Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 08:10 14/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nâng cấp cơ sở vật chất đáp ứng nhu cầu hoạt động dạy và học thường xuyên của các cơ sở giáo dục trực thuộc Sở Giáo dục và Đào tạo năm 2026
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp cơ sở vật chất cho các cơ sở giáo dục trực thuộc Sở Giáo dục và Đào tạo năm 2026 - Trường THPT Thống Linh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp giáo dục, đào tạo và dạy nghề của ngân sách cấp tỉnh năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Ba Sao, Tỉnh Đồng Tháp
Thời điểm đóng thầu
08:00 24/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
271/QĐ-THPT.TL
Ngày phê duyệt
14/08/2026 08:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG THỐNG LINH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:10 14/08/2026
đến
08:00 24/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 24/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
59.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/08/2026 (22/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Pytago Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 226A, Hùng Vương, Phường Cao Lãnh
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư xây dựng Phú Thịnh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 336/16, Đường Lê Đại Hành, Phường Mỹ Trà, Tỉnh Đồng Tháp
3 CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP Tư vấn lập E-HSMT Số 112, Trần Hưng Đạo - - Phường Cao Lãnh - Tỉnh Đồng Tháp
4 CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 112, Trần Hưng Đạo - - Phường Cao Lãnh - Tỉnh Đồng Tháp

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Loại thiết bị: Máy cắt sắt, thép. - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
2
- Loại thiết bị: Máy hàn điện. - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
3
- Loại thiết bị: Máy đầm dùi. - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
2
4
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông. - Đặc điểm thiết bị: ≥ 250 lít. * Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị … - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
2.63
m3
2
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 4x8x19cm-Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
9.5973
m3
3
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 4x8x19cm-Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.6854
m3
4
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
102.1918
m2
5
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
17.64
m2
6
Rải nilong lót
0.302
100m2
7
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40-Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
2.416
m3
8
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.1406
100m2
9
Tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.1598
tấn
10
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
58
1 cấu kiện
11
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 168x7.3mm
0.25
100m
12
Cung cấp Ống thép đen D250 dày 6.35mm
24.5
m
13
CẢI TẠO RÃNH - HỐ GA HIỆN TRẠNG:
14
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
101
1 cấu kiện
15
Đào bùn lẫn rác trong mọi điều kiện bằng thủ công
9.819
m3
16
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 4x8x19cm-Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
3.4447
m3
17
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 4x8x19cm-Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.8525
m3
18
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
37.999
m2
19
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
101
1 cấu kiện
20
Rải nilong lót
0.056
100m2
21
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40-Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1.12
m3
22
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.0672
100m2
23
Tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0722
tấn
24
Phá dỡ xà, dầm, giẳng bê tông cốt thép bằng thủ công
2.88
m3
25
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
5.376
m3
26
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2062.2745
m2
27
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1124.5135
m2
28
Bả bằng bột bả vào tường
1124.5135
m2
29
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1124.5135
m2
30
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - gỗ
435.5
m2
31
PHẦN CẢI TẠO SƠN DẦU MỚI (TAY VỊN, LAN CAN THÉP):
32
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
36.9288
m2
33
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
36.9288
1m2
34
PHẦN CẢI TẠO KHU WC3 TẦNG TRỆT - LẦU (TRỤC 14-15):
35
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
0.114
m3
36
Tháo dỡ cửa bằng thủ công (bao gồm khung bao)
3.3
m2
37
Tháo dỡ bệ xí
2
bộ
38
Tháo dỡ gạch ốp tường
15.3
m2
39
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
3.771
m2
40
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
0.1131
m3
41
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
3.771
m2
42
Lát nền, sàn-Tiết diện gạch 600x600 nhám, vữa XM M75, PCB40
3.771
m2
43
Ốp tường trụ, cột-Tiết diện gạch 300x600, vữa XM M75, PCB40
54.482
m2
44
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x18cm-Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.114
m3
45
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
1.14
m2
46
Đào, tháo dỡ đường ống cấp thoát nước hiện trạng
1
trọn gói
47
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m; Đường kính ống 21x1.7mm
0.09
100m
48
Lắp đặt Co ren trong D21
3
cái
49
Lắp đặt Co PVC D21
3
cái
50
Lắp đặt Tê PVC D27/21
2
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 91

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây