 5 tấn (xe); Tài liệu chứng minh thiết bị: Giấy đăng ký xe ô tô, Giấy Chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực sau thời điểm đóng thầu gói thầu này (được chứng thực).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa cổng và tường rào
2
Phá dỡ móng bê tông đá 4x6
1.16
m3
3
Phá dỡ móng đá
1.704
m3
4
Phá dỡ kết cấu gạch đá
1.16
m3
5
Phá dỡ hàng rào lưới B40
114.562
m2
6
Tháo dỡ các cấu kiện bê tông đúc sẵn
30
cấu kiện
7
Đào móng cột, trụ
22.908
1m3
8
Bê tông lót móng rộng ≤250cm, M50, đá 4x6
2.61
m3
9
Bê tông móng rộng ≤250cm, M200, đá 1x2
4.432
m3
10
Ván khuôn móng cột
0.3
100m2
11
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.188
tấn
12
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.145
tấn
13
Xây móng bằng đá chẻ 15x20x25cm, vữa XM M75 (Phần xây chèn khi đào móng cột)
2.272
m3
14
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.136
100m3
15
Bê tông đà kiềng, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2
1.517
m3
16
Ván khuôn móng dài (Đà kiềng)
0.151
100m2
17
Lắp dựng cốt thép đà kiềng, ĐK ≤10mm
0.085
tấn
18
Lắp dựng cốt thép đà kiềng, ĐK ≤18mm
0.149
tấn
19
Bê tông cột , TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2
2.04
m3
20
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.056
tấn
21
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.176
tấn
22
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.408
100m2
23
Xây tường thẳng bằng gạch ống 9x9x19cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
1.516
m3
24
Xây tường thẳng bằng gạch ống 9x9x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
4.95
m3
25
Xây tường thẳng bằng gạch thông gió 30x30cm, vữa XM M75
36
m2
26
Bê tông giằng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2
1.517
m3
27
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn giằng tường
0.228
100m2
28
Lắp dựng cốt thép giằng tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.03
tấn
29
Lắp dựng cốt thép giằng tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.149
tấn
30
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75
32
m2
31
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75
128.394
m2
32
Trát giằng, vữa XM M75
73.62
m2
33
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
12.387
m2
34
Vệ sinh gạch ốp trụ cổng trang trí (NC bậc 3,0/7)
1
công
35
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
168.582
m2
36
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
474.596
m2
37
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
12.387
1m2
38
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.242
100m2
39
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
4.024
m3
40
Vận chuyển phế thải đổ đúng nơi quy định
4.024
m3
41
Sửa chữa Cột cờ
42
Tháo dỡ các kết cấu thép - cột thép
0.033
tấn
43
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
1.689
m3
44
Đào móng cột, trụ, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
4.847
1m3
45
Bê tông lót móng , rộng ≤250cm, M50, đá 4x6
0.441
m3
46
Bê tông cột, bê tông M250, đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn
0.04
m3
47
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cột
0.008
100m2
48
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, ĐK ≤10mm
0.001
tấn
49
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, ĐK ≤18mm
0.003
tấn
50
Lắp các loại CKBT đúc sẵn, trọng lượng ≤50kg
2
1 cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 70

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây