Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:37 19/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kinh phí sửa chữa cơ sở vật chất chuẩn bị cho năm học 2025-2026 Trường MN Y Tý (Sửa chữa các điểm trường: Phìn Hồ, Trung Chải, Lao Chải 3, Mò Phú Chải 1, 2; Choản Thèn)
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Kinh phí sửa chữa cơ sở vật chất chuẩn bị cho năm học 2025-2026 Trường MN Y Tý (Sửa chữa các điểm trường: Phìn Hồ, Trung Chải, Lao Chải 3, Mò Phú Chải 1, 2; Choản Thèn)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bát Xát, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 28/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500281123_2506191127
Ngày phê duyệt
19/06/2025 11:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Y Tý
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:35 19/06/2025
đến
07:00 28/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 28/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
32.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/06/2025 (26/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sông Hồng Lào Cai Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 067, đường Nhạc Sơn, tổ 9, Phường Cốc Lếu, Thành phố Lào Cai, Tỉnh Lào Cai
2 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Tâm Việt Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 043, Ngõ Lê Quý Đôn, Phường Cốc Lếu, Thành phố Lào Cai, Tỉnh Lào Cai
3 Công ty TNHH MTV xây dựng Minh Phúc Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 029c, ngõ Kim Thành, tổ 4, phường Kim Tân, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai
4 Công ty TNHH MTV TVXD tổng hợp Ngọc Minh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 142, đường Mường Than, Phường Kim Tân, Thành phố Lào Cai, Tỉnh Lào Cai
5 Công ty TNHH MTV xây dựng Minh Phúc Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 029c, ngõ Kim Thành, tổ 4, phường Kim Tân, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai
6 Công ty TNHH MTV TVXD tổng hợp Ngọc Minh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 142, đường Mường Than, Phường Kim Tân, Thành phố Lào Cai, Tỉnh Lào Cai
7 Công ty TNHH MTV TVXD tổng hợp Ngọc Minh Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 142, đường Mường Than, Phường Kim Tân, Thành phố Lào Cai, Tỉnh Lào Cai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng hàng hóa ≥ 5 tấn; kèm theo giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực
2
2
Máy khoan bê tông cầm tay
5
3
Máy trộn bê tông, vữa xi măng
5
4
Máy hàn sắt thép
3
5
Máy cắt gạch đá
5
6
Máy đầm bàn
2
7
Máy đầm dùi
2
8
Máy hàn nhiệt
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm 40x80x1.5
0.136
tấn
2
Lắp dựng xà gồ thép
0.136
tấn
3
Lợp mái bằng tôn xốp dày 0.4mm
0.249
100m2
4
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch 500x500, vữa XM M75
0.81
m2
5
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
0.162
m3
6
Đào móng cột, trụ - Cấp đất III
0.972
1m3
7
Bê tông móng, M150, đá 2x4
0.35
m3
8
Ván khuôn móng cột
0.028
100m2
9
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.008
100m3
10
Gia công cột bằng thép ống mạ kẽm
0.064
tấn
11
Lắp cột thép các loại
0.064
tấn
12
Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm 40x80x1.5
0.163
tấn
13
Lắp dựng xà gồ thép
0.163
tấn
14
Lợp mái bằng tôn xốp dày 0.4mm
0.249
100m2
15
Đắp cát nền móng công trình
1.895
m3
16
Rải bạt dứa
0.379
100m2
17
Bê tông nền, M150, đá 2x4
3.79
m3
18
Lát nền, sàn gạch gốm - Tiết diện gạch 400x400, vữa XM M75
37.9
m2
19
Nhân công tháo dỡ máng tôn
0.2
công
20
Máng tôn thu nước khổ 600mm, dày 0.4mm
25.42
md
21
Nhân công tháo dỡ HT điện
0.5
công
22
Lắp đặt dây dẫn Cu/XLPE/PVC 2x6mm2
30
m
23
Lắp đặt dây dẫn Cu/PVC/PVC 2x4mm2
25
m
24
Lắp đặt dây dẫn Cu/PVC/PVC 2x2.5mm2
50
m
25
Lắp đặt dây dẫn Cu/PVC/PVC 2x1.5mm2
150
m
26
Lắp đặt ống máng nhựa KT24x14mm
125
m
27
NHÀ LỚP HỌC
28
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
15.103
m2
29
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M50
15.103
m2
30
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
135.927
m2
31
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
151.03
m2
32
Phá dỡ gạch ốp tường nhà vệ sinh
30.126
m2
33
Ốp tường, trụ, cột tiết diện gạch 300x450, vữa XM M75
42.492
m2
34
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
34.539
m2
35
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M50
34.539
m2
36
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
310.85
m2
37
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
345.389
m2
38
Tháo dỡ mái tôn
189.826
m2
39
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
0.659
tấn
40
Gia công xà gồ thép hình
0.426
tấn
41
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
100.595
1m2
42
Lắp dựng xà gồ thép
0.426
tấn
43
Lợp mái bằng tôn xốp dày 0.4mm
1.898
100m2
44
Tháo dỡ trần
137.169
m2
45
Tháo dỡ kết cấu gỗ
0.913
m3
46
Gia công khung trần bằng thép hộp
0.517
tấn
47
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
34.492
1m2
48
Lắp dựng khung trần
0.517
tấn
49
Làm trần tôn dày 0.4mm
1.372
100m2
50
Phá dỡ nền gạch lá nem
143.518
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây