Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07

Tìm thấy: 17:43 17/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Chính Lý tuyến đường từ nhà ông Thụ đến gốc đa thôn 6 và cống hộp qua kênh
Tên gói thầu
Gói thầu số 07
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh, huyện hỗ trợ ngân sách xã và các nguồn vốn khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lý Nhân, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 26/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số : 79/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/08/2024 17:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Chính Lý
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:41 17/08/2024
đến
08:00 26/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 26/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/08/2024 (24/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NAM Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 32, Nguyễn Du, TK Bình Thắng - Thị trấn Bình Mỹ - Huyện Bình Lục - Tỉnh Hà Nam
2 CÔNG TY CP TƯ VẤN HANDIC - ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN NHÀ NAM HÀ NỘI Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đường Lê Chân, tổ 22 - Phường Lê Hồng Phong - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NAM Tư vấn lập E-HSMT Số 32, Nguyễn Du, TK Bình Thắng - Thị trấn Bình Mỹ - Huyện Bình Lục - Tỉnh Hà Nam
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT số nhà 17, tổ 4 - Phường Trần Hưng Đạo - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG HÀ NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 32, Nguyễn Du, TK Bình Thắng - Thị trấn Bình Mỹ - Huyện Bình Lục - Tỉnh Hà Nam
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số nhà 17, tổ 4 - Phường Trần Hưng Đạo - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán
2
2
Máy trộn vữa ≥ 80 lít Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán
2
3
Máy phun hoặc tưới nhựa đường. Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực
1
4
Đầm đất cầm tay 70kg Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán
2
5
Máy đầm dùi 1,5kW Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán
2
6
Máy lu tĩnh ≥ 8.5 tấn Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị
1
7
Máy lu rung ≥ 16 tấn Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị
1
8
Ô tô tự đổ > 7 tấn Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị
2
9
Máy đào ≤ 0,8m3 Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị
1
10
Máy ủi ≤ 110CV Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực
1
11
Máy hàn điện ≥5kW Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán
1
12
Máy thủy bình Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán
1
13
Máy cắt uốn thép Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán
1
14
Máy san gạt: Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản chụp chứng thực hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký, đăng kiểm thiết bị
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
69.74
m3
2
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
18.96
m3
3
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.6417
100m3
4
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,85
5.7749
100m3
5
Mua đất đắp đập, nền ép cọc
750.7305
m3
6
Đào phá đập, nền ép cọc đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
6.4165
100m3
7
Đào bùn bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
1.2366
100m3
8
Đào bùn lẫn rác trong mọi điều kiện bằng thủ công
13.74
m3
9
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.6579
100m3
10
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất I
7.31
1m3
11
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m - Đường kính D800mm
43
1 đoạn ống
12
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 800mm
42
mối nối
13
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤200cm, M200, đá 1x2, PCB30
0.62
m3
14
Xây hố ga bằng gạch xi măng cốt liệu 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB30
2.57
m3
15
Bơm nước ao để thi công
5
ca
16
Phá dỡ hố ga kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
2.57
m3
17
Phá dỡ hố ga kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.62
m3
18
Tháo dỡ cống cũ
43
1 đoạn ống
19
Bốc xếp ống cống bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤500kg bằng cần cẩu - Bốc xếp lên
23
1 cấu kiện
20
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤500kg bằng cần cẩu - Bốc xếp xuống
23
1 cấu kiện
21
Vận chuyển ống cống bê tông bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
12.7107
10 tấn/1km
22
Bê tông cọc bê tông M300, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công
41.09
m3
23
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc
2.7668
100m2
24
Gia công, lắp đặt cốt thép cọc giằng, ĐK ≤10mm
1.461
tấn
25
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
3.8734
tấn
26
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK >18mm
0.102
tấn
27
Gia công cấu kiện thép bản mã cọc
1.6271
tấn
28
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤20kg/1 cấu kiện
1.0619
tấn
29
Ép trước cọc BTCT bằng máy ép cọc 150T, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 30x30cm - Cấp đất I
4.615
100m
30
Ép trước cọc BTCT bằng máy ép cọc 150T, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 30x30cm - Cấp đất I(ép âm)
0.532
100m
31
Nối cọc vuông bê tông cốt thép, KT 30x30cm
60
1 mối nối
32
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
1.35
m3
33
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
1.485
100m3
34
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất I
16.5
1m3
35
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
10.15
m3
36
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB30
20.3
m3
37
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0988
100m2
38
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.3604
100m2
39
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
6.8687
tấn
40
Bê tông móng, chiều rộng >250cm, máy bơm BT tự hành, M300, đá 1x2, PCB40
69.26
m3
41
Bê tông thương phẩm mác 300 đá 1x2, cát vàng, xi măng pc40
70.2989
m3
42
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.498
100m3
43
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
2.63
100m3
44
Mua đất về đắp lề đường K95
341.9
m3
45
Ván khuôn tường bằng ván ép công nghiệp có khung xương cột chống bằng hệ giáo ống, chiều cao ≤28m
2.6382
100m2
46
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1213
tấn
47
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
9.3164
tấn
48
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.0971
tấn
49
Bê tông tường - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, máy bơm BT tự hành, M300, đá 1x2, PCB40
40.78
m3
50
Bê tông thương phẩm mác 300 đá 1x2, cát vàng, xi măng pc40
41.3917
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 79

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây