Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:43 23/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường THCS xã Quang Minh, huyện Lương Tài; Hạng mục: Xây mới nhà lớp học 3 tầng 15 phòng và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
dự án: Trường THCS xã Quang Minh, huyện Lương Tài; Hạng mục: Xây mới nhà lớp học 3 tầng 15 phòng và các hạng mục phụ trợ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách xã, vốn bổ sung có mục tiêu từ ngân sách cấp trên và các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lương Tài, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 01/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500221916_2505231533
Ngày phê duyệt
23/05/2025 15:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Quang Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:40 23/05/2025
đến
07:30 01/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 01/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
163.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/06/2025 (30/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM LƯƠNG TÀI Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán (NR: ông Vũ Văn Nam), thôn Đạo Sử - Thị trấn Thứa - Huyện Lương Tài - Tỉnh Bắc Ninh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BẢO NGỌC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Bảo Ngọc - Xã Thái Bảo - Huyện Gia Bình - Tỉnh Bắc Ninh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM LƯƠNG TÀI Tư vấn lập E-HSMT (NR: ông Vũ Văn Nam), thôn Đạo Sử - Thị trấn Thứa - Huyện Lương Tài - Tỉnh Bắc Ninh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BẢO NGỌC Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Bảo Ngọc - Xã Thái Bảo - Huyện Gia Bình - Tỉnh Bắc Ninh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM LƯƠNG TÀI Tư vấn đánh giá E-HSDT (NR: ông Vũ Văn Nam), thôn Đạo Sử - Thị trấn Thứa - Huyện Lương Tài - Tỉnh Bắc Ninh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BẢO NGỌC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Bảo Ngọc - Xã Thái Bảo - Huyện Gia Bình - Tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi 6 T, tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
2
Máy hàn điện 23kW, tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
3
Máy cắt uốn cốt thép 5 kW, tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
4
Máy đầm bàn 1,0 kW, tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
5
Máy đầm dùi 1,5 kW, tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
6
Máy đầm đất cầm tay 70 kg, tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
7
Máy cắt gạch đá, tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
8
Máy đào 0,80 m3, tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
9
Máy khoan bê tông cầm tay, tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
10
Máy trộn bê tông 250L, tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
4
11
Máy trộn vữa 150L, tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
4
12
Máy ép cọc 150T, tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
13
Đồng hồ vạn năng, tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
14
Ô tô tự đổ 5T, tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
2
15
Máy bơm nước 5 m3, tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1
16
Máy thủy bình, tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng và các tài liệu chứng minh)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: PHÁ DỠ NHÀ HIỆN TRẠNG
2
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
12.18
m3
3
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
32.0756
m3
4
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu gạch
14.1812
m3
5
Đào san đất trong phạm vi ≤50m bằng máy ủi 110CV - Cấp đất IV
0.4729
100m3
6
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
43.6443
m3
7
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu gạch
62.2928
m3
8
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤28m
0.4813
tấn
9
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
123.048
m2
10
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
38.95
m2
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
2.1168
100m3
12
Bốc xếp sắt thép các loại
0.4892
tấn
13
HẠNG MỤC: KẾT CẤU NHÀ LỚP HỌC 3 TẦNG 15 PHÒNG
14
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
27.6948
100m2
15
Sản xuất, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK 6mm
10.1947
tấn
16
Sản xuất, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK =12mm
1.6115
tấn
17
Sản xuất, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK =18mm
36.7909
tấn
18
Mua thép tấm làm bản mã đầu cọc
6786.2445
kg
19
Sản xuất cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL <=10kg/1 cấu kiện
6.4631
tấn
20
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL <=10kg/1 cấu kiện
6.4631
tấn
21
Bê tông cọc, cột, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
410.633
m3
22
Ép trước cọc BTCT, dài >4m, KT 300x300cm, đất C2
46.0106
100m
23
Ép trước cọc BTCT, dài <=4m, KT 300x300cm, đất C2
0.294
100m
24
Cọc dẫn ép âm (Lấy theo DT thiết kế lập)
1
cái
25
Mua thép tấm làm bản mã nối cọc
4094.4015
kg
26
Nối cọc vuông bê tông cốt thép, KT 25x25cm
441
1 mối nối
27
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph - Trên cạn
5.328
m3
28
Đào móng, máy đào <=0,8m3, rộng <=6m, đất C2 (taluy 1.2)
2.2369
100m3
29
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
18.438
1m3
30
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
2.1075
100m2
31
Ván khuôn móng băng
2.87
100m2
32
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
19.155
m3
33
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, máy bơm BT, M250, đá 1x2, PCB40
97.809
m3
34
Mua bê tông thương phẩm M250 (độ sụt 12±2cm) R 28 ngày
100.2542
m3
35
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 6,8mm
1.4996
tấn
36
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 10mm
0.284
tấn
37
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 12,14mm
2.7679
tấn
38
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 18mm
5.9083
tấn
39
Xây móng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
41.6889
m3
40
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.2516
100m3
41
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.9388
100m3
42
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.1697
100m3
43
Rải lớp nilong
478.2432
m2
44
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 2x4, PCB40
47.8243
m3
45
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
36.7321
m3
46
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
5.0725
100m2
47
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.4746
tấn
48
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
2.8554
tấn
49
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
4.2002
tấn
50
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB40
97.3238
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây