Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 14:19 24/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo đường và hệ thống thoát nước xóm Hồ thôn An Lưu (Từ Lê Dinh đến WB3).
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phú Vang, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 31/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
276/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
24/12/2024 14:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Phú Mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:17 24/12/2024
đến
08:00 31/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 31/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/12/2024 (30/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Tư vấn Thiết kế và Xây dựng Tài Phú Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán tỉnh T T Huế.
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn Thiết kế và Xây dựng Trường Phát. Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán tỉnh T T Huế.
3 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và giám sát công trình Phú Châu Tư vấn lập E-HSMT Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và giám sát công trình Phú Châu.
4 Công ty TNHH tư vấn khảo sát và thẩm định dự án Nông Nghiệp Huế. Tư vấn thẩm định E-HSMT tỉnh TT Huế.
5 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và giám sát công trình Phú Châu Tư vấn đánh giá E-HSDT Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và giám sát công trình Phú Châu.
6 Công ty TNHH tư vấn khảo sát và thẩm định dự án Nông Nghiệp Huế. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu tỉnh TT Huế.
7 UBND Xã Phú Mỹ Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Xã Phú Mỹ , huyện Phú Vang, tỉnh Thừa Thiên Huế.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy toàn đạc Đặc điểm thiết bị: Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy) * Có bản gốc khi đối chiếu.
1
2
Máy đào bánh xích. Đặc điểm thiết bị: Thể tích gàu ≥ 0.8m3. Có giấy đặng ký, chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (kèm tài liệu chứng minh) * Có bản gốc khi đối chiếu.
1
3
Máy lu rung. Đặc điểm thiết bị: Máy lu rung ≤ 25T Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (kèm tài liệu chứng minh) * Có bản gốc khi đối chiếu.
1
4
Máy ủi. Đặc điểm thiết bị: Máy ủi ≥ 110CV Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (kèm tài liệu chứng minh) * Có bản gốc khi đối chiếu.
2
5
Ô tô tự đổ. Đặc điểm thiết bị: Ô tô tự đổ ≤ 10T Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (kèm tài liệu chứng minh) * Có bản gốc khi đối chiếu.
2
6
Máy trộn bê tông. Đặc điểm thiết bị: Máy trộn bê tông >=250l .Sử dụng tốt Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê * Có bản gốc khi đối chiếu.
2
7
Xe tải chở xe chuyên dụng (Phục vụ đưa thiết bị bánh xích đến khu vực thi công). Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (kèm tài liệu chứng minh) * Có bản gốc khi đối chiếu.
1
8
Xe tưới nước 5m3 .Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (kèm tài liệu chứng minh) * Có bản gốc khi đối chiếu.
1
9
Máy rải >=130-140CV. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (Bản sao có chứng thực). Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy) * Có tài liệu gốc khi đối chiếu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông đá dăm 4x6, M100 lót móng
0.216
1 m3
2
Bê tông móng chiều rộng R<=250cm Vữa bê tông đá 2x4M150
1.14
1 m3
3
Ván khuôn móng cột vuông, chữ nhật
4.48
1 m2
4
Mặt đường :
5
Bê tông mặt đường, Dày 18 cm Vữa bê tông đá 2x4 M300
244.286
1 m3
6
Bù vênh bê tông mặt đường Vữa bê tông đá 2x4 M300
10.658
1 m3
7
Lót bạt nilong xanh đỏ
1361.171
1 m2
8
Đệm cát xay dày 5cm
18.584
1 m3
9
Bù vênh cát xay
13.54
1 m3
10
Ván khuôn mặt đường bê tông
140.063
1 m2
11
Đánh phẳng, xoa tạo nhám mặt đường
1361.171
1 m2
12
Nền đường :
13
Cắt mặt đường bê tông xi măng hiện có
17.36
1 m
14
Phá dỡ kết cấu bê tông = máy đào 1.25m3 gắn đầu búa thủy lực
22.227
1 m3
15
Đào đất hữu cơ bằng máy đào <= 1.25m3
13.837
1 m3
16
Đào bậc cấp bằng máy đào <= 1.25m3 Đất cấp II
15.51
1 m3
17
Đào khuôn đường bằng máy đào <= 1.25m3 Đất cấp II
8.137
1 m3
18
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T Độ chặt yêu cầu K=0.95
106.427
1 m3
19
Hố tụ :
20
Đào móng công trình, đất cấp 2
289.549
1 m3
21
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay 70kg Độ chặt yêu cầu K=0.95
223.811
1 m3
22
Bê tông đá dăm lót móng Vữa bê tông đá 2x4 M100
4.16
1 m3
23
Bê tông hố tụ Vữa bê tông đá 2x4 M200
30.243
1 m3
24
Ván khuôn bê tông hố tụ
256.678
1 m2
25
Bê tông giằng hố tụ Vữa bê tông đá 1x2 M250
2.1
1 m3
26
Gia công cốt thép giằng hố tụ Đ/kính cốt thép d<=10 mm
0.23
Tấn
27
Gia công k/cấu thép hình giằng hố tụ
0.962
1 tấn
28
Lắp dựng k/cấu thép hình giằng hố tụ
0.962
1 tấn
29
Ván khuôn bê tông giằng hố tụ
25.7
1 m2
30
Bê tông tấm đan đúc sẵn Vữa bê tông đá 1x2 M250
2.64
1 m3
31
Gia công cốt thép tấm đan đúc sẵn Đ/kính cốt thép d<=10 mm
0.488
1 tấn
32
Gia công cốt thép tấm đan đúc sẵn Đ/kính cốt thép d<=10 mm
0.272
1 tấn
33
Gia công k/cấu thép hình viền tấm đan
1.417
1 tấn
34
Lắp dựng k/cấu thép hình viền tấm đan
1.417
1 tấn
35
Lắp đặt tấm đan đúc sẵn
32
1 c/kiện
36
Bê tông cửa thu nước Vữa bê tông đá 1x2 M200
4.224
1 m3
37
Ván khuôn bê tông cửa thu nước
69.106
1 m2
38
LĐ ống nhựa PVC D160mm dày 6.2mm
85.24
1 m
39
Đắp cát xay = máy đầm đất 70kg Độ chặt yêu cầu K=0.95
0.964
1 m3
40
Bê tông tấm chắn rác đúc sẵn Vữa bê tông đá 1x2 M250
0.64
1 m3
41
Gia công cốt thép tấm chắn rác đúc sẵn Đ/kính cốt thép d<=10 mm
0.028
1 tấn
42
Gia công cốt thép tấm chắn rác đúc sẵn Đ/kính cốt thép d<=10 mm
0.066
1 tấn
43
Ván khuôn BT tấm chắn rác đúc sẵn
16.32
1 m2
44
Lắp đặt tấm chắn rác đúc sẵn
32
Cái
45
Cống dọc :
46
Cắt mặt đường bê tông xi măng hiện có
695.6
1 m
47
Phá dỡ kết cấu bê tông = máy đào 1.25m3 gắn đầu búa thủy lực
77.373
1 m3
48
Đào móng công trình, đất cấp 2
1369.385
1 m3
49
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay 70kg Độ chặt yêu cầu K=0.95
1076.253
1 m3
50
Hoàn trả móng CPĐD Dmax37.5mm dày 12cm
61.898
1 m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây