Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07 Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 18:16 07/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông từ thôn Nghĩa đi thôn Tân Độ, xã Hồng Sơn.
Tên gói thầu
Gói thầu số 07 Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Đường giao thông từ thôn Nghĩa đi thôn Tân Độ, xã Hồng Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
ngân sách xã Hồng Sơn (Nguồn thu từ đấu giá quyền sử dụng đất) và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hồng Sơn, Thành phố Hà Nội
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:10 20/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1151/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
07/07/2026 18:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án Đầu tư - Hạ tầng xã Hồng Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:15 07/07/2026
đến
15:10 20/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:10 20/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/07/2026 (17/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Trường Sơn Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 136, khu dịch vụ Xa La, tổ 11, Phường Hà Đông, TP Hà Nội, Việt Nam
2 Công ty cổ phần tư vấn kiến trúc và xây dựng Hợp Thành Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán A6-TT15, khu đô thị Văn Quán, Phường Hà Đông, TP Hà Nội, Việt Nam
3 Công ty cổ phần tư vấn quản lý dự án Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT Số 35C Khu Ninh Kiều, phường Chương Mỹ, TP Hà Nội
4 Công ty cổ phần thương mại 89 Thăng Long Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 01 đường Chùa, thôn Vũ Lăng, xã Dân Hòa, TP Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn quản lý dự án Hà Nội Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 35C Khu Ninh Kiều, phường Chương Mỹ, TP Hà Nội
6 Công ty cổ phần thương mại 89 Thăng Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 01 đường Chùa, thôn Vũ Lăng, xã Dân Hòa, TP Hà Nội

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:37 20/07/2026 10:00 20/07/2026 15:10 20/07/2026 10:00 20/07/2026 15:10 20/07/2026 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy san/ủi (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
2
Máy đào ≥ 0,5 m3 (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
2
3
Máy phun nhựa đường (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
4
Lu bánh thép (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
5
Lu bánh lốp (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
6
Ô tô tự đổ ≥ 05 tấn (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
2
7
Cần cẩu hoặc ô tô gắn cẩu, sức nâng ≥ 06 tấn (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1
8
Máy trộn bê tông (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
2
9
Máy trộn vữa (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
2
10
Máy đầm dùi (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
2
11
Máy đầm bàn (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
2
12
Máy đầm cóc (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
2
13
Máy thủy bình hoặc Máy toàn đạc điện tử (Tài liệu chứng minh đáp ứng theo điểm e, Mục 31. Chương I. CDNT)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
2
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
17.5112
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp I
309.021
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào cấp bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
10.2094
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào cấp bằng thủ công, đất cấp II
180.1665
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.0276
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II
0.4875
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đào khuôn bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
23.486
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đào khuôn đường bằng thủ công, đất cấp II
414.459
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
427.31
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
25.1617
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Mua đất đồi đắp K95
3241.3302
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
4.2731
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
4.2731
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
4.2731
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
16
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp IV
4.2731
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
17
Xủ lý chất thải rắn
427.31
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
60.2755
100m3
Theo quy định tại Chương V
19
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
60.2755
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 15km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
60.2755
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
21
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 4 cm
160.5786
100m2
Theo quy định tại Chương V
22
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 6 cm
160.5786
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Tưới nhựa bám dính TC 0,5kg/m2
160.5786
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
Tưới nhựa thấm bám MC70 TC 1kg/m2
160.5786
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 250,
232.1472
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
10.8819
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
13.6024
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
8.3875
100m3
Theo quy định tại Chương V
29
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
45.3413
100m3
Theo quy định tại Chương V
30
Mua đất đắp K98
5953.0689
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Xây gạch không nung, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75,
73.0345
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75,
624.113
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Đào hố trồng cây bằng máy
0.5205
100m3
Theo quy định tại Chương V
34
Đào hố trồng cây thủ công
9.1854
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Đổ đất màu trồng cây
61.236
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Trồng cây bàng đài loan chiều cao, đường kính 11-13cm đo cách gốc 1m
243
cây
Theo quy định tại Chương V
37
Trồng, chăm sóc cây bóng mát D> 6cm
243
cây/lần
Theo quy định tại Chương V
38
Sơn kẻ phân tuyến đường, sơn phân tuyến bằng máy
1239.65
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Vạch sơn chỉ hướng
56.08
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Vạch sơn gờ giảm tốc 6mm
311.18
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Đào móng cột
61.6005
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót, đá 1x2, mác 150,
3.185
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông móng, đá 1x2, mác 150,
13
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.4541
100m3
Theo quy định tại Chương V
45
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.1619
100m3
Theo quy định tại Chương V
46
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.1619
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
47
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 15km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
0.1619
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
65
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Mua biển bảo tam giác 70cm
65
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Mua cột biển báo : Cột thép mạ kẽm D80, dày 3mm, dài 2m
88
m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07 Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07 Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây