Thông báo mời thầu

Gói thầu số: 06 - Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:14 30/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa kênh mương Cây Sung 1, xã Phước Trung
Tên gói thầu
Gói thầu số: 06 - Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí sự nghiệp thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng ĐBDTTS và MN năm 2024 (điều chỉnh) (Theo Quyết định số 1602/QĐ-UBND ngày 12/9/2024 của UBND huyện)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bác Ái, Tỉnh Ninh Thuận
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 07/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
158/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/09/2024 14:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC TRUNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:12 30/09/2024
đến
16:00 07/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 07/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/10/2024 (05/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 245 Đường 21 tháng 8 - Phường Phước Mỹ - TP. Phan Rang-Tháp Chàm - Tỉnh Ninh Thuận
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG AN PHÁT ĐẠT Tư vấn lập E-HSMT 01A/32/2 đường Thống Nhất - Phường Đài Sơn - TP. Phan Rang-Tháp Chàm - Tỉnh Ninh Thuận
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN THANH THỊNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 11 Nguyễn Khuyến - Phường Phước Mỹ - TP. Phan Rang-Tháp Chàm - Tỉnh Ninh Thuận
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG AN PHÁT ĐẠT Tư vấn đánh giá E-HSDT 01A/32/2 đường Thống Nhất - Phường Đài Sơn - TP. Phan Rang-Tháp Chàm - Tỉnh Ninh Thuận
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN THANH THỊNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 11 Nguyễn Khuyến - Phường Phước Mỹ - TP. Phan Rang-Tháp Chàm - Tỉnh Ninh Thuận
6 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Phường Mỹ Hải - TP. Phan Rang-Tháp Chàm - Tỉnh Ninh Thuận

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép – công suất: 5 kW
1
2
Máy đầm bê tông, dầm dùi – công suất: 1,5 kW
1
3
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg
1
4
Máy hàn xoay chiều - công suất: 23 kW
1
5
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: 1,50 kW
1
6
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
1
7
Máy trộn vữa - dung tích 150l
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA TUYẾN KÊNH N1; N1.1; N3
2
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <=1m, đất cấp II
82.399
m3
3
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.961
100m3
4
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép đáy kênh cũ hiện trạngbằng máy khoan bê tông 1,5kW
6.527
m3
5
Phá dỡ kết cấu đá xây kênh cũ hiện trạngbằng máy khoan bê tông 1,5kW
23.095
m3
6
Cung cấp đất TNCL
16.91
m3
7
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
9.218
m3
8
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông tường dày <=45cm, chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
6.64
m3
9
Xây tường thẳng bằng đá chẻ 20x20x25, chiều dày <=30cm, chiều cao <=2m, vữa XM mác 100
25.492
m3
10
Vữa lót M75 dày 3cm
127.63
m2
11
SXLD & tháo dỡ ván khuôn
1.464
100m2
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.5
tấn
13
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 1 lớp giấy 1 lớp nhựa
7.61
m2
14
Đục tẩy lớp vữa, vệ sinh sạch đáy và tường
814.923
m2
15
Quét nước XM nguyên chất
1073.48
m2
16
Láng nền đáy kênh tu sửa M100 dày 3cm
363.53
m2
17
Trát vữa XM M100 dày 1,5cm
669.4
m2
18
Ống uPVC D200 dày 3,9mm(PN4)
2
m
19
Đầu bịt uPVC D200
1
cái
20
TUYẾN N2
21
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <=1m, đất cấp II
18.365
m3
22
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.142
100m3
23
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép đáy kênh cũ hiện trạngbằng máy khoan bê tông 1,5kW
0.72
m3
24
Phá dỡ kết cấu đá xây kênh cũ hiện trạngbằng máy khoan bê tông 1,5kW
1.296
m3
25
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.72
m3
26
Xây tường thẳng bằng đá chẻ 20x20x25, chiều dày <=30cm, chiều cao <=2m, vữa XM mác 100
4.32
m3
27
Vữa lót M75 dày 3cm
14.4
m2
28
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 1 lớp giấy 1 lớp nhựa
2.24
m2
29
Đục tẩy lớp vữa, vệ sinh sạch đáy và tường
1162.188
m2
30
Quét nước XM nguyên chất
1327.32
1m2
31
Láng nền đáy kênh tu sửa M100 dày 3cm
253
m2
32
Trát vữa XM M100 dày 1,5cm
1067.12
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số: 06 - Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số: 06 - Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây