Thông báo mời thầu

Gói thầu số 07: xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:38 25/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
`Nâng cấp, cải tạo trường mẫu giáo Bông Sen, ấp Rạch Chèo, xã Nguyễn Việt Khái
Tên gói thầu
Gói thầu số 07: xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, cải tạo trường mẫu giáo Bông Sen, ấp Rạch Chèo, xã Nguyễn Việt Khái
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Nguyễn Việt Khái, Tỉnh Cà Mau
Thời điểm đóng thầu
14:00 03/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
151/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
25/08/2026 15:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án xã Nguyễn Việt Khái
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:36 25/08/2026
đến
14:00 03/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 03/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
29.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/09/2026 (31/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư và phát triển Khánh Lộc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 54, đường Cao Lỗ, Khu Licogi, khóm 14, phường An Xuyên, tỉnh Cà Mau
2 Công ty TNHH MTV Kiến trúc xây dựng Phúc An Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 06, đường Trương Định, phường An Xuyên, tỉnh Cà Mau
3 Công ty TNHH MTV Xây dựng An Nguyên CM Tư vấn lập E-HSMT Đường 9C, Khu đô thị Hoàng Tâm, ấp Bào Sơn, phường Lý Văn Lâm, tỉnh Cà Mau
4 Công ty TNHH MTV Xây dựng Hòa Thành Cà Mau Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 116, khóm Tân Trung, phường Hòa Thành, tỉnh Cà Mau
5 Công ty TNHH MTV Xây dựng An Nguyên CM Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường 9C, Khu đô thị Hoàng Tâm, ấp Bào Sơn, phường Lý Văn Lâm, tỉnh Cà Mau
6 Công ty TNHH MTV Xây dựng Hòa Thành Cà Mau Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 116, khóm Tân Trung, phường Hòa Thành, tỉnh Cà Mau

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy toàn đạc hoặc kinh vỹ. Tài liệu chứng minh sở hữu + Hợp đồng nguyên tắc nếu đi thuê (ghi rõ tên gói thầu đang xét).
1
2
Máy thủy bình. Tài liệu chứng minh sở hữu + Hợp đồng nguyên tắc nếu đi thuê (ghi rõ tên gói thầu đang xét).
1
3
Máy ép cọc trước, lực ép: ≥150 T. Tài liệu chứng minh sở hữu + Tài liệu chứng minh công suất (trường hợp tài liệu sở hữu không ghi rõ công suất) còn hiệu lực sau thời điểm đóng thầu + Hợp đồng nguyên tắc nếu đi thuê (ghi rõ tên gói thầu đang xét).
1
4
Cần cẩu bánh xích, sức nâng: ≥10 T. Tài liệu chứng minh sở hữu + Tài liệu chứng minh công suất (trường hợp tài liệu sở hữu không ghi rõ công suất) còn hiệu lực sau thời điểm đóng thầu + Hợp đồng nguyên tắc nếu đi thuê (ghi rõ tên gói thầu đang xét).
1
5
Thuyền (ghe) đặt máy bơm, trọng tải: ≥ 5T. Tài liệu chứng minh sở hữu + Tài liệu chứng minh công suất (trường hợp tài liệu sở hữu không ghi rõ công suất) còn hiệu lực sau thời điểm đóng thầu + Hợp đồng nguyên tắc nếu đi thuê (ghi rõ tên gói thầu đang xét).
1
6
Máy bơm cát, động cơ diesel, công suất: ≥ 126 CV. Tài liệu chứng minh sở hữu + Tài liệu chứng minh công suất (trường hợp tài liệu sở hữu không ghi rõ công suất) còn hiệu lực sau thời điểm đóng thầu + Hợp đồng nguyên tắc nếu đi thuê (ghi rõ tên gói thầu đang xét).
1
7
Máy ủi, công suất: ≥ 110 CV. Tài liệu chứng minh sở hữu + Tài liệu chứng minh công suất (trường hợp tài liệu sở hữu không ghi rõ công suất) còn hiệu lực sau thời điểm đóng thầu + Hợp đồng nguyên tắc nếu đi thuê (ghi rõ tên gói thầu đang xét).
1
8
Máy lu bánh thép tự hành, trọng lượng: 8,5 T - 9 T. Tài liệu chứng minh sở hữu + Tài liệu chứng minh công suất (trường hợp tài liệu sở hữu không ghi rõ công suất) còn hiệu lực sau thời điểm đóng thầu + Hợp đồng nguyên tắc nếu đi thuê (ghi rõ tên gói thầu đang xét).
1
9
Máy trộn bê tông, dung tích ≥250l. Tài liệu chứng minh sở hữu + Tài liệu chứng minh công suất (trường hợp tài liệu sở hữu không ghi rõ công suất) còn hiệu lực sau thời điểm đóng thầu + Hợp đồng nguyên tắc nếu đi thuê (ghi rõ tên gói thầu đang xét).
2
10
Máy đầm bê tông, đầm dùi công suất: ≥1,5 kW. Tài liệu chứng minh sở hữu + Tài liệu chứng minh công suất (trường hợp tài liệu sở hữu không ghi rõ công suất) còn hiệu lực sau thời điểm đóng thầu + Hợp đồng nguyên tắc nếu đi thuê (ghi rõ tên gói thầu đang xét).
2
11
Máy đầm bê tông, đầm bàn công suất: ≥1,0 kW. Tài liệu chứng minh sở hữu + Tài liệu chứng minh công suất (trường hợp tài liệu sở hữu không ghi rõ công suất) còn hiệu lực sau thời điểm đóng thầu + Hợp đồng nguyên tắc nếu đi thuê (ghi rõ tên gói thầu đang xét).
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: CẢI TẠO CỔNG, HÀNG RÀO, NHÀ BẢO VỆ.
2
Bê tông cọc cừ, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
5.6416
m3
3
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
0.8337
100m2
4
Cao su lót đổ bê tông
0.3719
100m2
5
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm - fi 6
0.2151
tấn
6
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm - fi 12
1.2287
tấn
7
Ép trước cọc BTCT bằng máy ép cọc 150T, chiều dài đoạn cọc ≤4m, KT 15x15cm - Cấp đất I
1.482
100m
8
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
11.9511
1m3
9
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
6.8949
m3
10
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.9193
100m2
11
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m - fi 6
0.1921
tấn
12
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m - fi 12
0.5928
tấn
13
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
3.6773
m3
14
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40 (phần không sơn)
61.288
m2
15
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
45.966
m2
16
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
66.08
m2
17
Bả bằng bột bả vào tường
45.966
m2
18
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
66.08
m2
19
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
112.046
m2
20
Gia công, lắp đặt hàng rào kẽm nhúng
281.4333
m2
21
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
13.76
m2
22
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
0.0958
tấn
23
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
8.6
m2
24
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
2.256
m3
25
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
0.526
m3
26
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.192
m3
27
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.0344
100m2
28
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m - fi 6
0.0075
tấn
29
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m - fi 16
0.0297
tấn
30
Cung cấp, lắp đặt bu long neo D16-300
4
cái
31
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.56
m3
32
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.0784
100m2
33
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m - fi 6
0.0166
tấn
34
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0846
tấn
35
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
1.957
m3
36
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.3145
100m2
37
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m - fi 6
0.0288
tấn
38
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m - fi 8
0.012
tấn
39
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m - fi 10
0.0961
tấn
40
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.0584
m3
41
Xây móng bằng gạch đất sét nung 4x8x19cm - Chiều dày ≤30cm, vữa XM M75, PCB40
0.07
m3
42
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40 (phần không sơn)
1.045
m2
43
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
13.88
m2
44
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
13.33
m2
45
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
0.96
m2
46
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
4.8084
m3
47
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4x8x18cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.3552
m3
48
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4x8x19cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
6.5797
m3
49
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
135.265
m2
50
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
74.59
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 07: xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 07: xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 10

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây