Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:44 19/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất các điểm trường trên địa bàn xã Ô Long Vĩ, Thạnh Mỹ Tây, Bình Chánh, Bình Long Địa điểm xây dựng: Xã Ô Long Vĩ, Thạnh Mỹ Tây, Bình Chánh, Bình Long, huyện Châu Phú, tỉnh An Giang
Tên gói thầu
Gói thầu số 08: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất các điểm trường trên địa bàn xã Ô Long Vĩ, Thạnh Mỹ Tây, Bình Chánh, Bình Long Địa điểm xây dựng: Xã Ô Long Vĩ, Thạnh Mỹ Tây, Bình Chánh, Bình Long, huyện Châu Phú, tỉnh An Giang
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí mua sắm, sửa chữa cơ sở vật chất năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Châu Phú, Tỉnh An Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 25/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500214935_2505191456
Ngày phê duyệt
19/05/2025 15:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO CHÂU PHÚ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:42 19/05/2025
đến
08:00 25/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 25/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/05/2025 (22/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG THÔNG PHÁT AG Tư vấn lập E-HSMT Số 80, Đường số 6, Chợ Châu Phú, Vĩnh Hưng - Xã Vĩnh Thạnh Trung - Huyện Châu Phú - Tỉnh An Giang
2 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG THÔNG PHÁT AG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 80, Đường số 6, Chợ Châu Phú, Vĩnh Hưng - Xã Vĩnh Thạnh Trung - Huyện Châu Phú - Tỉnh An Giang
3 CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CPINCON Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 861/24, đường Tôn Thất Thiết, khóm Vĩnh Hưng, thị trấn Vĩnh Thạnh Trung, huyện Châu Phú, tỉnh An Giang - Xã Vĩnh Thạnh Trung - Huyện Châu Phú - Tỉnh An Giang

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục 1: Khắc phục sạt lở hàng rào Trường Mẫu giáo Ô Long Vĩ
2
Thi công đôn nền bằng cấp phối đá 0x4
2.484
100m3
3
Vận chuyển sỏi, đá dăm các loại bằng thủ công, 10m khởi điểm
248.4
m3
4
Hạng mục 2: Cải tạo khối 12 phòng học Trường Tiểu học A Thạnh Mỹ Tây
5
KHU 08 PHÒNG
6
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
443.4
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
282.94
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
88.77
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
38.58
m2
10
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
443.4
m2
11
Bả bằng bột bả vào tường trong
282.94
m2
12
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
88.77
m2
13
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
38.58
m2
14
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
443.4
m2
15
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
282.94
m2
16
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
88.77
m2
17
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
38.58
m2
18
CẢI TẠO LÁT GẠCH NỀN VỊ TRÍ CẦU THANG
19
Phá dỡ nền gạch lá nem
26
m2
20
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PC40
0.625
m3
21
Xây tường gạch đặc KN 45x90x190cm - Chiều dày ≤30cm, vữa XM M75, XM PC40
2.76
m3
22
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PC40
15
m2
23
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PC40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.625
m3
24
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.1027
tấn
25
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
26
m2
26
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PC40
2.6
m3
27
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.058
tấn
28
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch CERAMIC 400X400, vữa XM M75, PC40
26
m2
29
KHU 04 PHÒNG
30
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
236.43
m2
31
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
181.86
m2
32
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
56.4
m2
33
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
16.5
m2
34
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
236.43
m2
35
Bả bằng bột bả vào tường trong
181.86
m2
36
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
56.4
m2
37
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
16.5
m2
38
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
236.43
m2
39
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
181.86
m2
40
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
56.4
m2
41
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
16.5
m2
42
Hạng mục 3: Làm mới hàng rào phía sau khối phòng học 01 tầng Trường Mẫu giáo Bình Chánh
43
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
28.9432
1m3
44
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
19.2955
m3
45
Đóng cừ đá 100x100x1200, bằng thủ công - Cấp đất II
2.484
100m
46
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PC30
2.783
m3
47
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PC40
6.67
m3
48
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PC40
3.036
m3
49
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PC40
7.032
m3
50
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.184
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây