Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:55 11/09/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, bảo trì 5 dãy nhà ở bệnh nhân từ C2 đến C6 của Bệnh viện Phong Chí Linh
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp cấp cho ngành Y tế năm 2023.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Chí Linh, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 16/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
62/QĐ-BVP
Ngày phê duyệt
08/09/2023 09:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Phong Chí Linh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:54 11/09/2023
đến
14:00 16/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 16/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
28.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/09/2023 (15/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Hoàng Long HaBiCo Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khu 1 phường Thạch Khôi, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
2 Công ty CP tư vấn và xây dựng Thống Nhất KT Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 19 phố Bùi Thị Xuân, Phường Lê Thanh Nghị, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
3 Sở xây dựng tỉnh Hải Dương Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán TP Hải Dương, tỉnh Hải Dương
4 Công ty TNHH xây dựng Kim Cương 289 Tư vấn lập E-HSMT Số 113 Phố Đoàn Thượng, Thị Trấn Gia Lộc, Huyện Gia Lộc, Tỉnh Hải Dương.
5 Công ty cổ phần xây dựng Long Xuyên HD Tư vấn thẩm định E-HSMT Ngõ 119A Đặng Quốc Chinh, Phường Lê Thanh Nghị, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
6 Công ty TNHH xây dựng Kim Cương 289 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 113 Phố Đoàn Thượng, Thị Trấn Gia Lộc, Huyện Gia Lộc, Tỉnh Hải Dương.
7 Công ty cổ phần xây dựng Long Xuyên HD Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ngõ 119A Đặng Quốc Chinh, Phường Lê Thanh Nghị, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ôtô tự đổ 5T-10T Tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy đăng ký, đăng kiểm còn thời hạn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
2
Máy khoan cầm tay > =0,6KW Tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
3
Máy trộn vữa > =80L Tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
4
Máy Cắt gạch > =1,5KW Tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
5
Máy uốn cắt sắt > = 1,5W Tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê
1
6
Máy hàn > = 23 KW Tài liệu sau đây để chứng minh: Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NHÀ C2
2
Phá dỡ mép cửa:
2.0328
m3
3
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
83.254
m2
4
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
193.715
m2
5
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
57.7466
m2
6
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
222.3129
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột trong nhà
409.326
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
147.7176
m2
9
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
181.5717
m2
10
Tháo dỡ gạch ốp tường khu WC
40.05
m2
11
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
48.24
m2
12
Tháo dỡ hoa sắt cửa (Nhân công bậc 4,0/7 - Nhóm 2)
2
công
13
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng bậc tam cấp sảnh
29.7
m2
14
Tháo dỡ bệ xí xổm
6
bộ
15
Phá dỡ bệ đỡ xí xổm nhà vệ sinh
0.99
m3
16
Nhân công tháo dỡ hệ thống điện, đường ống nước (Nhân công nhóm 2, bậc 3,5/7)
7
Công
17
Xây mép cửa đi bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, XM PCB40
2.0328
m3
18
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
83.254
m2
19
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
214.043
m2
20
Trát trần, vữa XM M75, XM PCB40
57.7466
m2
21
Quét vôi các kết cấu - 1 nước trắng, 2 nước màu
1134.4001
m2
22
Ốp tường, trụ, cột tiết diện gạch ceramic 300x600mm, vữa XM M75, XM PCB40
50.832
m2
23
Đào nền nhà sâu 10cm
18.1572
1m3
24
Bê tông lót nền, đá 1x2, vữa BT M150, XM PCB40
18.1572
m3
25
Nilon lót nền
181.5717
m2
26
Quét dung dịch chống thấm nền WC
9.801
m2
27
Lát nền, sàn tiết diện gạch ceramic chống trơn 300x300mm, vữa XM M75, XM PCB40
9.801
m2
28
Lát bậc tam cấp sảnh tiết diện gạch đỏ KT 300x300mm, vữa XM M75, XM PCB40
35.64
m2
29
Lát nền, sàn tiết diện gạch ceramic 600x600mm, vữa XM M75, XM PCB40
171.7707
m2
30
Sản xuất + lắp đặt cửa đi: cửa mở quay, cửa nhôm hệ PMA XF55: Nhôm sơn tĩnh điện màu cà phê ; Cửa đi khung 54,8x66mm dày 2mm, cánh 54,8x87mm dày 2mm;
35.28
m2
31
Sản xuất + lắp đặt cửa sổ: cửa mở quay, mở hất 1 cánh cửa nhôm hệ PMA XF55: Nhôm sơn tĩnh điện màu cà phê; Cửa đi khung 54,8x66mm dày 2mm, cánh 54,8x87mm dày 2mm;
12.96
m2
32
Gia công hoa sắt cửa sổ
0.1214
tấn
33
Lắp dựng hoa sắt cửa
16.56
m2
34
Tháo dỡ mái Fibroxi măng chiều cao ≤4m
27.7
m2
35
Tháo dỡ xà gồ gỗ
1
m3
36
Đục tẩy bề mặt sàn bê tông - seno mái, mái WC
72.888
m2
37
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô
72.888
m2
38
Láng mái, seno dày 3cm, vữa XM M75, XM PCB40
72.888
m2
39
Gia công xà gồ thép
0.101
tấn
40
Lắp dựng xà gồ thép
0.101
tấn
41
Lợp mái che tường nhà vệ sinh bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ dày 0,42ly
0.277
100m2
42
Tôn úp nóc nhà vệ sinh rộng 300 dày 0,42 ly
32.4
m
43
Lắp đặt xí bệt
6
bộ
44
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
6
cái
45
Ga thoát sàn
6
Cái
46
Vòi đồng D25
6
Cái
47
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 25mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 3,5mm
0.7
100m
48
Lắp đặt ống nhựa PVC D42
0.03
100m
49
Cút ren trong PPR D25
12
cái
50
Cút PPR D25
3
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Phong Chí Linh như sau:

  • Có quan hệ với 11 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.745.150.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.684.745.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,90%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 95

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây