Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06: Xây lắp công trình

Tìm thấy: 16:35 12/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường và ngầm tràn chống ngập lụt đoạn từ Quốc lộ 18C vào thôn Lục Phủ xã Hải Sơn (Giai đoạn 2)
Tên gói thầu
Gói thầu số 06: Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp đường và ngầm tràn chống ngập lụt đoạn từ Quốc lộ 18C vào thôn Lục Phủ xã Hải Sơn (Giai đoạn 2) – đợt 2
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hải Sơn, Tỉnh Quảng Ninh
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
222/QĐ-TTCU
Ngày phê duyệt
12/06/2026 16:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm cung ứng dịch vụ xã Hải Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:33 12/06/2026
đến
09:00 15/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 15/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
800.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/07/2026 (12/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ THÁI BÌNH DƯƠNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 2, Khu 1 - - Phường Bãi Cháy - Tỉnh Quảng Ninh
2 Công ty cổ phần tư vấn công trình giao thông Quảng Ninh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán tổ 2, khu 10 - - Phường Bãi Cháy - Tỉnh Quảng Ninh
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SQN Tư vấn lập E-HSMT Số 14 ngõ 12 đường Nguyễn Văn Cừ - - Phường Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
4 Công ty cổ phần Bình Minh E&C Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 9, ngõ 210 đường Thanh Bình, tổ dân phố 11 - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SQN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 14 ngõ 12 đường Nguyễn Văn Cừ - - Phường Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
6 Công ty cổ phần Bình Minh E&C Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 9, ngõ 210 đường Thanh Bình, tổ dân phố 11 - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 14:07 30/06/2026 08:30 30/06/2026 09:00 15/07/2026 08:30 30/06/2026 09:00 15/07/2026 Do chưa có nhà thầu tham gia dự thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ - Tải trọng ≥ 7 tấn - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu hoặc thuê (trường hợp thuê phải cung cấp hợp đồng thuê và chứng minh các thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công đảm bảo đủ điều kiện an toàn sử dụng: Đăng ký; Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
4
2
Máy đào – dung tích gầu ≥ 0,8m3 - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu hoặc thuê (trường hợp thuê phải cung cấp hợp đồng thuê và chứng minh các thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công đảm bảo đủ điều kiện an toàn sử dụng: Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
2
3
Xe lu tĩnh bánh thép, trọng lượng gia tải ≥ 15 tấn - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu hoặc thuê (trường hợp thuê phải cung cấp hợp đồng thuê và chứng minh các thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công đảm bảo đủ điều kiện an toàn sử dụng: Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
4
Xe lu bánh lốp, lu thảm BTN, trọng lượng gia tải ≥ 15 tấn - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu hoặc thuê (trường hợp thuê phải cung cấp hợp đồng thuê và chứng minh các thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công đảm bảo đủ điều kiện an toàn sử dụng: Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
5
Xe lu rung, lực rung ≥ 25 tấn - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu hoặc thuê (trường hợp thuê phải cung cấp hợp đồng thuê và chứng minh các thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công đảm bảo đủ điều kiện an toàn sử dụng: Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
6
Máy ủi - Công suất ≥70 kW (hoặc 100CV) - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu hoặc thuê (trường hợp thuê phải cung cấp hợp đồng thuê và chứng minh các thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công đảm bảo đủ điều kiện an toàn sử dụng: Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
7
Máy rải bê tông Asphalt. Năng suất ≥ 50m3/h - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu hoặc thuê (trường hợp thuê phải cung cấp hợp đồng thuê và chứng minh các thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công đảm bảo đủ điều kiện an toàn sử dụng: Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
8
Ô tô gắn cần trục - Sức nâng ≥ 5T - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu hoặc thuê (trường hợp thuê phải cung cấp hợp đồng thuê và chứng minh các thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Tài liệu chứng minh thiết bị thi công đảm bảo đủ điều kiện an toàn sử dụng: Đăng ký; Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
9
Máy thủy bình hoặc máy toàn đạc - Xác định tuyến, định vị công trình
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào dẫn dòng đất C3
1.395
100m3
Theo quy định tại Chương V
2
Đắp trả đất
1.395
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Phụ trợ
Theo quy định tại Chương V
4
Đắp nền đường, K=0,9
2.5554
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào nền đường, đất C3
4.653
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đào khuôn, đất C3
0.212
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2, K 0,95
0.4756
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Thanh thải đường tạm
3.0309
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
VC đất C3
1.593
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
San đất bãi thải
1.593
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Cống tạm
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt ống cống D100 (cống tạm)
8
m
Theo quy định tại Chương V
13
ĐẢM BẢO AN TOÀN GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
14
Sản xuất và gia công thép đặt KT10x10 giá treo
0.0782
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Biển báo Tam giác KT0.7x0.7x0.7
12
biển
Theo quy định tại Chương V
16
Biển báo tròn D70
4
biển
Theo quy định tại Chương V
17
Biển báo chữ nhật KT 1.35x0.5m
4
biển
Theo quy định tại Chương V
18
Đèn tín hiệu cảnh báo không dây
8
biển
Theo quy định tại Chương V
19
Nhân công điều khiển giao thông
117
công
Theo quy định tại Chương V
20
Ván khuôn chân rào
0.54
100m2
Theo quy định tại Chương V
21
Bê tông chân rào M150, đá 2x4
4.05
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Ống nhựa PVC D90
360
m
Theo quy định tại Chương V
23
Đổ bê tông trong ống nhựa M100, đá 1x2
2.2891
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Dán giấy phản quang cọc tiêu
400
m
Theo quy định tại Chương V
25
Dây căng phản quang nhựa PVC 2 màu trắng, đỏ
400
m
Theo quy định tại Chương V
26
Bốc lên xe vận chuyển cọc tiêu
6.48
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
Bốc xuống xe vận chuyển cọc tiêu
6.48
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Vận chuyển cấu kiện bê tông
0.648
10T/1km
Theo quy định tại Chương V
29
Biển báo 441A,B,C (KT 1.95*1.35m)
6
biển
Theo quy định tại Chương V
30
Biển báo 203 C (KT 0.7m dày 2mm)
3
biển
Theo quy định tại Chương V
31
Biển báo P 127 (KT 0.7m dày 2mm)
3
biển
Theo quy định tại Chương V
32
Biển báo W 245 A (KT 0.7m dày 2mm)
3
biển
Theo quy định tại Chương V
33
Biển báo W 227 (KT 0.7m dày 2mm)
3
biển
Theo quy định tại Chương V
34
Biển báo S 507 (KT 0.25x1.2mm dày 2mm)
3
biển
Theo quy định tại Chương V
35
Cột đỡ biển báo D90 dài 3.5m dày 2mm
6
cột
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác
6
cái
Theo quy định tại Chương V
37
DI CHUYỂN HỆ THỐNG CHIẾU SÁNG
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt lại cột BTLT
44
Cột
Theo quy định tại Chương V
39
Cáp nhôm vặn xoắn LV-ABC 4x95mm2
490
m
Theo quy định tại Chương V
40
Cáp nhôm vặn xoắn LV-ABC 4x16mm2
490
m
Theo quy định tại Chương V
41
Kéo lại cáp nhôm vặn xoắn LV-ABC 4x95mm2
1560
m
Theo quy định tại Chương V
42
Kéo lại cáp nhôm vặn xoắn LV-ABC 4x16mm2
1560
m
Theo quy định tại Chương V
43
Kẹp treo cáp vặn xoắn
22
Bộ
Theo quy định tại Chương V
44
Kẹp xiết cáp vặn xoắn + Móc giữ
66
Bộ
Theo quy định tại Chương V
45
Đai thép không gỉ + Khóa đai
88
Bộ
Theo quy định tại Chương V
46
Tháo dỡ cột bê tông chiều cao ≤8,5m
44
Cột
Theo quy định tại Chương V
47
Tháo dỡ cần đèn trên cột BTLT
44
Bộ
Theo quy định tại Chương V
48
Tháo dỡ đèn trên cột BTLT
44
Bộ
Theo quy định tại Chương V
49
Ghíp nối cáp GN2 đấu dây lên đèn
88
Cái
Theo quy định tại Chương V
50
Đào móng cột BTLT sau di chuyển
44
Móng
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06: Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06: Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 22

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây