Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:17 04/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư xây dựng trường THCS Vân Am, xã Nguyệt Ấn, tỉnh Thanh Hóa
Tên gói thầu
Gói thầu số 08
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đầu tư xây dựng trường THCS Vân Am, xã Nguyệt Ấn, tỉnh Thanh Hóa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn Ngân sách tỉnh.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Nguyệt Ấn, Tỉnh Thanh Hoá
Thời điểm đóng thầu
15:00 13/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
589/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/06/2026 10:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Nguyệt Ấn

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:14 04/06/2026
đến
15:00 13/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 13/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
183.929.275 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi ba triệu chín trăm hai mươi chín nghìn hai trăm bảy mươi lăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/06/2026 (11/10/2026)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng công trình Đức Cường Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 14 Phố Lê Ngọc, phường Hàm Rồng, tỉnh Thanh Hóa.
2 Trung tâm Kiểm định chất lượng xây dựng Thanh Hóa Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 42 Đại lộ Lê lợi, phường Hạc Thành, tỉnh Thanh Hóa.
3 Công ty Cổ phần Xây dựng và Dịch vụ APG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 81, đường Nguyễn Văn Hồ, phường Đông Quang, tỉnh Thanh Hoá.
4 Công ty TNHH Tư vấn và xây lắp An Đức Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 37 Đường Vĩnh Yên, phường Quảng Phú, tỉnh Thanh Hóa.
5 Công ty Cổ phần Xây dựng và Dịch vụ APG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 81, đường Nguyễn Văn Hồ, phường Đông Quang, tỉnh Thanh Hoá.
6 Công ty TNHH Tư vấn và xây lắp An Đức Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 37 Đường Vĩnh Yên, phường Quảng Phú, tỉnh Thanh Hóa.

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
HSMT_1
Số quyết định
594/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 05/06/2026
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
15:39 05/06/2026

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Máy đào. Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,5m3; sẵn sàng huy động cho gói thầu; có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của bên cho thuê (kèm theo hợp đồng nguyên tắc có nội dung về việc thuê thiết bị cho gói thầu này). Có giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định đủ điều kiện vận hành thiết bị còn hiệu lực.
1
2
Loại thiết bị: Ô tô tự đổ. Đặc điểm thiết bị: trọng tải ≥ 07 Tấn; hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu; có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của bên cho thuê (kèm theo hợp đồng nguyên tắc có nội dung về việc thuê thiết bị cho gói thầu này).
1
3
Loại thiết bị: Tải có cần cầu. Đặc điểm thiết bị: Phù hợp biện pháp thi công; sẵn sàng huy động cho gói thầu; có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của bên cho thuê (kèm theo hợp đồng nguyên tắc có nội dung về việc thuê thiết bị cho gói thầu này). Có giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật hoặc kiểm định đủ điều kiện vận hành thiết bị cần trục còn hiệu lực.
1
4
Loại thiết bị: Máy hàn xoay chiều. Đặc điểm thiết bị: Phù hợp biện pháp thi công; hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu; có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của bên cho thuê (kèm theo hợp đồng nguyên tắc có nội dung về việc thuê thiết bị cho gói thầu này).
1
5
Loại thiết bị: Búa thủy lực gắn cần máy đào. Đặc điểm thiết bị: Phù hợp biện pháp thi công; hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu; có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của bên cho thuê (kèm theo hợp đồng nguyên tắc có nội dung về việc thuê thiết bị cho gói thầu này).
1
6
Loại thiết bị: Máy trộn bê tông. Đặc điểm thiết bị: Phù hợp biện pháp thi công; hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu; có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc của bên cho thuê (kèm theo hợp đồng nguyên tắc có nội dung về việc thuê thiết bị cho gói thầu này).
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NHÀ LỚP HỌC 3 TẦNG 9 PHÒNG
2
I. KẾT CẤU PHẦN MÓNG:
3
Đào móng - Cấp đất III
5.0636
100m3
4
Bê tông lót móng M100, đá 4x6
38.2674
m3
5
Ván khuôn móng dài
1.099
100m2
6
Ván khuôn móng cột
0.475
100m2
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1.5094
tấn
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
4.4146
tấn
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
10.3468
tấn
10
Bê tông móng M250, đá 1x2
135.3486
m3
11
Bê tông cổ cột M250, đá 1x2
3.5272
m3
12
Xây móng bằng gạch bê tông đặc 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
38.5487
m3
13
Ván khuôn giằng móng
0.4778
100m2
14
Lắp dựng cốt thép giằng móng, ĐK ≤10mm
0.2274
tấn
15
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.4939
tấn
16
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
0.052
tấn
17
Bê tông giằng móng M250, đá 1x2
5.2551
m3
18
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
2.9567
100m3
19
Đắp đá base công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0.423
100m3
20
San đá bãi thải
3.0689
100m3
21
Vận chuyển mái tôn, xà gồ, vì kèo, cửa, hoa sắt,... đến vị trí đổ thải
5
ca
22
Nhà bảo vệ
23
Tháo dỡ cửa
6.99
m2
24
Tháo dỡ hoa sắt
4.56
m2
25
Phá dỡ kết cấu bê tông
4.5921
m3
26
Phá dỡ kết cấu gạch
47.7633
m3
27
Phá dỡ nền
0.0821
100m3
28
Xúc phế thải lên xe
0.6057
100m3
29
Vận chuyển phế thải
60.57
m3
30
San đá bãi thải
0.6057
100m3
31
CHI PHÍ THIẾT BỊ
32
Cung cấp lắp đặt máy bơm chữa cháy động cơ điện: Q=15 l/s, H=40 m.c.n
1
cái
33
Cung cấp lắp đặt máy bơm chữa cháy động cơ Diesel: Q=15 l/s, H=40 m.c.n. Công suất 15kw
1
cái
34
Cung cấp lắp đặt bơm bù áp: Q=1 l/s, H=50MCN. Công suất 2,2kw
1
cái
35
CHI PHÍ BẢO HIỂM CÔNG TRÌNH
36
Chi phí bảo hiểm công trình
1
toàn bộ
37
Vận chuyển đất - Cấp đất III
1.7225
100m3
38
San đất bãi thải
1.7225
100m3
39
Bê tông nền M150, đá 1x2
42.7372
m3
40
II. KẾT CẤU PHẦN THÂN
41
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
5.1302
100m2
42
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.6297
tấn
43
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
10.8048
tấn
44
Bê tông cột M250, đá 1x2
38.0933
m3
45
Ván khuôn khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
6.3086
100m2
46
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
2.5576
tấn
47
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
5.9364
tấn
48
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
4.7053
tấn
49
Bê tông xà dầm, giằng nhà M250, đá 1x2
51.5804
m3
50
Ván khuôn khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
12.6869
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây