Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:38 11/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn An Trụ xã An Thịnh (Giai đoạn I)
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lương Tài, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 20/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
210/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/12/2024 15:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã An Thịnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:36 11/12/2024
đến
16:00 20/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 20/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/12/2024 (19/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Mạnh Thắng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đường Đại Phú 28, khu 2, đường Đại Phúc, thành phố Bắc Ninh,tỉnh Bắc Ninh
2 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng C.A.T Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Tương Giang, thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH CÔNG Tư vấn lập E-HSMT Thôn Văn Xá Trong, Xã Phú Hòa, Huyện Lương Tài, Tỉnh Bắc Ninh
4 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM LƯƠNG TÀI Tư vấn thẩm định E-HSMT (NR: ông Vũ Văn Nam), thôn Đạo Sử - Thị trấn Thứa - Huyện Lương Tài - Tỉnh Bắc Ninh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH CÔNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Văn Xá Trong, Xã Phú Hòa, Huyện Lương Tài, Tỉnh Bắc Ninh
6 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM LƯƠNG TÀI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu (NR: ông Vũ Văn Nam), thôn Đạo Sử - Thị trấn Thứa - Huyện Lương Tài - Tỉnh Bắc Ninh
7 Ban quản lý các dự án xây dựng huyện Lương Tài Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Thị trấn thứa, huyện Lương Tài, tỉnh Bắc Ninh - Thị trấn Thứa - Huyện Lương Tài - Tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu (Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc kèm theo). Có kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu
1
2
Máy lu (Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc kèm theo). Có kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu
1
3
Máy đào (Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc kèm theo). Có kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu
1
4
Ô tô tự đổ (Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc kèm theo). Có kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu
1
5
Máy rải bê tông nhựa (Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc kèm theo). Có kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tuyến 1
2
Bơm nước
10
ca
3
Đào móng kè + mương
4.688
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ , phạm vi ≤1000m
4.688
100m3
5
Đắp cát công trình , độ chặt Y/C K = 0,85
2.346
100m3
6
Ván khuôn BT lót móng băng
3.881
100m2
7
Bê tông lót móng M150, đá 2x4, PCB40
224.117
m3
8
Xây móng bằng gạch xi măng vữa XM M75, PCB40
334.93
m3
9
Xây móng bằng gạch xi măng vữa XM M75, PCB40
319.059
m3
10
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, xà dầm đúc sẵn
0.987
100m2
11
Gia công, lắp đặt cốt thépxà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.261
tấn
12
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
1.05
tấn
13
Bê tông xà dầm, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
8.97
m3
14
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, xà dầm, giằng
100
cái
15
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
2263.455
m2
16
Sơn phản quang
346.632
m2
17
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
888.8
m2
18
Lắp đặt ống nhựa PVC thoát nước tường kè Đường kính 60mm
1.212
100m
19
Thi công tầng lọc đá dăm 2x4
0.026
100m3
20
Đắp đất , độ chặt Y/C K = 0,90
0.563
100m3
21
Đào nền đường
0.368
100m3
22
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
5.444
100m3
23
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
1.039
100m3
24
Dải Nilong chống thấm
701.15
m2
25
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
140.23
m3
26
Vệ sinh mặt đường quét dọn đất mặt đường
25.82
100m2
27
Rải lưới cốt tinh chống nứt mặt
25.82
100m2
28
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
25.82
100m2
29
Mua BTN C12.5 bù vênh
224.368
tấn
30
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 3cm
25.82
100m2
31
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
25.82
100m2
32
Mặt đường tuyến 2
33
Vệ sinh mặt đường quét dọn đất mặt đường
28.61
100m2
34
Rải lưới cốt tinh chống nứt mặt
28.61
100m2
35
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
28.61
100m2
36
Mua BTN C12.5 bù vênh
287.694
tấn
37
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 3cm
28.61
100m2
38
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
28.61
100m2
39
Mặt đường, rãnh thoát nước tuyến 4,6
40
Rãnh thoát nước
41
Cắt khe dọc đường bê tông
10.037
100m
42
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.38
100m3
43
Nilong chống thấm
253.133
m2
44
Bê tông mặt đường , bê tông M250, đá 2x4, PCB40
105.29
m3
45
Vệ sinh bề mặt đường
28.951
100m2
46
Rải lưới cốt tinh chống nứt mặt
28.951
100m2
47
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
28.951
100m2
48
Mua BTN C12.5 bù vênh
249.537
tấn
49
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 3cm (bù vênh)
28.951
100m2
50
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
28.951
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã An Thịnh như sau:

  • Có quan hệ với 27 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,33%, Xây lắp 97,67%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 241.492.643.107 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 236.197.657.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,19%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây