Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08

Tìm thấy: 20:41 28/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư cải tạo, sửa chữa chợ Phú Hòa, xã Phú Hòa, tỉnh An Giang
Tên gói thầu
Gói thầu số 08
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Đầu tư cải tạo, sửa chữa chợ Phú Hòa, xã Phú Hòa, tỉnh An Giang
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phú Hòa, Tỉnh An Giang
Thời điểm đóng thầu
10:00 15/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
296/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
28/05/2026 19:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ HOÀ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:01 28/05/2026
đến
10:00 15/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 15/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/06/2026 (12/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG TRIẾT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 45 đường N9, khóm Tây Khánh 2 - - Phường Long Xuyên - Tỉnh An Giang
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TBT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 203, Tổ 9, Ấp Trung - - Xã Cù Lao Giêng - Tỉnh An Giang
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TBT Tư vấn lập E-HSMT 203, Tổ 9, Ấp Trung - - Xã Cù Lao Giêng - Tỉnh An Giang
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ATV AN GIANG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 1245 khóm Tây Sơn - - Xã Thoại Sơn - Tỉnh An Giang
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TBT Tư vấn đánh giá E-HSDT 203, Tổ 9, Ấp Trung - - Xã Cù Lao Giêng - Tỉnh An Giang
6 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ATV AN GIANG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 1245 khóm Tây Sơn - - Xã Thoại Sơn - Tỉnh An Giang

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:13 08/06/2026 08:00 08/06/2026 10:00 15/06/2026 08:00 08/06/2026 10:00 15/06/2026 Không có nhà thầu tham dự

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 5 tấn (Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
2
2
Giàn giáo (bộ = 40 chân + 40 chéo) (Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
5
3
Máy trộn bê tông (Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt nối giảm đk 60/250mm
26
cái
2
Lắp đặt đai inox đk 60mm + phụ kiện
52
cái
3
Lắp đặt đai omega inox đk 60mm + phụ kiện
130
cái
4
MÁI CHE PHÍA SAU NHÀ LỒNG CHỢ:
5
Đào đất móng, máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.4905
100m3
6
Đắp đất móng, đầm cóc, K = 0,85
0.327
100m3
7
Bê tông lót móng, M150, đá 1x2
4.4588
m3
8
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PC40
7.7354
m3
9
Cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.3388
tấn
10
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PC40
6.3104
m3
11
Cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm
0.1146
tấn
12
Cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm
0.4806
tấn
13
Trải tấm nilon
0.0367
100m2
14
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PC40 (xoa phẳng hoàn thiện)
3.67
m3
15
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PC40
36.6995
m2
16
Lợp mái tole sóng vuông dày 0,45mm
8.736
100m2
17
Gia công cột bằng thép hình
5.0064
tấn
18
Lắp cột thép các loại
5.0064
tấn
19
Gia công vì kèo thép hình
2.0145
tấn
20
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
2.0145
tấn
21
Bulon neo D16, L=500
224
cái
22
Gia công xà gồ thép
5.2656
tấn
23
Lắp dựng xà gồ thép
5.2656
tấn
24
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
269.58
1m2
25
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
14.152
m2
26
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
14.152
m2
27
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
14.152
m2
28
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
5.712
100m2
29
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Mỗi 1,2m tăng thêm
5.712
100m2
30
Lắp đặt cầu chắn rác inox (mạ kẽm), đk 60mm
6
cái
31
Lắp đặt ống nhựa PVC, đk 60mm dày 2,7mm
0.24
100m
32
Lắp đặt co 135 đk 60mm
18
cái
33
Lắp đặt đai omega inox đk 60mm + phụ kiện
30
cái
34
HỆ THỐNG CHỮA CHÁY VÀ CHỐNG SÉT:
35
Cung cấp và lắp đặt Máy bơm chữa cháy
1
Cái
36
Lắp đặt bình chữa cháy ABC - 8kg
16
hộp
37
Lắp đặt kệ để bình chữa cháy (2 bình)
8
cái
38
Lắp đặt bảng nội quy tiêu lệnh PCCC (bảng tiêu lệnh, bảng nội qui)
8
bộ
39
Lắp đặt ống sắt tráng kẽm DN80 D3,2mm
1.25
100m
40
Lắp đặt ống sắt tráng kẽm DN50 D2,9mm
0.18
100m
41
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
34.226
1m2
42
Lắp đặt họng cứu hoả 2xDN65
2
cái
43
Lắp đặt tủ chữa cháy vách tưòng gồm: cuộn vòi DN50-20m, lăng phun DN50, van gốc DN50 va phụ kiện
4
hộp
44
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.336
100m3
45
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.336
100m3
46
Lắp đặt kim thu sét chủ động (bán kính bảo vệ Rp=188,0m)
1
cái
47
Lắp đặt trụ đỡ ống thép STK mạ 2 mặt đường kính ống 60m
0.05
100m
48
Đóng cọc mạ đồng fi 16 dài 2,4m + 2 ốc xiết cáp
5
cọc
49
Mối hàn hóa nhiệt
5
bộ
50
Kéo rải dây cáp đồng trần 50mm²
36
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây