Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 08:58 26/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông nông thôn bờ Nam kênh Hai Thà - bờ Bắc kênh Bia Đỏ
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường giao thông nông thôn bờ Nam kênh Hai Thà - bờ Bắc kênh Bia Đỏ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã (nguồn tăng thu, dự toán chi còn lại năm 2025)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Khánh Hưng, Tỉnh Cà Mau
Thời điểm đóng thầu
08:30 07/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
357/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
26/08/2026 08:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÃ KHÁNH HƯNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:57 26/08/2026
đến
08:30 07/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 07/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
103.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/09/2026 (04/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng 365 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 45, đường Trương Phùng Xuân, phường Lý Văn Lâm, tỉnh Cà Mau
2 Công ty TNHH MTV Xây dựng Lộc Gia Phúc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Ấp Xóm Lớn, phường Lý Văn Lâm, tỉnh Cà Mau
3 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Hợp Nhất Tư vấn lập E-HSMT Số 92, đường Nguyễn Du, phường Tân Thành, tỉnh Cà Mau
4 Công ty TNHH Xây dựng Lê Khanh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 82, đường Nguyễn Ngọc Sanh, phường Tân Thành, tỉnh Cà Mau
5 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Hợp Nhất Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 92, đường Nguyễn Du, phường Tân Thành, tỉnh Cà Mau
6 Công ty TNHH Xây dựng Lê Khanh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 82, đường Nguyễn Ngọc Sanh, phường Tân Thành, tỉnh Cà Mau

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy toàn đạc hoặc kinh vỹ Tài liệu chứng minh gồm: Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc Giấy kiểm định / hiệu chuẩn còn hiệu lực + Hợp đồng nguyên tắc nếu đi thuê
1
2
Máy thủy bình Tài liệu chứng minh gồm: Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc Giấy kiểm định / hiệu chuẩn còn hiệu lực + Hợp đồng nguyên tắc nếu đi thuê
1
3
Máy đào một gầu, bánh xích Dung tích gàu: ≥ 0,5m3 - Tài liệu chứng minh gồm: Tài liệu chứng minh sở hữu & chứng minh dung tích hoặc Giấy kiểm định / đăng kiểm còn hiệu lực + Hợp đồng nguyên tắc nếu đi thuê
2
4
Máy ủi Công suất: ≥ 75CV - Tài liệu chứng minh gồm: Tài liệu chứng minh sở hữu & chứng minh công suất hoặc Giấy kiểm định / đăng kiểm còn hiệu lực + Hợp đồng nguyên tắc nếu đi thuê
1
5
Máy lu bánh thép tự hành Trọng lượng: ≥ 8,5T - Tài liệu chứng minh gồm: Tài liệu chứng minh sở hữu & chứng minh trọng lượng hoặc Giấy kiểm định / đăng kiểm còn hiệu lực + Hợp đồng nguyên tắc nếu đi thuê
1
6
Cần cẩu bánh hơi Sức nâng: ≥ 16T - Tài liệu chứng minh gồm: Tài liệu chứng minh sở hữu & chứng minh Sức nâng hoặc Giấy kiểm định / đăng kiểm còn hiệu lực + Hợp đồng nguyên tắc nếu đi thuê
1
7
Cần cẩu bánh xích Sức nâng: ≥ 10T - Tài liệu chứng minh gồm: Tài liệu chứng minh sở hữu & chứng minh Sức nâng hoặc Giấy kiểm định / đăng kiểm còn hiệu lực + Hợp đồng nguyên tắc nếu đi thuê
1
8
Máy đóng cọc Trọng lượng đầu búa: ≥ 3,5T - Tài liệu chứng minh gồm: Tài liệu chứng minh sở hữu & chứng minh trọng lượng đầu búa hoặc Giấy kiểm định / đăng kiểm còn hiệu lực + Hợp đồng nguyên tắc nếu đi thuê
1
9
Sà lan công trình Trọng tải: ≥ 200T - Tài liệu chứng minh gồm: Tài liệu chứng minh sở hữu & chứng minh trọng tải hoặc Giấy kiểm định / đăng kiểm còn hiệu lực + Hợp đồng nguyên tắc nếu đi thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục 1: Nâng cấp, mở rộng mặt đường kênh Hai Thà
2
Đào khai thác đất để đắp bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
13.8302
100m3
3
Đắp lề đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,85
13.8302
100m3
4
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
48.6807
100m2
5
Bơm cát san lấp mặt bằng phương tiện thủy, cự ly ≤1,0km
11.5823
100m3
6
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
11.5823
100m3
7
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
3.2286
100m2
8
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép ≤10mm
22.8522
tấn
9
Rải cao su mặt đường
45.0943
100m2
10
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
505.4148
m3
11
Đào móng biển báo, cọc tiêu bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
3.778
1m3
12
Bê tông móng biển báo, cọc tiêu SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
3.5604
m3
13
Gia công, lắp đặt cốt thép biển báo, cọc tiêu, ĐK ≤10mm
0.1238
tấn
14
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc
0.1279
100m2
15
Bê tông cọc tiêu, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.7696
m3
16
Sơn cọc tiêu
15.6
m2
17
Lắp dựng cọc tiêu
52
1cấu kiện
18
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
1
cái
19
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm
2
cái
20
Hạng mục 2: Gia cố nền đường kênh Hai Thà
21
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m -Đất bùn (Phần ngập trong đất)
185.101
100m
22
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m -Đất bùn (Phần không ngập trong đất)
63.059
100m
23
Đóng cừ bạch đàn bằng máy đào 0,5m3 -Đất bùn (Phần ngập trong đất)
23.395
100m
24
Đóng cừ bạch đàn bằng máy đào 0,5m3 -Đất bùn (Phần không ngập trong đất)
4.815
100m
25
Cừ tràm nẹp dọc
754.3
m
26
Cừ bạch đàn nẹp dọc
754.3
m
27
Gia công, lắp dựng cốt thép neo, ĐK ≤10mm
0.469
tấn
28
Mê bồ chắn đất
900.9
m2
29
Rải lưới mành làm bờ bao
16.551
100m2
30
Đắp đất gia cố sạt lở bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,85
14.478
100m3
31
Đào khai thác đất để đắp bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
15.4915
100m3
32
Hạng mục 3: Xây dựng mới cầu qua Trường Mầm non
33
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc, ĐK ≤10mm
3.5716
tấn
34
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc, ĐK ≤18mm
10.2403
tấn
35
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc, ĐK >18mm
0.8044
tấn
36
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc
3.8
100m2
37
Sản xuất, gia công thép tấm
1.1691
tấn
38
Bê tông cọc cừ, bê tông M300, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
55.39
m3
39
Sản xuất, gia công thép hình
0.2009
tấn
40
Sản xuất, gia công thép tấm hộp nối cọc
3.0331
tấn
41
Sản xuất hệ sàn đạo, sàn thao tác (không tính vật tư)
1.337
tấn
42
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
2.674
tấn
43
Tháo dỡ kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
2.674
tấn
44
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo dưới nước
2.674
tấn
45
Tháo dỡ kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo dưới nước
2.674
tấn
46
Đóng cọc thép hình (U, I) trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2T, chiều dài cọc ≤10m - Cấp đất I (Phần ngập trong đất)
0.6
100m
47
Đóng cọc thép hình (U, I) trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2T, chiều dài cọc ≤10m - Cấp đất I (Phần không ngập trong đất)
0.2
100m
48
Đóng cọc thép hình (U, I) dưới nước bằng tàu đóng cọc 1,2T, chiều dài cọc ≤10m - Cấp đất I (Phần ngập trong đất)
0.36
100m
49
Đóng cọc thép hình (U, I) dưới nước bằng tàu đóng cọc 1,2T, chiều dài cọc ≤10m - Cấp đất I (Phần không ngập trong đất)
0.44
100m
50
Nhổ cọc thép hình, cọc ống thép ở trên cạn bằng cần cẩu 25T
0.6
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây