Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:49 19/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa khắc phục sạt lở tại khu vực Đài quan sát thuộc công viên biển Bình Sơn - Ninh Chữ, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa khắc phục sạt lở tại khu vực Đài quan sát thuộc công viên biển Bình Sơn - Ninh Chữ, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách của thành phố và các nguồn vốn hợp pháp khác (theo Quyết định số 5116/QĐ-UBND ngày 31/12/2024 của Chủ tịch UBND thành phố và các nguồn vốn hợp pháp khác)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 26/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500097124_2503191443
Ngày phê duyệt
19/03/2025 14:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỊCH VỤ CÔNG ÍCH THÀNH PHỐ PHAN RANG - THÁP CHÀM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:47 19/03/2025
đến
09:00 26/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 26/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/03/2025 (24/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 245 đường 21/8, phường Phước Mỹ, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
2 Công ty TNHH Xây dựng Khoa Kim Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 63 Đinh Đức Thiện, phường Phủ Hà, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
3 Công ty TNHH Đồng Lợi Ninh Thuận Tư vấn lập E-HSMT Số 39 Thái Thị Bôi, phường Đài Sơn, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
4 Công ty TNHH Đồng Lợi Ninh Thuận Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 39 Thái Thị Bôi, phường Đài Sơn, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá công suất: 1,7 kW
2
2
Máy cắt uốn cốt thép công suất: 5 kW
2
3
Máy đầm bê tông, dầm dùi công suất: 1,5 kW
2
4
Máy hàn xoay chiều công suất: 23 kW
2
5
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg
2
6
Máy trộn bê tông dung tích: 250 lít
2
7
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,80 m3
1
8
Máy ủi - công suất: 110 cv
1
9
Ô tô tự đổ - trọng tải: 7 t
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
49.144
100m3
2
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
49.144
100m3
3
Đắp đất đầm chặt bằng máy lu bánh thép 16 tấn
38.959
100m3
4
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
20
m3
5
Tháo dỡ nền đá lát đường đi bộ hiện trạng
80
m2
6
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông dầm đá 1x2, vữa bê tông mác 300
15
m3
7
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông dầm dầm tại chỗ đá 1x2, vữa bê tông mác 300
30.23
m3
8
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn dầm
1.36
100m2
9
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép dầm, đường kính ≤ 10mm
0.648
tấn
10
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép dầm, đường kính ≤ 18mm
0.851
tấn
11
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp xà dầm, giằng
17
cái
12
Bốc xếp cấu kiện bê tông dầm đúc sẵn bằng cơ giới - bốc xếp lên
17
cấu kiện
13
Vận chuyển cấu kiện bê tông bằng ô tô vận tải thùng 12T, cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤ 1km
3.75
10 tấn/km
14
Bốc xếp cấu kiện bê tông dầm đúc sẵn bằng cơ giới - bốc xếp xuống
17
cấu kiện
15
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 1 lớp giấy 1 lớp nhựa
4.89
m2
16
Rải ni lông tái sinh - lót dầm đúc sẵn
0.385
100m2
17
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
15.99
100m2
18
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 1x2
2.52
100m3
19
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm lát đá 1x2, vữa bê tông mác 300
442.924
m3
20
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn tấm lát
24.637
100m2
21
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, đường kính ≤ 18mm
0.792
tấn
22
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu
1372
cấu kiện
23
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng bằng cơ giới - bốc xếp lên
1372
cấu kiện
24
Vận chuyển cấu kiện bê tông bằng ô tô vận tải thùng 12T, cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤ 1km
110.731
10 tấn/km
25
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cơ giới - bốc xếp xuống
1372
cấu kiện
26
Rải ni lông tái sinh - lót CK. BTĐS
15.002
100m2
27
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 1 lớp giấy 1 lớp nhựa
50
m2
28
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng đá 1x2, vữa bê tông mác 300
139
m3
29
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông tường đá 1x2, vữa bê tông mác 300
67.9
m3
30
Ván khuôn thép, ván khuôn móng
2.552
100m2
31
Ván khuôn thép, khung xương thép, ván khuôn tường
2.578
100m2
32
Thi công lót đá 4x6 kẹp vữa XM M50 -TCS
15.52
m3
33
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 1 lớp giấy 1 lớp nhựa
14.63
m2
34
Lắp đặt ống nhựa HDPE phương pháp hàn gia nhiệt, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 110mm chiều dày 5,3mm
0.128
100m
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép tường, đường kính cốt thép ≤ 10mm
1.45
tấn
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép tường, đường kính cốt thép ≤ 18mm
4.887
tấn
37
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông bậc lên xuống đá 1x2, vữa bê tông mác 300
5.73
m3
38
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông tường chắn khóa mái đá 1x2, vữa bê tông mác 300
28.652
m3
39
Ván khuôn thép, ván khuôn từng chắn
0.509
100m2
40
Thi công lót đá 4x6 kẹp vữa XM M50 - tường chắn
3.016
m3
41
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 1 lớp giấy 1 lớp nhựa
4.75
m2
42
Thả đá hộc lăng thể chân kè (D>=30cm) - khóa mái
2.395
100m3
43
Thi công lót đá 4x6 kẹp vữa XM M50 - sân nền
8
m3
44
Lát đá đá granit hoàn trả sân nền
80
m2
45
Thả đá hộc lăng thể chân kè (đá hộc D>=30cm)
6.367
100m3
46
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông ống buy, đường kính >70cm đá 1x2, vữa bê tông mác 300
223.434
m3
47
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn ống buy
33.343
100m2
48
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép ống cống, ống buy, đường kính ≤ 10mm
9.804
tấn
49
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép ống cống, ống buy, đường kính ≤ 18mm
0.566
tấn
50
Xếp đá hộc trong ống buy (D<=30cm)
3.801
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 62

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây