Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:35 22/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư xây dựng các tuyến đường giao thông nội đồng các thôn: (Thôn An Đông: Đoạn từ nhà ông Thoa đến nghĩa trang An Đông); (Thôn Gòi: đoạn từ nhà ông Huy đến nghĩa trang Gòi); (Thôn Hà Đông: Đoạn từ nhà ông Hoan đến nhà ông Lừng)
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, Dự án: Đầu tư xây dựng các tuyến đường giao thông nội đồng các thôn: (Thôn An Đông: Đoạn từ nhà ông Thoa đến nghĩa trang An Đông); (Thôn Gòi: đoạn từ nhà ông Huy đến nghĩa trang Gòi); (Thôn Hà Đông: Đoạn từ nhà ông Hoan đến nhà ông Lừng)
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi thường xuyên (kinh tế sự nghiệp)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thượng Hồng, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
08:00 01/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
88/QĐ-TTDVSNC
Ngày phê duyệt
22/06/2026 18:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm dịch vụ sự nghiệp công xã Thượng Hồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:34 22/06/2026
đến
08:00 01/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 01/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
180.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/07/2026 (29/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI DƯƠNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 34, phố Trần Phú - - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ 569 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 15/100 Phạm Ngũ Lão - - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH ĐỈNH LONG Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Số nhà 3/28, phố Vũ Công Đán - - Phường Tứ Minh - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI DƯƠNG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 34, phố Trần Phú - - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ 569 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 15/100 Phạm Ngũ Lão - - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI DƯƠNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 34, phố Trần Phú - - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Phòng
7 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ 569 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 15/100 Phạm Ngũ Lão - - Phường Lê Thanh Nghị - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: >=23 kW; Máy còn hoạt động tốt, Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu nhà thầu hoặc của bên cho thuê bằng hóa đơn giá trị gia tăng;
1
2
Máy cắt bê tông - công suất:>=1,5 kW; Máy còn hoạt động tốt, Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu nhà thầu hoặc của bên cho thuê bằng hóa đơn giá trị gia tăng;
1
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất:>=1,0 kW; Máy còn hoạt động tốt, Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu nhà thầu hoặc của bên cho thuê bằng hóa đơn giá trị gia tăng;
2
4
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: >=1,5 kW; Máy còn hoạt động tốt, Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu nhà thầu hoặc của bên cho thuê bằng hóa đơn giá trị gia tăng;
2
5
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng:>= 70 kg; Máy còn hoạt động tốt, Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu nhà thầu hoặc của bên cho thuê bằng hóa đơn giá trị gia tăng;
2
6
Máy trộn bê tông - dung tích:>= 250 lít; Máy còn hoạt động tốt, Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu nhà thầu hoặc của bên cho thuê bằng hóa đơn giá trị gia tăng;
2
7
Máy trộn vữa - dung tích:>=80 lít; Máy còn hoạt động tốt, Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị. Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu nhà thầu hoặc của bên cho thuê bằng hóa đơn giá trị gia tăng;
1
8
Máy đào một gầu - dung tích gầu:>=0,50 m3; Máy còn hoạt động tốt, sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng/ hoặc giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu/ hoặc các loại tài liệu khác tương đương;
1
9
Máy lu rung tự hành - trọng lượng:>=8,5T; Máy còn hoạt động tốt, sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng/ hoặc giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu/ hoặc các loại tài liệu khác tương đương;
1
10
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng:>=6T; Máy còn hoạt động tốt, sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng/ hoặc giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật còn thời hạn tính đến thời điểm đóng thầu/ hoặc các loại tài liệu khác tương đương;
1
11
Ô tô tự đổ - trọng tải:>= 5T; Máy còn hoạt động tốt, sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh kèm theo gồm: Giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ;
2
12
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn chuyên ngành xây dựng (LAS-XD) được cơ quan có thẩm quyền theo quy định của Pháp luật cấp, còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu thuộc sở hữu của Nhà thầu hoặc có Hợp đồng nguyên tắc với Phòng thí nghiệm hợp chuẩn (có tài liệu chứng minh kèm theo);
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền , mặt đường
Theo quy định tại Chương V
2
Cắt mặt đường BTXM dày TB 20cm
114.05
m
Theo quy định tại Chương V
3
Đào khuôn đường - Cấp đất II
17.6615
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào cấp, Cấp đất II
1.6857
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Bulong bắt trục vít M20
1
cái
Theo quy định tại Chương V
6
Bu lông M18
4
cái
Theo quy định tại Chương V
7
Máy nâng V1
1
máy
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt hệ dàn van cánh phai
0.3974
tấn
Theo quy định tại Chương V
9
Cống ngang đường
Theo quy định tại Chương V
10
Phá dỡ cống cũ
11.65
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Xúc phế thải sau phá dỡ lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 0,8m3
0.1165
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Tháo dỡ cống tròn D30 (k=0,6)
12
1 đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
13
Tháo dỡ cống tròn D40 (k=0,6)
19
1 đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
14
Tháo dỡ cống tròn D60 (k=0,6)
12
1 đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
15
Cắt mặt đường bê tông xi măng dày TB 20cm
43.5
m
Theo quy định tại Chương V
16
Phá dỡ mặt đường BTXM
16.64
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Xúc bê tông sau phá dỡ lên phương tiện vận chuyển
0.1664
100m3
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 2,5m - Đường kính 600mm
16
1 đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
19
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su - Đường kính 600mm
10
mối nối
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt cống hộp đơn, đoạn ống dài 1,5m - Quy cách ống: 600x600mm
34
1 đoạn cống
Theo quy định tại Chương V
21
Nối cống hộp đơn bằng phương pháp xảm vữa xi măng, quy cách: 600x600mm
27
mối nối
Theo quy định tại Chương V
22
Bê tông phần móng, M200, đá 2x4, PCB40
38.17
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Ván khuôn phần móng
0.9666
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
Bê tông tường thân, tường cánh, M200#, đá 1x2, PCB40
18.12
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Ván khuôn thép tường đầu, tường cánh
1.2234
100m2
Theo quy định tại Chương V
26
Đá dăm 2x4 đệm móng dày 10cm
12.248
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đóng cọc tre, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất II
46.0034
100m
Theo quy định tại Chương V
28
Đào móng, Cấp đất II
2.0795
100m3
Theo quy định tại Chương V
29
Đắp đất trả hố móng, độ chặt Y/C K = 0,95
0.5727
100m3
Theo quy định tại Chương V
30
Đất đồi mua ngoài
75.7167
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Đắp đất trả hố móng, độ chặt Y/C K = 0,90 (đất tận dụng)
0.7736
100m3
Theo quy định tại Chương V
32
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
1.5448
100m3
Theo quy định tại Chương V
33
Vận chuyển đất 2km tiếp theo, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
1.5448
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống - Đường kính 600mm
43
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt móng cống hộp 0,6x0,6m; G=500kg
42
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
36
Bê tông móng cống, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
8.4
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn móng cống hộp
0.336
100m2
Theo quy định tại Chương V
38
Gia công, lắp đặt móng cống hộp, ĐK <=10mm
0.4607
tấn
Theo quy định tại Chương V
39
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
0.3651
100m3
Theo quy định tại Chương V
40
Đất đồi mua ngoài
48.2699
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp dưới
0.1314
100m3
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt tấm đan D1; G=340kg
2
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
43
Bê tông tấm đan,bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.22
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Thép hình gia cường mép tấm đan
0.1386
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan D<=10mm
0.0229
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan D<=18mm
0.0139
tấn
Theo quy định tại Chương V
47
Bậc thang lên xuống, cốt thép D>18mm
0.0109
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Sản xuất hệ dàn van cánh phai
1.4157
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Sơn chống rỉ 2 lớp
32.42
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Bulong bắt trục vít M20
5
cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 86

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây