Thông báo mời thầu

Gói thầu số 06XL

Tìm thấy: 14:12 27/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kè thoát nước cống suối Quế, khu phố Triều Sơn Đông
Tên gói thầu
Gói thầu số 06XL
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn quỹ đất ngân sách thị xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Sông Cầu, Tỉnh Phú Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1115/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
26/08/2024 14:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Xuân Đài
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:10 27/08/2024
đến
09:00 05/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/09/2024 (04/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đông Tiến Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đường Hai Bà Trưng, KP. Ninh Tịnh 1, Phường 9, TP Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên
2 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư xây dựng Kiến Thành Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán tỉnh Phú Yên
3 Công ty TNHH Vạn Hưng Tâm Tư vấn lập E-HSMT 24 Lương Tấn Thịnh, phường 7, thành phố Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên
4 Công ty CP tư vấn thiết kế và XD Phú Yên Tư vấn thẩm định E-HSMT 194 Trần Hưng Đạo, TP Tuy Hòa, Tỉnh Phú Yên.
5 Công ty TNHH Vạn Hưng Tâm Tư vấn đánh giá E-HSDT 24 Lương Tấn Thịnh, phường 7, thành phố Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên
6 Công ty CP tư vấn thiết kế và XD Phú Yên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 194 Trần Hưng Đạo, TP Tuy Hòa, Tỉnh Phú Yên.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 7T. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình là: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê là: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy. Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
2
2
Máy đào ≥ 0,8m3. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình là: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê là: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1
3
Máy lu bánh thép tự hành-trọng lượng ≥ 10T. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình là: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê là: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1
4
Máy thủy bình. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình là: Hóa đơn mua hàng. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê là: Hóa đơn mua hàng. Giấy kiểm định thiết bị đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NẠO VÉT
2
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤20cm
508
cây
3
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤20cm
508
gốc
4
Nạo vét kênh mương
2.4548
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ , phạm vi ≤300m - Cấp đất I
1.2274
100m3
6
Đắp đất đê, đập, kênh mương , dung trọng ≤1,65T/m3 (đê quai)
8.9867
100m3
7
Đào xúc đất - Cấp đất III
8.5353
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ , phạm vi 33km - Cấp đất III
8.5353
100m3
9
TƯỜNG CHẮN
10
Đào móng , chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
10.7049
100m3
11
Đắp đất , độ chặt Y/C K = 0,90
5.4343
100m3
12
Xếp đá khan không chít mạch mặt bằng
139.947
m3
13
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
47.5947
m3
14
Bê tông móng , M200, đá 2x4, PCB40
201.84
m3
15
Bê tông tường , M200, đá 2x4, PCB40
235.37
m3
16
Ván khuôn móng dài
3.7816
100m2
17
Ván khuôn móng cột
9.3524
100m2
18
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm móng công trình
0.6643
100m2
19
Thi công tầng lọc dá cấp phối dmax ≤6
0.0277
100m3
20
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, đoạn ống dài 6m - Đường kính 89mm
1.4304
100m
21
Bơm nước
35.6
ca
22
MẶT ĐƯỜNG
23
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
3.204
m3
24
Rải giấy dầu lớp cách ly
1.068
100m2
25
Bê tông mặt đường , bê tông M300, đá 1x2, PCB40
21.36
m3
26
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.1058
100m2
27
CỐNG
28
Đào móng - Cấp đất III
0.1515
100m3
29
Đắp đất , độ chặt Y/C K = 0,90
0.0757
100m3
30
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
1.5789
m3
31
Bê tông móng , M200, đá 2x4, PCB40
6.8594
m3
32
Bê tông tường , M200, đá 2x4, PCB40
3.676
m3
33
Ván khuôn móng dài
0.2285
100m2
34
Ván khuôn móng cột
0.179
100m2
35
Lắp đặt ống bê tông đoạn ống dài 3m - Đường kính ≤1000mm
2
1 đoạn ống
36
Vận chuyển ống cống bê tông bằng ô tô vận tải thùng - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo
2
10 tấn/1km
37
ATGT
38
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra - Cấp đất III
0.438
1m3
39
Ván khuôn móng cột
0.007
100m2
40
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
0.0122
m3
41
Bê tông móng , M200, đá 2x4, PCB40
0.0612
m3
42
Đắp đất , độ chặt Y/C K = 0,95
0.37
100m3
43
Lắp đặt dải phân cách bằng tôn lượn sóng
20
m
44
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.0277
tấn
45
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
1
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Vạn Hưng Tâm như sau:

  • Có quan hệ với 103 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,79 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,50%, Xây lắp 73,75%, Tư vấn 13,75%, Phi tư vấn 5,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 210.745.736.320 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 194.749.052.323 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,59%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 06XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 06XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 116

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây