Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 10:02 07/09/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Bê tông hoá tuyến bờ Đông kênh Thần Nông ấp Phú Thượng, địa điểm: xã Phú Thành, huyện Phú Tân, tỉnh An Giang
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
nguồn ngân sách trung ương + vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phú Tân, Tỉnh An Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 17/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
231/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/09/2023 10:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Phú Thàng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:01 07/09/2023
đến
10:00 17/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 17/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
62.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/09/2023 (14/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVTK XD Bảo Toàn Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 437 Khóm Long Quới B, phường Long Phú, thị xã Tân Châu, tỉnh An Giang
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Ngô Luân Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 172/76, Khóm Tây Khánh 4, P. Mỹ Hòa, TP. Long Xuyên, tỉnh An Giang
3 Phòng Kinh tế hạ tầng huyện Phú Tân Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Ấp Trung 1, Thị trấn Phú Mỹ, Huyện Phú Tân - An Giang
4 Công ty CP Tư vấn Đầu tư Xây dựng Văn hóa Xã hội An Giang Tư vấn lập E-HSMT Lô 13DF3 tuyến N9, khu Golden City, phường Mỹ Hòa, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang
5 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Thương mại Dịch vụ Phước Ân Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 640/4C Tổ 15, Khóm Tây Khánh 5, Phường Mỹ Hòa, Thành phố Long Xuyên, Tỉnh An Giang
6 Công ty CP Tư vấn Đầu tư Xây dựng Văn hóa Xã hội An Giang Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô 13DF3 tuyến N9, khu Golden City, phường Mỹ Hòa, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang
7 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Thương mại Dịch vụ Phước Ân Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 640/4C Tổ 15, Khóm Tây Khánh 5, Phường Mỹ Hòa, Thành phố Long Xuyên, Tỉnh An Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy toàn đạc hoặc máy kinh vĩ
1
2
Máy đào ≥ 0,8 m3
1
3
Máy đào ≥ 1,25 m3
1
4
Máy ủi ≥ 110CV
1
5
Máy rải cấp phối
1
6
Xe lu bánh thép ≥ 9T
1
7
Xe lu bánh thép ≥ 16T
1
8
Xe lu rung tự hành ≥ 25T
1
9
Máy trộn BT ≥ 250 lít
4
10
Ô tô tự đổ ≥ 7 tấn
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
20.3079
100m3
3
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
14.3591
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
14.3591
100m3
5
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
12.0413
100m3
6
Trải tấm nylon chống mất nước bê tông
100.344
100m2
7
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
9.1678
100m2
8
Sản xuất, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép ≤10mm
23.3292
tấn
9
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PC40
1605.504
m3
10
Thi công khe co
2485
m
11
BIỂN BÁO
12
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
0.5
1m3
13
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PC40
0.4598
m3
14
Cung cấp biển báo phản quang tròn đk 87,5cm
1
cái
15
Cung cấp biển báo phản qung tam giác D=70cm
3
cái
16
Cung cấp trụ biển báo phản quang, loại trụ đỡ ống sắt fi 90mm, dày 2mm, cao 3,5m
4
trụ
17
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70, tam giác
4
cái
18
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
0.3333
m3
19
BỐC XẾP
20
Bốc xếp các loại vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công, cát các loại
854.3727
m3
21
Bốc xếp đá dăm các loại
30.21
100m3
22
Bốc xếp lên Xi măng bao bằng thủ công
495.48
tấn
23
Bốc xếp xuống Xi măng bao bằng thủ công
495.48
tấn
24
Bốc xếp lên Thép các loại bằng thủ công
23.7346
tấn
25
Bốc xếp xuống Thép các loại bằng thủ công
23.7346
tấn
26
VẬN CHUYỂN
27
Vận chuyển cát xây bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
85.4373
10m³/1km
28
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
302.1001
10m³/1km
29
Vận chuyển xi măng bao các loại bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
2.3735
10 tấn/1km
30
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
2.3735
10 tấn/1km

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĂN HÓA XÃ HỘI AN GIANG như sau:

  • Có quan hệ với 55 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,70%, Xây lắp 55,74%, Tư vấn 6,56%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 52.146.489.189 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.249.894.542 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,39%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 137

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây