Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07 Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 10:28 24/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp hồ điều hoà xã Hồng Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 07 Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo nâng cấp hồ điều hòa xã Hồng Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố hỗ trợ, ngân sách xã Hồng Sơn (Nguồn thu từ đấu giá quyền sử dụng đất) và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hồng Sơn, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
09:00 13/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1053/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
24/06/2026 10:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án Đầu tư - Hạ tầng xã Hồng Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:27 24/06/2026
đến
09:00 13/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 13/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.000.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/07/2026 (10/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Trường Sơn Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 136, khu dịch vụ Xa La, tổ 11, Phường Hà Đông, TP Hà Nội.
2 Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc và xây dựng Hợp Thành; Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán A6-TT15, khu đô thị Văn Quán, Phường Hà Đông, Thành phố Hà Nội.
3 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT Thôn Trung Thượng, Xã Ứng Hoà, thành phố Hà Nội;
4 Công ty Cổ phần Đầu tư Phát triển Xây dựng Thương mại Thành Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 27, LK 27, Khu đô thị mới Văn Phú, phường Kiến Hưng, thành phố Hà Nội;
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Trung Thượng, Xã Ứng Hoà, thành phố Hà Nội;
6 Công ty Cổ phần Đầu tư Phát triển Xây dựng Thương mại Thành Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 27, LK 27, Khu đô thị mới Văn Phú, phường Kiến Hưng, thành phố Hà Nội;

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ tải trọng ≥ 7T (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đánh giá, đối chiếu tài liệu);
3
2
Xe nâng hoặc Ô tô có gắn thiết bị nâng ≥ 12m Kèm theo đăng ký và đăng kiểm/kiểm định thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đánh giá, đối chiếu tài liệu);
1
3
Máy lu trọng lượng tĩnh ≥ 10 T (Còn sử dụng tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động kèm theo);
2
4
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,5 m3; (Còn sử dụng tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động kèm theo);
2
5
Máy ủi (Còn sử dụng tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động kèm theo);
1
6
Máy trộn vữa (Còn sử dụng tốt, có hoá đơn kèm theo)
2
7
Máy trộn bê tông (Còn sử dụng tốt, có hoá đơn kèm theo)
2
8
Máy Đầm đất cầm tay (Còn sử dụng tốt, có hoá đơn kèm theo)
2
9
Máy cắt gạch đá (Còn sử dụng tốt, có hoá đơn kèm theo)
2
10
Máy hàn điện (Còn sử dụng tốt, có hoá đơn kèm theo)
2
11
Máy bơm nước (Còn sử dụng tốt, có hoá đơn kèm theo)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Băng dính
36
cuộn
Theo quy định tại Chương V
2
Đánh số cột thép
4.2
10 cột
Theo quy định tại Chương V
3
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
79.7925
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
4.5216
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
5.3195
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
5.3195
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
5.2675
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Mua đất đắp K90
595.2275
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Cầu ao
Theo quy định tại Chương V
10
HẠNG MỤC: CẦU AO
Theo quy định tại Chương V
11
Đổ bê tông mố cầu bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông móng, mố, trụ cầu trên cạn, đá 1x2, mác 300,
37.9
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Bê tông đệm C10
1.84
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Cốt thép mố cầu D<=18 CB400-V
2.0298
tấn
Theo quy định tại Chương V
14
Vữa đệm C30
0.016
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Bê tông bệ, thân trụ C25
8.8
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Bê tông xà mũ trụ C25
1.34
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Bê tông đệm C10
0.8
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Vữa đệm C30
0.02
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Cốt thép trụ cầu đường kính <= 18mm CB400-V
0.6484
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Cốt thép trụ cầu đường kính > 18mm CB400-V
0.8934
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Bê tông cọc C30
3.905
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép cọc BTCT, đường kính <= 10mm, CB240-T
0.097
tấn
Theo quy định tại Chương V
23
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép cọc BTCT, đường kính <= 18mm, CB400-V
0.699
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép cọc BTCT, đường kính >18mm, CB240-T
0.077
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Thép bản cọc BTCT
0.071
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt tấm thép bản
0.071
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
Ván khuôn cọc
0.2688
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Nối cọc bê tông cốt thép, kích thước cọc 30x30cm
4
mối nối
Theo quy định tại Chương V
29
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph, trên cạn
0.072
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Đóng cọc bê tông cốt thép trên cạn bằng búa máy có trọng lượng đầu búa 2,5 tấn, chiều dài cọc <= 24m, kích thước cọc 30x30cm, đất cấp I
0.43
100m
Theo quy định tại Chương V
31
Bê tông cọc C30
23.519
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép cọc BTCT, đường kính <= 10mm, CB240-T
0.583
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép cọc BTCT, đường kính <= 18mm, CB400-V
4.211
tấn
Theo quy định tại Chương V
34
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép cọc BTCT, đường kính >18mm, CB240-T
0.461
tấn
Theo quy định tại Chương V
35
Thép bản cọc BTCT
0.499
tấn
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt tấm thép bản
0.499
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Ván khuôn cọc
1.6296
100m2
Theo quy định tại Chương V
38
Nối cọc bê tông cốt thép, kích thước cọc 30x30cm
28
mối nối
Theo quy định tại Chương V
39
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph, trên cạn
0.504
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Đóng cọc bê tông cốt thép trên cạn bằng búa máy có trọng lượng đầu búa 2,5 tấn, chiều dài cọc <= 24m, kích thước cọc 30x30cm, đất cấp I
2.96
100m
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông dầm bản C30
6.05
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Ván khuôn dầm cầu
50.4
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép dầm cầu đường kính <= 18mm Cb400-V
1.0674
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép dầm cầu đường kính >18mm Cb400-V
0.7994
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp dựng dầm cầu
12
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Sơn tạo vân gỗ
30.99
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Bê tông tấm bản mặt cầu C25
6.49
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Ván khuốn tấm bản mặt cầu
15.9
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Vữa đệm C30
1.24
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Cốt thép tấm bản mặt cầu đường kính <=18CB400-V
1.2542
tấn
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07 Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07 Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây