Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:45 12/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông và xây dựng hệ thống điện chiếu sáng đoạn từ nối đường 389 đến ngã 3 trạm y tế Lê Ninh, phường Bắc An Phụ
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông và xây dựng hệ thống điện chiếu sáng đoạn từ nối đường 389 đến ngã 3 trạm y tế Lê Ninh, phường Bắc An Phụ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường Bắc An Phụ và nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bắc An Phụ, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
07:35 27/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
611/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/06/2026 11:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Bắc An Phụ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:44 12/06/2026
đến
07:35 27/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:35 27/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
85.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/06/2026 (25/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Hòa Bình HD Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 88 Tô Hiến Thành, phường Tân Hưng, thành phố Hải Phòng
2 Công ty cổ phần KSĐC và xây dựng Hải Dương Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 6 Phạm Tu, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn lập E-HSMT Số 105 phố Đặng Thai Mai, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
4 Công ty TNHH Ngân Sơn HD Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 2/172 Nhữ Đình Hiền, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 105 phố Đặng Thai Mai, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
6 Công ty TNHH Ngân Sơn HD Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 2/172 Nhữ Đình Hiền, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng:≥ 70 kg
2
2
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng:≥ 6 T
1
3
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: ≥0,50 m3
2
4
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng tĩnh:≥ 16 T
1
5
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: ≥10 T
1
6
Máy lu rung tự hành - lực rung lớn nhất:≥ 25 T
1
7
Máy phun nhựa đường (thiết bị tưới nhựa)
1
8
Máy rải cấp phối đá dăm, bê tông nhựa
1
9
Ô tô tự đổ - trọng tải: ≥7 T
2
10
Xe nâng - chiều cao nâng:≥ 12 m
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: GIAO THÔNG
2
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
2.723
100m3
3
Đào xúc đất để đắp hoặc đổ ra bãi thải, bãi tập kết bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
5.5749
100m3
4
Đánh cấp đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
0.3979
100m3
5
Cắt khe đường bê tông
84.174
10m
6
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
143.78
m3
7
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
2.926
100m3
8
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
6.8273
100m3
9
Đắp lề + taluy đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9 (Tận dụng đất)
6.626
100m3
10
Đắp bù đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
0.6535
100m3
11
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
7.2134
100m3
12
Mua đất đồi đắp
1065.4018
m3
13
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, loại 2
5.2674
100m3
14
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, loại 1
8.3841
100m3
15
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
48.8781
100m2
16
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa bằng trạm trộn 120T/h
8.4329
100tấn
17
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
48.8781
100m2
18
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 1km, ô tô tự đổ 10T
8.4329
100tấn
19
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ 10T
8.4329
100tấn
20
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 5km tiếp theo, ô tô tự đổ 10T
8.4329
100tấn
21
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.6018
100m3
22
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.067
100m3
23
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB30
34.74
m3
24
Ván khuôn móng
2.32
100m2
25
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
347.43
m2
26
Bó vỉa thẳng hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn 23x30x100cm, vữa XM M75, PCB40
1158
m
27
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
14.24
m3
28
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
1.71
100m2
29
Lát gạch xi măng, vữa XM M75, PCB40
284.85
m2
30
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, loại 1
0.7543
100m3
31
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
5.03
100m2
32
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa bằng trạm trộn 120T/h
0.8678
100tấn
33
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
5.03
100m2
34
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 1km, ô tô tự đổ 10T
0.8678
100tấn
35
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ 10T
0.8678
100tấn
36
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 5km tiếp theo, ô tô tự đổ 10T
0.8678
100tấn
37
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
21.89
m2
38
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
9.16
m3
39
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
101.56
m2
40
Gia công lan can
0.4003
tấn
41
Lắp dựng lan can sắt
12.8
m2
42
Bộ bu lông móng dài 200mm
22
cái
43
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
16.69
1m2
44
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.004
100m3
45
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
0.4
m3
46
Cột biển báo
6.6
m
47
Biển báo hình tam giác
2
cái
48
Biển báo hình chữ nhật
0.32
m2
49
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm (gồ giảm tốc)
5.05
m2
50
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 4mm (gờ giảm tốc độ)
14
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây