Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08

Tìm thấy: 05:35 27/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp Trụ sở làm việc Công an phường Đạo Long và Công an phường Phước Mỹ
Tên gói thầu
Gói thầu số 08
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn cân đối ngân sách tỉnh giai đoạn 2021-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
TP. Phan Rang-Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 06/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2684/QĐ-CAT-PH10
Ngày phê duyệt
26/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công an tỉnh Ninh Thuận
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
05:33 27/11/2024
đến
16:00 06/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 06/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/12/2024 (05/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN LỘC NINH THUẬN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Long Bình 1 - Xã An Hải - Huyện Ninh Phước - Tỉnh Ninh Thuận
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ATT NINH THUẬN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 10 Lương Thế Vinh - Phường Phước Mỹ - TP. Phan Rang-Tháp Chàm - Tỉnh Ninh Thuận
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KHOA KIM Tư vấn lập E-HSMT Lô TM46-33 Đinh Đức Thiện, Khu đô thị mới Đông Bắc (Khu K1) - Phường Thanh Sơn - TP. Phan Rang-Tháp Chàm - Tỉnh Ninh Thuận
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN LỘC NINH THUẬN Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Long Bình 1 - Xã An Hải - Huyện Ninh Phước - Tỉnh Ninh Thuận
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KHOA KIM Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô TM46-33 Đinh Đức Thiện, Khu đô thị mới Đông Bắc (Khu K1) - Phường Thanh Sơn - TP. Phan Rang-Tháp Chàm - Tỉnh Ninh Thuận
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN LỘC NINH THUẬN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Long Bình 1 - Xã An Hải - Huyện Ninh Phước - Tỉnh Ninh Thuận

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7 kW
2
2
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW
2
3
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: 1,5 kW
2
4
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
2
5
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,40 m3
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 10mm2
12
m
2
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
12
m
3
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
1
cái
4
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.1
100m
5
Lắp đặt co uPVC D60
2
cái
6
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.395
100m3
7
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.117
100m3
8
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
27.8
m3
9
Bê tông gạch vỡ sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 75
1.408
m3
10
Bê tông gạch vỡ sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50
2.28
m3
11
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.144
m3
12
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.96
m3
13
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.038
100m2
14
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà; chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.64
m3
15
Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0.164
100m2
16
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <=100kg
12
cấu kiện
17
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4x8x19, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
0.089
m3
18
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 4x8x19, chiều dày <=30cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
6.609
m3
19
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
64
m2
20
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 100
42.72
m2
21
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép panen, đường kính <= 10mm
0.127
tấn
22
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.025
tấn
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.109
tấn
24
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 125mm
0.05
100m
25
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm
0.15
100m
26
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.15
100m
27
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 125mm
3
cái
28
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 89mm
4
cái
29
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 65mm
5
cái
30
CÔNG AN P. ĐẠO LONG (SC NHÀ LÀM VIỆC)
31
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
73.62
m2
32
Vệ sinh nền đá trước khi đổ bê tông
73.62
m2
33
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3,0cm, vữa XM mác 100
73.62
m2
34
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
115.52
1m2
35
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
1003.45
m2
36
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
475.686
m2
37
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
333.49
m2
38
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
1479.14
1m2
39
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
333.49
1m2
40
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1336.94
1m2
41
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
475.686
1m2
42
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
4.484
100m2
43
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
207.42
m2
44
Trát tường trong, chiều dày trát 1,0cm, vữa XM mác 75
53.86
m2
45
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
53.86
1m2
46
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
53.86
1m2
47
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
117.58
m2
48
Vách kính khung nhôm mặt tiền
33.74
m2
49
Cạo rỉ các kết cấu thép
81.983
m2
50
Lắp dựng hoa sắt cửa
75.24
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây