Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 21:05 30/09/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường THPT Tân Lang
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh (Theo Quyết định số 2999/QĐ-UBND ngày 08/12/2021 của UBND tỉnh Sơn La về việc giao dự toán thu, chi ngân sách Nhà nước năm 2022)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 10/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
số 163/QĐ-THPTTL ngày 29/9/2022
Ngày phê duyệt
29/09/2022 11:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Tân Lang

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:04 30/09/2022
đến
10:00 10/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 10/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/10/2022 (08/01/2023)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NHÀ HÀ NỘI Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà A28, TT9, Khu đô thị Văn Quán - Phường Văn Quán - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ST689 Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 23, đường Lê Duẩn, tổ 1 - Phường Quyết Tâm - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La
3 Sở Xây dựng tỉnh Sơn La Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Tầng 01. 02 tòa nhà 6T2, Trụ sở Trung tâm hành chính tỉnh, TP Sơn La, tỉnh Sơn La
4 Công ty TNHH Đầu tư và Thương mại Dịch vụ HTTP Tư vấn lập E-HSMT Số 434 đường Tô Hiệu, tổ 7 phường Chiềng Lề, TP Sơn La
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG DAH 86 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 07, Ngõ 83, Đường 3/2, Tổ 9 - Phường Quyết Thắng - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La
6 Công ty TNHH Đầu tư và Thương mại Dịch vụ HTTP Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 434 đường Tô Hiệu, tổ 7 phường Chiềng Lề, TP Sơn La
7 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG DAH 86 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 07, Ngõ 83, Đường 3/2, Tổ 9 - Phường Quyết Thắng - Thành phố Sơn La - Tỉnh Sơn La

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu.
Số quyết định
QĐ số 170/QĐ-THPTTL
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 13/10/2022
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
08:48 14/10/2022

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ nền gạch
198.5891
m2
2
Lát nền, sàn, kích thước gạch Ceramic 400x400, vữa XM PCB30 mác 75
198.5891
1m2
3
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
592.9752
m2
4
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
144.6767
m2
5
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB30 mác 75
147.4464
m2
6
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB30 mác 75
445.5288
m2
7
Trát trần, vữa XM PCB30 mác 75
144.6767
m2
8
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
147.4464
m2
9
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
590.2055
m2
10
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
1185.9505
m2
11
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
289.3534
m2
12
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
294.8929
m2
13
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1180.411
m2
14
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.5497
100m2
15
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
56.52
m2
16
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
323.64
m2
17
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
323.64
m2
18
Thay 20% tổng số kính cửa sổ
15.7031
m2
19
Cung cấp lắp dựngj cửa khuôn nhôm pano kính mờ 5ly ( chưa bao gồm khóa)
43.2
m2
20
Chốt cửa ngang Việt tiệp
36
bộ
21
Cửa thép sơn tĩnh điện ( đã bao gồm công lắp dựng)
13.32
m2
22
Khuôn cửa đi cửa sổ + lanh tô ( được tổ hợp từ thép bản dầy 25mm) khuôn thép
46.4
m
23
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB30, cát mịn 1,5-2, mác 50
0.6152
m3
24
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM PCB30 mác 75
7.6892
m2
25
Láng granitô cầu thang
5.9394
m2
26
Gia công lan can inox
280.8088
kg
27
Lắp dựng lan can inox
80.813
m2
28
Bát chụt
256
cái
29
Tháo dỡ lan can sắt
50.666
m2
30
Gia công lan can
3.6282
tấn
31
Lắp dựng lan can sắt
162.15
m2
32
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
162.15
m2
33
Tháo dỡ hệ thống điện cũ
10
công
34
Đèn tuýp led đôi 20W dài 1.2m
72
bộ
35
Đèn led ốp nổi 20W
84
bộ
36
Đèn ốp tường cầu thang 12W
4
bộ
37
Aptomat MCB 1P-6A
1
cái
38
Aptomat MCB 1P-16a
36
cái
39
Aptomat MCB 1P-20a
8
cái
40
Aptomat MCB 1P-50A
9
cái
41
Aptomat MCB 3P-50A
2
cái
42
Aptomat MCB 3P-125A
1
cái
43
Đế âm aptomat
48
cái
44
Mặt aptomat
48
cái
45
Lắp đặt ổ cắm đôi 3 chấu
144
cái
46
Mặt 1 công tắc
3
cái
47
Mặt 2 công tắc
72
cái
48
Mặt 3 công tắc
2
cái
49
Lắp đặt công tắc 1 chiều
150
cái
50
Lắp đặt công tắc đảo chiều
3
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây