Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:19 27/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp, mở rộng các hạng mục trong khuôn viên trụ sở Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Thọ
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp, mở rộng các hạng mục trong khuôn viên trụ sở Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Thọ
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách nhà nước (Quyết định số 1903/QĐ-UBND ngày 27 tháng 11 năm 2025 của Ủy ban nhân dân tỉnh Phú Thọ về việc phân bổ nguồn bổ sung từ ngân sách trung ương để hỗ trợ đảm bảo cơ sở, vật chất phục vụ sắp xếp, tổ chức bộ máy, đơn vị hành chính và xây dựng mô hình chính quyền định phương 02 cấp)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
117 /QĐ-SDT&TG
Ngày phê duyệt
27/07/2026 17:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Thọ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:17 27/07/2026
đến
09:00 05/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/08/2026 (03/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 11- Ngõ 53- Phố Ngọa Long - Phường Minh Khai - Quận Bắc Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CHICO Tư vấn lập E-HSMT Tổ 65, khu đô thị Minh Phương - - Phường Nông Trang - Tỉnh Phú Thọ
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CHICO Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 65, khu đô thị Minh Phương - - Phường Nông Trang - Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ trọng tải ≥ 5 tấn (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê và đăng ký hoặc đăng kiểm hoặc kiểm định; Trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê)
2
2
Máy đào một gầu - dung tích gầu ≥ 0,4 m3 (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê và đăng ký hoặc đăng kiểm hoặc kiểm định; Trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê)
1
3
Máy cắt gạch đá (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
1
4
Máy đầm đất cầm tay (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
1
5
Máy hàn (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
1
6
Máy cắt uốn cốt thép (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
1
7
Máy trộn bê tông, trộn vữa - dung tích : 250,0 lít (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
2
8
Máy đầm dầm dùi (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
1
9
Máy khoan bê tông cầm tay (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê)
1
10
Máy lu bánh hơi (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê và đăng ký hoặc đăng kiểm hoặc kiểm định; Trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê)
1
11
Máy lu bánh thép (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê và đăng ký hoặc đăng kiểm hoặc kiểm định; Trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê)
1
12
Máy rải (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê và đăng ký hoặc đăng kiểm hoặc kiểm định; Trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê)
1
13
Trạm trộn bê tông asphalt (có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê;giấy kiểm định còn thời hạn; Trường hợp đi thuê phải kèm theo bản gốc hợp đồng nguyên tắc thuê, )
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
37.129
m3
2
Cổng xếp tự động
1
bộ
3
PHỤ TRỢ
4
Hút bể phốt
1
trọn gói
5
NHÀ ĐỂ XE
6
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
6.48
m3
7
Đắp đất nền móng công trình
2.16
m3
8
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.72
m3
9
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0204
100m2
10
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0224
tấn
11
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB40
5.712
m3
12
Gia công khung kèo nhà xe
0.1756
tấn
13
Gia công xà gồ thép
0.1481
tấn
14
Cạo rỉ các kết cấu thép
18.7164
m2
15
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
18.7164
m2
16
Lắp dựng khung kèo nhà xe
0.1756
tấn
17
Lắp dựng xà gồ thép
0.1481
tấn
18
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.3936
100m2
19
Tôn úp sườn
6.4
m
20
Bu lông M16x500
12
cái
21
NHÀ BẾP
22
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
2.7777
m3
23
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
41.2808
m2
24
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
91.364
m2
25
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
5.2986
m3
26
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB30 mác 75
1.298
m2
27
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB40, cát mịn 1,5-2, mác 75
0.385
m3
28
Đổ bê tông tấm đan đá 1x2, mác 200, PCB40
6.776
m3
29
Ván khuôn tấm đan
0.0736
100m2
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tấm đan đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0443
tấn
31
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600, vữa XM PCB40 mác 75
41.8374
m2
32
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,25m2, vữa XM PCB40 mác 75
35.8576
m2
33
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào mặt bếp
6.776
m2
34
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
61.538
m2
35
Thi công trần bằng tấm nhôm clip-in 600x600
41.4304
m2
36
Đèn Led panel 600x600 Rạng đông 50w
8
bộ
37
Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc
2
cái
38
Dây dẫn Cu/PVC 1(1x1,5)mm2
100
m
39
Ống nhựa luồn dây D16
20
m
40
chậu rửa bát 2 ngăn
1
bộ
41
Vòi rửa chậu rửa bát inox
1
bộ
42
Bếp đôi điện từ Sunhouse
2
bộ
43
Máy hút mùi Canzy
2
bộ
44
Quạt hút mùi gắn tường
2
bộ
45
Gia công hệ khung vách
0.1996
tấn
46
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung vách
0.1996
tấn
47
Ốp tường bằng tấm nhựa nano dày 9mm
73.383
m2
48
Phào chân tường nhựa PU dày 100
16.96
m
49
Phào cổ trần nhựa PU dày 100
17.78
m
50
Bình CO2 chữa cháy
14
bình

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây