Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:17 25/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở làm việc và các hạng mục phụ trợ cơ quan Liên minh HTX tỉnh
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa trụ sở làm việc và các hạng mục phụ trợ cơ quan Liên minh HTX tỉnh
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách tỉnh (Quyết định số 1789/QĐ- UBND ngày 10 tháng 12 năm 2025 của Ủy ban nhân dân tỉnh Ninh Bình; Quyết định số 289/QĐ-LMHTX ngày 31 tháng 12 năm 2025 của Liên minh Hợp tác xã tỉnh).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
393/QĐ-LMHTX
Ngày phê duyệt
25/08/2026 15:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Ninh Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:15 25/08/2026
đến
09:00 07/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/09/2026 (05/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Trường Phát Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật Phường Trung Sơn, Tỉnh Ninh Bình
2 Sở xây dựng tỉnh Ninh Bình Thẩm định Báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 15, đường Trần Hưng Đạo, phường Hoa Lư, tỉnh Ninh Bình
3 Công ty TNHH MTV Sunshine Land Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá HSDT Số nhà 32, ngõ 421, đường Vạn Hạnh, phố Bình Khang, Phường Hoa Lư, tỉnh Ninh Bình
4 Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Số 04, ngõ 469, đường Lê Thái Tổ, phường Hoa Lư, tỉnh Ninh Bình.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm dùi
1
2
Máy đầm bàn
1
3
Máy đầm đất
1
4
Máy hàn điện
1
5
Máy cắt gạch đá
2
6
Máy cắt uốn thép
1
7
Máy khoan bê tông
1
8
Máy trộn bê tông
2
9
Ô tô tự đổ tải trọng ≥ 5 Tấn.
1
10
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,50 m3
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa nhà làm việc 3 tầng
2
Phá dỡ
3
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
11.0419
100m2
4
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
1766.9248
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
1332.1134
m2
6
Tháo dỡ cửa
74.07
m2
7
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
228
m
8
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
641.652
m2
9
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
51.624
m2
10
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
654.947
m2
11
Vận chuyển phế thải
33.2979
m3
12
Hút bể phốt
2
bể
13
Cải tạo
14
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
591.492
m2
15
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
80.388
m2
16
Trát trần, vữa XM mác 75
51.624
m2
17
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600mm vữa XM mác 75
637.68
m2
18
Gia công cửa đi mở 2 cánh nhôm xingfa hệ 55, kính an toàn dày 6.38mm
38.64
m2
19
Gia công cửa đi mở 1 cánh nhôm xingfa hệ 55, kính an toàn dày 6.38mm
34.26
m2
20
Gia công cửa sổ mở 2 cánh nhôm xingfa hệ 55, kính an toàn dày 6.38mm
58.5
m2
21
Gia công cửa sổ mở 1 cánh nhôm xingfa hệ 55, kính an toàn dày 6.38mm
14.85
m2
22
Gia công vách kính nhôm xingfa hệ 55 kính an toàn dày 6.38mm
8.1
m2
23
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
154.35
m2
24
Gia công cửa sắt, hoa sắt inox
0.9216
tấn
25
Lắp dựng hoa sắt cửa
128.97
m2
26
Lắp đặt rèm cửa
27.45
m2
27
Thi công trần bằng tấm nhựa
99.2419
m2
28
Phào trang trí trần
108.72
m
29
Phù điêu trang trí trần
3
cái
30
Tủ nhựa
3
tủ
31
Ốp tường bằng tấm nhựa nanô khung thép
162.366
m2
32
Khu vệ sinh cá nhân
33
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
5
bộ
34
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
5
bộ
35
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
5
bộ
36
Tháo dỡ gạch ốp tường
57.114
m2
37
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
1.328
m3
38
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa M75
26.347
m2
39
Quét nhựa bitum và dán màng khò chống thấm
17.2074
m2
40
Lát nền, sàn, kích thước gạch 300x300mm, vữa XM mác 75
19.4035
m2
41
Ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600mm, vữa XM mác 75
91.191
m2
42
Thiết bị vệ sinh
43
Lắp đặt chậu xí bệt
5
bộ
44
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
5
cái
45
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
5
bộ
46
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
5
bộ
47
Lắp đặt gương soi
5
cái
48
Lắp đặt kệ kính
5
cái
49
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
5
bộ
50
Lắp đặt phễu thu đường kính 100mm
5
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 13

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây