Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:43 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường Bến Yến đoạn từ sân vận động Yến Vỹ đến Đền Trình
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp đường Bến Yến đoạn từ sân vận động Yến Vỹ đến Đền Trình
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã Hương Sơn, ngân sách Thành phố hỗ trợ và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hương Sơn, Thành phố Hà Nội
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 16/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
695/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
04/09/2026 15:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý Dự án đầu tư-hạ tầng xã Hương Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:40 04/09/2026
đến
10:00 16/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 16/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
450.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/09/2026 (13/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT Á Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 87, đường K4, Khu gia đình Cục Quân Nhu - - Phường Phú Diễn - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ SAO VIỆT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 4, ngõ 2 Dương Lâm - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 45 - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 65-HCL Tư vấn thẩm định E-HSMT B22--TT15 khu đô thị Văn Quán - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 45 - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 65-HCL Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu B22--TT15 khu đô thị Văn Quán - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,5m3 (Tài liệu kèm theo bản Scan chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
1
2
Máy ủi (Tài liệu kèm theo bản Scan chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
1
3
Máy lu rung (lực rung ≥ 16 tấn) (Tài liệu kèm theo bản Scan chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
1
4
Máy lu bánh thép ≥ 9T (Tài liệu kèm theo bản Scan chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
1
5
Máy lu bánh lốp ≥ 16T (Tài liệu kèm theo bản Scan chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
1
6
Máy rải bê tông nhựa (Tài liệu kèm theo bản Scan chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
1
7
Máy phun nhựa đường hoặc ô tô rải nhựa đường (Tài liệu kèm theo bản Scan chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
1
8
Ô tô tải tự đổ (Tài liệu kèm theo bản Scan chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
1
9
Xe thang hoặc xe nâng (Tài liệu kèm theo bản Scan chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
1
10
Máy đầm cóc (Tài liệu kèm theo bản Scan chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
2
11
Máy trộn bê tông (Tài liệu kèm theo bản Scan chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
2
12
Máy trộn vữa (Tài liệu kèm theo bản Scan chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
2
13
Máy thủy bình (Tài liệu kèm theo bản Scan chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
1
14
Phòng thí nghiệm (Tài liệu kèm theo bản Scan chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.9344
100m3
2
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
0.5694
100m3
3
Rải giấy dầu lớp cách ly
2.8178
100m2
4
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 300
56.94
m3
5
HỐ GA THU TT D300
6
Đào móng công trình, đất cấp II
1.9638
100m3
7
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.467
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, đất cấp II
0.4968
100m3
9
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
3.96
m3
10
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
6.12
m3
11
Ván khuôn móng cột
0.234
100m2
12
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75
22.86
m3
13
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
89.64
m2
14
Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
8.64
m2
15
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
5.4
m3
16
Ván khuôn móng cột
0.4896
100m2
17
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép mũ mố, đường kính cốt thép <= 10mm
0.2995
tấn
18
Khung + bộ song chắn rác KT:30*80cm tải trọng 250KN
36
Bộ
19
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng <= 100kg
36
1 cấu kiện
20
HỐ GA THĂM BXH=0.8X0.8M
21
Đào móng công trình, đất cấp II
0.1921
100m3
22
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0372
100m3
23
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
0.1549
100m3
24
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
5.358
m3
25
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
8.037
m3
26
Ván khuôn móng cột
0.1915
100m2
27
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75
30.495
m3
28
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
109.668
m2
29
Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
20.558
m2
30
Đổ bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
5.035
m3
31
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.2428
100m2
32
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.8932
tấn
33
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng cấu kiện <= 1 tấn
19
cấu kiện
34
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
1.957
m3
35
Ván khuôn móng cột
0.1623
100m2
36
Bộ nắp hố ga 850x850 - tải trọng 250KN
19
bộ
37
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng <= 100kg
19
1 cấu kiện
38
ĐÀO VÀ HOÀN TRẢ THI CÔNG MẶT ĐƯỜNG BxH=0.8x0.8M, HÀO KỸ THUẬT
39
Cắt mặt đường BTXM hiện trạng
1.28
100m
40
Phá dỡ kết cấu bê tông
62.08
m3
41
Đào xúc đất, đất cấp IV
0.6208
100m3
42
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp IV
0.6208
100m3
43
Đào đất móng băng, đất cấp II
318.08
m3
44
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
3.1808
100m3
45
HOÀN TRẢ MẶT ĐƯỜNG
46
Đất đồi đẩm chặt K95
175.0144
m3
47
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.5488
100m3
48
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
0.512
100m3
49
Rải giấy dầu lớp cách ly
2.56
100m2
50
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 300
51.2
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 1

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây