Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 22:38 13/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường trục chính thôn Nga Hoàng, thôn Thị Thôn và thôn Hán Đà, xã Chi Lăng, tỉnh Bắc Ninh.
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường trục chính thôn Nga Hoàng, thôn Thị Thôn và thôn Hán Đà, xã Chi Lăng, tỉnh Bắc Ninh.
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công ngân sách tỉnh, vốn ngân sách xã và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác (nếu có) Nguồn vốn đầu tư công ngân sách tỉnh, vốn ngân sách xã và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Chi Lăng, Tỉnh Bắc Ninh
Thời điểm đóng thầu
09:00 01/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
26/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
13/06/2026 22:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND- UBND xã Chi Lăng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:37 13/06/2026
đến
09:00 01/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 01/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/07/2026 (29/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Duy Tiến Tư vấn lập E-HSMT Phố Và, phường Hạp Lĩnh, tỉnh Bắc Ninh
2 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Văn Gia Tư vấn thẩm định E-HSMT TDP Rích Gạo, phường Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh
3 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Duy Tiến Tư vấn đánh giá E-HSDT Phố Và, phường Hạp Lĩnh, tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Văn Gia Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TDP Rích Gạo, phường Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4m3 (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
2
2
Ô tô tự đổ, tải trọng hàng ≥ 5T (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
2
3
Máy lu bánh thép, lực rung ≥ 10T (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
4
Máy lu bánh thép, lực rung ≥ 25T (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
5
Máy lu bánh hơi, lực rung ≥ 16T (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
6
Máy phun nhựa đường 190CV (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
7
Máy rải cấp phối đá dăm 50-60m3/h (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
8
Máy rải bê tông nhựa 130-140CV (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
9
Cần cẩu bánh hơi hoặc ô tô tải gắn cầu ≥ 3T (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
10
Ô tô tưới nước >=5m3(kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
11
Xe bơm bê tông tự hành (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
12
Máy ủi (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
13
Xe thang nâng hoặc ô tô gắn thiết bị nâng người, chiều cao >=12m
1
14
Máy thủy bình (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1
15
Máy toàn đạc (kèm theo tài liệu chứng minh khả năng huy động và tài liệu chứng minh thông số kỹ thuật đáp ứng)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn móng cột
2.0467
100m2
Theo quy định tại Chương V
2
Công tác gia công lắp dựng cốt thép D8mm
0.1841
tấn
Theo quy định tại Chương V
3
Công tác gia công lắp dựng cốt thép D10mm
5.747
tấn
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 18mm
1.1216
tấn
Theo quy định tại Chương V
5
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75
156.7157
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Bê tông tấm đan, mác 250
37.0562
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép D10mm
4.5458
tấn
Theo quy định tại Chương V
8
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép D8mm
0.3182
tấn
Theo quy định tại Chương V
9
Ván khuôn nắp đan, tấm chớp
2.003
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Nắp ga gang tải trọng 250KN 800x950
156
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
312
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
12
Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75
568.2
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Láng hố ga dày 2cm, vữa XM M75
156
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
8.4205
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
8.4205
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Vận chuyển phế thải, phạm vi ≤1000m
3.4852
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
1.6954
100m3
Theo quy định tại Chương V
18
HẠNG MỤC: ĐIỆN CHIẾU SÁNG (Phần xây dựng)
Theo quy định tại Chương V
19
Cắt khe dọc đường bê tông, chiều dày mặt đường ≤ 22cm
35.38
100m
Theo quy định tại Chương V
20
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
141.52
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Vận chuyển phế thải, phạm vi ≤1000m
1.4152
100m3
Theo quy định tại Chương V
22
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
4.1473
100m3
Theo quy định tại Chương V
23
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
3.652
100m3
Theo quy định tại Chương V
24
Lưới li lông bảo vệ cáp khổ 200mm
353.8
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Bảo vệ cáp ngầm, rải lưới ni lông
3.538
100m2
Theo quy định tại Chương V
26
Gạch đặc kích thước: 220 x105 x 60mm
16164
viên
Theo quy định tại Chương V
27
Bảo vệ cáp ngầm, xếp gạch chỉ
16.164
1000 viên
Theo quy định tại Chương V
28
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.4466
100m3
Theo quy định tại Chương V
29
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
2.2056
100m2
Theo quy định tại Chương V
30
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M150
5.596
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M200
39.248
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt ống nhựa xoắn HDPE D65/50mm
22.011
100 m
Theo quy định tại Chương V
33
Khung móng cột Khung móng cột M16x240x240x525
55
bộ
Theo quy định tại Chương V
34
Khung móng tủ ĐKCS
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
35
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.0053
100m3
Theo quy định tại Chương V
36
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0053
100m3
Theo quy định tại Chương V
37
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M200
0.472
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới (Hoàn trả hè, đường hào cáp)
1.4152
100m3
Theo quy định tại Chương V
39
HẠNG MỤC: ĐIỆN CHIẾU SÁNG (Phần lắp đặt)
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt <2m
2
1 tủ
Theo quy định tại Chương V
41
Thép làm tiếp địa mạ kẽm nhúng nóng
138.242
kg
Theo quy định tại Chương V
42
Đóng cọc chống sét đã có sẵn (Vận dụng mã hiệu tính NC, MTC)
2
cọc
Theo quy định tại Chương V
43
Kéo rải dây thép tiếp địa dưới mương đất Fi =10mm (Vận dụng mã hiệu tính NC, MTC)
6
m
Theo quy định tại Chương V
44
Kéo rải dây thép tiếp địa 40x4mm (Vận dụng mã hiệu tính NC, MTC)
16
m
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp dựng cột thép, cột gang chiều cao cột 4m
55
1 cột
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp Cần đèn đơn dài 2m, vươn 1,5m
55
1 cần đèn
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đèn led 100W
55
bộ
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp bảng điện cửa cột
55
Theo quy định tại Chương V
49
Chèn vữa xi măng chân cột
8.8
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Đánh số thứ tự cột đèn
55
vị trí
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây