Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 19:48 28/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường tuyến dân cư 2B-đường Nguyễn Văn Biểu (đoạn từ Đường Đốc Vàng Hạ bờ đông đến đường Võ Văn Kiệt) Hạng mục: Nâng cấp mở rộng nền, mặt đường
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường tuyến dân cư 2B-đường Nguyễn Văn Biểu (đoạn từ Đường Đốc Vàng Hạ bờ đông đến đường Võ Văn Kiệt), Hạng mục: Nâng cấp, mở rộng nền, mặt đường
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN-Vốn XDCB và vốn thu tiền sử dụng đất
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thanh Bình, Tỉnh Đồng Tháp
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
788/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
28/08/2026 19:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Thanh Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:47 28/08/2026
đến
09:00 08/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/09/2026 (05/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG XD15 Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT Số 28, ấp 3, Quốc lộ 30 - - Xã Phong Mỹ - Tỉnh Đồng Tháp
2 CÔNG TY TNHH HÒA AN PHÁT ĐỒNG THÁP Tư vấn Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT Số 231E2, Đỗ Văn Y, - - Phường Cao Lãnh - Tỉnh Đồng Tháp
3 Công ty trách nhiệm hữu hạn Tư vấn Xây dựng Techcons Tư vấn khảo sát lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công 212 Nguyễn Thị Minh Khai, khóm 2, phường Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp - - Phường Cao Lãnh - Tỉnh Đồng Tháp
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ THỊNH Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán Số 336/16, Khu dân cư 28 căn, Lê Đại Hành - - Phường Cao Lãnh - Tỉnh Đồng Tháp

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào - dung tích gầu ≥ 0,4 m3: Kèm giấy đăng ký xe máy chuyên dùng, giấy kiểm định còn hiệu lực (nếu thuê thì kèm các tài liệu này của bên cho thuê và hợp đồng thuê)
1
2
Máy đào - dung tích gầu ≥ 0,8 m3: Kèm giấy đăng ký xe máy chuyên dùng, giấy kiểm định còn hiệu lực (nếu thuê thì kèm các tài liệu này của bên cho thuê và hợp đồng thuê)
1
3
Máy lu bánh thép - trọng lượng ≥ 10T: Kèm giấy đăng ký xe máy chuyên dùng, giấy kiểm định còn hiệu lực (nếu thuê thì kèm các tài liệu này của bên cho thuê và hợp đồng thuê)
1
4
Máy lu bánh lốp - trọng lượng ≥ 16T: Kèm giấy đăng ký xe máy chuyên dùng, giấy kiểm định còn hiệu lực (nếu thuê thì kèm các tài liệu này của bên cho thuê và hợp đồng thuê)
1
5
Máy lu rung tự hành - trọng lượng ≥ 25 T: Kèm giấy đăng ký xe máy chuyên dùng, giấy kiểm định còn hiệu lực (nếu thuê thì kèm các tài liệu này của bên cho thuê và hợp đồng thuê)
1
6
Máy phun nhựa đường - Công suất ≥ 190 CV: Kèm giấy đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn, giấy kiểm định còn hiệu lực (nếu thuê thì kèm các tài liệu này của bên cho thuê và hợp đồng thuê)
1
7
Máy rải cấp phối đá dăm, công suất ≥ 50m3/h: Kèm giấy đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn, giấy kiểm định còn hiệu lực (nếu thuê thì kèm các tài liệu này của bên cho thuê và hợp đồng thuê)
1
8
Máy rải hổn hợp bê tông nhựa, công suất ≥ 130 CV: Kèm giấy đăng ký xe máy chuyên dùng, giấy kiểm định còn hiệu lực (nếu thuê thì kèm các tài liệu này của bên cho thuê và hợp đồng thuê)
1
9
Máy ủi - Công suất ≥ 110CV: Kèm giấy đăng ký xe máy chuyên dùng, giấy kiểm định còn hiệu lực (nếu thuê thì kèm các tài liệu này của bên cho thuê và hợp đồng thuê)
1
10
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 2,5T: Kèm giấy đăng ký xe máy chuyên dùng, giấy kiểm định còn hiệu lực (nếu thuê thì kèm các tài liệu này của bên cho thuê và hợp đồng thuê)
2
11
Ô tô tưới nước tải trọng thùng chứa ≥ 5 tấn hoặc dung tích bồn nước ≥ 5 m3: Kèm giấy đăng ký xe máy chuyên dùng, giấy kiểm định còn hiệu lực (nếu thuê thì kèm các tài liệu này của bên cho thuê và hợp đồng thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NÂNG CẤP MỞ RỘNG NỀN, MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
2
Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới, mật độ cây TC/100m2: ≤3 cây
135.11
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I (phần ngập đất)
16.576
100m
Theo quy định tại Chương V
4
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I (không phần ngập đất)
4.48
100m
Theo quy định tại Chương V
5
Cung cấp tràm giằng
56
m
Theo quy định tại Chương V
6
Cung cấp kẽm buộc D6mm
9.324
kg
Theo quy định tại Chương V
7
Cung cấp mê bồ
42
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Đào xúc đất bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
19.691
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đào nền đường bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất I
12.7922
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đào san đất tạo mặt bằng bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
3.6484
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
23.9731
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Bơm cát san lấp mặt bằng phương tiện thủy, cự ly ≤1,0km(bơm cát lên phạm vi đất công)
9.4416
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đào xúc đất (cát) đưa lên ô tô để vận chuyển đến nơi đắp h bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I (vận dụng định mức)
9.4416
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
Vận chuyển cát xây bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
77.39
10m³/1km
Theo quy định tại Chương V
15
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,98
7.739
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
29.8895
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
3.69
100m3
Theo quy định tại Chương V
18
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
5.0331
100m3
Theo quy định tại Chương V
19
Cày xới mặt đường đá dăm hoặc láng nhựa cũ
30.3014
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5kg/m2
4.7296
100m2
Theo quy định tại Chương V
21
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
87.7566
100m2
Theo quy định tại Chương V
22
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
99.1152
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Trải nilon lót chống mất nước bê tông
5.2917
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
52.917
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Ván khuôn móng dài
3.5278
100m2
Theo quy định tại Chương V
26
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn các loại cấu kiện khác
24.255
100m2
Theo quy định tại Chương V
27
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
220.5
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 200 ÷ 500 kg bằng cần cẩu
1764
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
29
Đào móng trụ BB bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
0.351
1m3
Theo quy định tại Chương V
30
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
0.081
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Cung cấp trụ STK D90, dày 2mm, L=3m (bao gồm sơn hoàn thiện)
6
trụ
Theo quy định tại Chương V
32
Gia công đế cột bằng thép tấm
0.0735
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm; XM M200, XM PCB40
2
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm; XM M200, XM PCB40
4
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Cung cấp bulon neo D16, L=50cm
24
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Cung cấp biển báo phản quang biển tròn D70
2
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Cung cấp biển báo phản quang biển tam giác cạnh 70cm
4
cái
Theo quy định tại Chương V
38
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 3,2mm
76.95
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
5.5355
100m
Theo quy định tại Chương V
40
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất I
2.1573
1m3
Theo quy định tại Chương V
41
Rải nilon lót chống mất nước bê tông (vận dụng đinh mức)
0.074
100m2
Theo quy định tại Chương V
42
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
0.7397
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Ván khuôn bê tông lót móng
0.0108
100m2
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 6mm
0.0017
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 10mm
0.0583
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.0088
tấn
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK 10mm, chiều cao ≤6m
0.0242
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Ván khuôn móng dài
0.0288
100m2
Theo quy định tại Chương V
49
Ván khuôn thép tường chắn, tường cống hộp, tường hầm chui dân sinh
0.0707
100m2
Theo quy định tại Chương V
50
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M250, đá 1x2, PCB40
1.9696
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây