Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:11 06/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường bê tông nội thôn thôn Khánh Hội và Khánh Tường, xã Tri Hải
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Chương trình mục tiêu quốc gia (Theo Quyết định số 705/QĐ-UBND ngày 10/5/2023 của Chủ tịch UBND huyện Ninh Hải về việc phân bổ chi tiết vốn đầu tư công năm 2023)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
124/QĐ_UBND
Ngày phê duyệt
03/07/2023 12:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy Ban Nhân Dân Xã Tri Hải
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:00 06/07/2023
đến
09:00 17/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
29.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/07/2023 (14/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 245 Đường 21 tháng 8 - Phường Phước Mỹ - TP. Phan Rang-Tháp Chàm - Tỉnh Ninh Thuận
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀN THÀNH NINH THUẬN Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 22 Trần Quang Khải - Phường Bảo An - TP. Phan Rang-Tháp Chàm - Tỉnh Ninh Thuận
3 Phòng kinh tế và Hạ tầng Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán huyện Ninh Hải, tỉnh Ninh Thuận
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚ MỸ Tư vấn lập E-HSMT Đường Nguyễn Văn Nhu - Phường Mỹ Bình - TP. Phan Rang-Tháp Chàm - Tỉnh Ninh Thuận
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ATT NINH THUẬN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 10 Lương Thế Vinh - Phường Phước Mỹ - TP. Phan Rang-Tháp Chàm - Tỉnh Ninh Thuận
6 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚ MỸ Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Nguyễn Văn Nhu - Phường Mỹ Bình - TP. Phan Rang-Tháp Chàm - Tỉnh Ninh Thuận
7 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ATT NINH THUẬN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 10 Lương Thế Vinh - Phường Phước Mỹ - TP. Phan Rang-Tháp Chàm - Tỉnh Ninh Thuận

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7KW
2
2
Máy cắt uốn thép - công suất: 5KW
2
3
Máy mài - công suất: 1,7KW
2
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1KW
2
5
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5KW
4
6
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70kg
2
7
Máy đào bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,8m3
1
8
Máy hàn xoay chiều - công suất: 14KW÷23KW
2
9
Máy khoan cầm tay - công suất 0,5KW
2
10
Máy trộn bê tông - dung tích 250l
4
11
Ô tô tự đổ - tải trọng ≥ 5 tấn
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.27
m3
2
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.0638
100m3
3
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp III
127.5879
m3
4
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1478
100m3
5
Vận chuyển đất còn thừa đi đổ bằng ôtô tự đổ 7 tấn, đất cấp III, cự ly 01km đầu
1.2633
100m3
6
Vận chuyển đất còn thừa đi đổ bằng ôtô tự đổ 7 tấn, đất cấp III, cự ly 02km còn lại
1.2633
100m3/km
7
Vận chuyển xà bần đi đổ bằng ôtô tự đổ 7 tấn, đất cấp IV, cự ly 01km đầu
0.0295
100m3
8
Vận chuyển xà bần đi đổ bằng ôtô tự đổ 7 tấn, đất cấp IV, cự ly 02km còn lại
0.0295
100m3/km
9
Lót móng đá 4x6 kẹp vữa xi măng M50
57.1717
m3
10
Lót 01 lớp giấy dầu tạo phẳng và đảm bảo tấm dịch chuyển khi nhiệt độ thay đổi
4.7643
100m2
11
SXLD và tháo dở ván khuôn mặt đường
0.737
100m2
12
BTXM đá 1x2 M250 mặt đường
76.309
m3
13
Chèn khe co dãn mặt đường (02 lớp giấy, 2 lớp nhựa)
33.488
m2
14
Xếp đá khan không chít mạch, mặt bằng
9.122
m3
15
Lót móng đá 4x6 kẹp vữa xi măng M50
8.51
m3
16
SXLD và tháo dở ván khuôn rãnh dọc
0.0161
100m2
17
BTXM đá 1x2 M200 rãnh dọc đổ tại chỗ
7.29
m3
18
Chèn khe nhiệt (02 lớp giấy, 2 lớp nhựa)
0.7382
m2
19
Cắt mặt đường bê tông hiện hữu
0.28
100m
20
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
2.6768
m3
21
Đào móng công trình bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.1141
100m3
22
Đào đất móng công trình bằng thủ công, đất cấp III
1.268
m3
23
Đắp đất hoàn trả công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0349
100m3
24
Thi công đá 4x6 lót móng dày 10cm
1.68
m3
25
SXLD và tháo dở ván khuôn đổ tại chỗ rãnh kín
0.3604
100m2
26
SXLD và tháo dở ván khuôn đúc sẵn tấm đan
0.0953
100m2
27
BTXM đá 1x2 M200 rãnh dọc đổ tại chỗ
5.2941
m3
28
BTCT đá 1x2 M250 đúc sẵn tấm đan
2.375
m3
29
Sản xuất và lắp dựng cốt thép D<10mm
0.1536
tấn
30
Sản xuất và lắp dựng cốt thép 10mm
0.1169
tấn
31
Lắp đặt tấm đan đúc sẵn vào vị trí bằng cần cẩu, trọng lượng < 200kg
17
cấu kiện
32
Nạo vét rãnh dọc trên tuyến đường hiện hữu để khơi thông dòng chảy, đất cấp II
0.1536
m3
33
Vận chuyển đất còn thừa đi đổ bằng ôtô tự đổ 7 tấn, đất cấp II, cự ly 01km đầu
0.1459
100m3
34
Vận chuyển đất còn thừa đi đổ bằng ôtô tự đổ 7 tấn, đất cấp II, cự ly 02km còn lại
0.1459
100m3/km
35
Cắt mặt đường bê tông hiện hữu
0.797
100m
36
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
105.4285
m3
37
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
6.1289
100m3
38
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp III
71.7575
m3
39
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.987
100m3
40
Vận chuyển đất còn thừa đi đổ bằng ôtô tự đổ 7 tấn, đất cấp III, cự ly 01km đầu
4.6012
100m3
41
Vận chuyển đất còn thừa đi đổ bằng ôtô tự đổ 7 tấn, đất cấp III, cự ly 02km còn lại
4.6012
100m3/km
42
Vận chuyển xà bần đi đổ bằng ôtô tự đổ 7 tấn, đất cấp IV, cự ly 01km đầu
1.0543
100m3
43
Vận chuyển xà bần đi đổ bằng ôtô tự đổ 7 tấn, đất cấp IV, cự ly 02km còn lại
1.0543
100m3/km
44
Vệ sinh mặt đường hiện hữu trước khi đổ BTXM mặt đường
164.25
m2
45
Lót móng đá 4x6 kẹp vữa xi măng M50
465.5258
m3
46
Lót 01 lớp giấy dầu tạo phẳng và đảm bảo tấm dịch chuyển khi nhiệt độ thay đổi
40.3891
100m2
47
SXLD và tháo dở ván khuôn mặt đường
5.4429
100m2
48
BTXM đá 1x2 M250 mặt đường
654.2031
m3
49
Chèn khe co dãn mặt đường (02 lớp giấy, 2 lớp nhựa)
272.9439
m2
50
Lót móng đá 4x6 kẹp vữa xi măng M50
3.96
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây