Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:55 11/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ khu Đồng Măng đi khu Bóp xã Trung Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ khu Đồng Măng đi khu Bóp xã Trung Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách nhà nước và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Trung Sơn, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
09:00 21/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
150/QĐ-TTDVSNC
Ngày phê duyệt
11/06/2026 09:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Dịch vụ sự nghiệp công xã Trung Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:54 11/06/2026
đến
09:00 21/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 21/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
250.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/06/2026 (19/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐTXD HẢI ANH Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật Khu Liên Hiệp - Xã Đồng Lạc - Huyện Yên Lập - Tỉnh Phú Thọ
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẢO NAM Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số nhà 16, ngõ 174, đường Hàn Thuyên - - Phường Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG MINH Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 37, Khu Thi Đua - - Phường Thanh Miếu - Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 7T. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Nhà thầu cung cấp Tài liệu chứng minh sở hữu và thông số kỹ thuật đáp ứng yêu cầu (Trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê).
3
2
Máy đào. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Nhà thầu cung cấp Tài liệu chứng minh sở hữu và thông số kỹ thuật đáp ứng yêu cầu (Trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê).
1
3
Máy ủi. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Nhà thầu cung cấp Tài liệu chứng minh sở hữu và thông số kỹ thuật đáp ứng yêu cầu (Trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê).
1
4
Máy lu >10T. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Nhà thầu cung cấp Tài liệu chứng minh sở hữu và thông số kỹ thuật đáp ứng yêu cầu (Trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê).
1
5
Máy trộn bê tông ≥ 250L. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Nhà thầu cung cấp Tài liệu chứng minh sở hữu và thông số kỹ thuật đáp ứng yêu cầu (Trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê).
2
6
Máy đầm bàn. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Nhà thầu cung cấp Tài liệu chứng minh sở hữu và thông số kỹ thuật đáp ứng yêu cầu (Trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê).
1
7
Máy đầm dùi. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Nhà thầu cung cấp Tài liệu chứng minh sở hữu và thông số kỹ thuật đáp ứng yêu cầu (Trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê).
1
8
Máy đầm đất cầm tay. Hiện có tình trạng hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. Nhà thầu cung cấp Tài liệu chứng minh sở hữu và thông số kỹ thuật đáp ứng yêu cầu (Trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây lắp
2
Vét hữu cơ, đất C2
1.4528
100m3
3
Đào cấp nền đường, đất C2
10.3715
100m3
4
Đào nền đường, đất cấp III
347.5597
100m3
5
Đào rãnh, đất C3
5.0245
100m3
6
Đào khuôn đường, đất C3
18.4425
100m3
7
Đào móng xây kè, đấy C3
7.849
100m3
8
Phá đá, đá cấp IV
183.0329
100m3
9
Xúc đá lên phương tiện vận chuyển
183.0329
100m3
10
Vận chuyển đất tận dụng đào sang đắp
120.85
100m3
11
Vận chuyển đất, đất cấp II
11.8243
100m3
12
Vận chuyển đất, đất cấp III
258.0257
100m3
13
Vận chuyển đá đổ đi
183.0329
100m3
14
San đất bãi thải
269.85
100m3
15
San đá bãi thải
183.0329
100m3
16
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.9948
100m3
17
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
102.9521
100m3
18
Đào đường bê tông cũ
7.02
m3
19
Trồng cỏ mái kênh mương, đê, đập, mái taluy nền đường
28.054
100m2
20
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
10.6774
100m3
21
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
9.9498
100m2
22
Bạt chống mất nước
8897.81
m2
23
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250, PCB40
1601.61
m3
24
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.471
100m3
25
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
2.8258
100m2
26
Bạt chống mất nước
392.48
m2
27
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250, PCB40
70.65
m3
28
Đào đất thi công rãnh
1.885
100m3
29
Ván khuôn đổ bê tông rãnh
11.5362
100m2
30
Đổ bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 200, PCB40
188.5
m3
31
Đào đất thi công rãnh
2.0358
100m3
32
Ván khuôn đổ bê tông rãnh
11.4608
100m2
33
Đổ bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 200, PCB40
203.58
m3
34
Đào đất thi công bậc nước
1.812
100m3
35
Bê tông hố thu, bậc nước, hố tiêu năng M200
84.96
m3
36
Đắp cát công trình, đắp nền móng công trình
6.6
m3
37
Ván khuôn đổ bê tông
5.784
100m2
38
Ván khuôn đổ bê tông
0.24
100m2
39
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.5702
tấn
40
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250 (Vữa xi măng PCB40)
4.52
m3
41
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
40
cấu kiện
42
Đắp cát công trình, đắp nền móng công trình
16.72
m3
43
Ván khuôn đổ bê tông móng
1.62
100m2
44
Bê tông móng kè đá 2x4, M200
184.9
m3
45
Ván khuôn thân kè
3.6
100m2
46
Bê tông thân kè đá 2x4, M200
229.32
m3
47
Dăm lọc đá 1x2
0.18
100m3
48
Ống nước PVC D40
1.8
100m
49
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
73.2
m2
50
Đào đất móng băng, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
38.48
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây