Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:28 21/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đường Trần Văn Ơn, Đặng Thúc Liêng
Tên gói thầu
Gói thầu số 08: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp đường Trần Văn Ơn, Đặng Thúc Liêng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Long Xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Long Xuyên, Tỉnh An Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 07/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500240029_2506201501
Ngày phê duyệt
21/06/2025 10:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG MỸ THỚI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:26 21/06/2025
đến
14:00 07/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 07/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
90.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/07/2025 (04/12/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Hữu Phúc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 67A Phan Bội Châu, phường Bình Khánh, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang
2 Công ty TNHH Một thành viên Tư vấn Xây dựng Hưng Triết Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 45 đường N9, khóm Tây Khánh 2 phường Mỹ Hòa, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang
3 Do Chủ đầu tư lựa chọn Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định .
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG Á CHÂU Tư vấn lập E-HSMT Số 69 Nguyễn Văn Trỗi - Thị trấn Núi Sập - Huyện Thoại Sơn - Tỉnh An Giang
5 Trung tâm Tư vấn Đấu thầu và Dịch vụ Tài chính Tư vấn thẩm định E-HSMT số 05/10, Lê Quý Đôn, phường Mỹ Bình, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang
6 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG Á CHÂU Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 69 Nguyễn Văn Trỗi - Thị trấn Núi Sập - Huyện Thoại Sơn - Tỉnh An Giang
7 Trung tâm Tư vấn Đấu thầu và Dịch vụ Tài chính Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 05/10, Lê Quý Đôn, phường Mỹ Bình, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang
8 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THỊNH HƯNG PHÁT AG Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Lô 16G2, đường Cường Để - Phường Bình Khánh - Thành phố Long Xuyên - Tỉnh An Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu >= 1,25m3 * Cung cấp trong quá trình đối chiếu tài liệu: (1) Giấy chứng nhận đăng ký phương tiện và Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; (2) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê và các tài liệu theo mục (1)).
1
2
Máy đào, dung tích gầu <= 0,8m3 * Cung cấp trong quá trình đối chiếu tài liệu: (1) Giấy chứng nhận đăng ký phương tiện và Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; (2) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê và các tài liệu theo mục (1)).
1
3
Xe lu bánh thép >= 10 tấn * Cung cấp trong quá trình đối chiếu tài liệu: (1) Giấy chứng nhận đăng ký phương tiện và Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; (2) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê và các tài liệu theo mục (1)).
1
4
Xe lu bánh hơi >= 16 tấn * Cung cấp trong quá trình đối chiếu tài liệu: (1) Giấy chứng nhận đăng ký phương tiện và Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; (2) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê và các tài liệu theo mục (1)).
1
5
Máy ủi, công suất >= 110CV * Cung cấp trong quá trình đối chiếu tài liệu: (1) Giấy chứng nhận đăng ký phương tiện và Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; (2) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê và các tài liệu theo mục (1)).
1
6
Máy san, công suất >= 110CV * Cung cấp trong quá trình đối chiếu tài liệu: (1) Giấy chứng nhận đăng ký phương tiện và Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; (2) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê và các tài liệu theo mục (1)).
1
7
Máy rải cấp phối * Cung cấp trong quá trình đối chiếu tài liệu: (1) Giấy chứng nhận đăng ký phương tiện và Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; (2) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê và các tài liệu theo mục (1)).
1
8
Máy phun nhựa đường, công suất >= 190CV * * Cung cấp trong quá trình đối chiếu tài liệu: (1) Giấy chứng nhận đăng ký phương tiện và Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; (2) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê và các tài liệu theo mục (1)).
1
9
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa, công suất >= 40CV * * Cung cấp trong quá trình đối chiếu tài liệu: (1) Giấy chứng nhận đăng ký phương tiện và Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; (2) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê và các tài liệu theo mục (1)).
1
10
Ô tô tự đổ, trọng tải >= 10 tấn * Cung cấp trong quá trình đối chiếu tài liệu: (1) Giấy chứng nhận đăng ký phương tiện và Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tính đến thời điểm đóng thầu; (2) Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị, trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê và các tài liệu theo mục (1)).
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp nút bịt nhựa HDPE nối bằng dán keo - Đường kính 110mm
66
cái
2
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.0224
100m3
3
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, rộng ≤6m-đất cấp I
0.1556
100m3
4
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0593
100m3
5
Đóng cọc BTCT dự ứng lực (12x12)cm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I (đoạn không ngập đất trung bình 3m)
0.36
100m
6
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M150, đá 4x6, PC40
0.864
m3
7
Ván khuôn móng dài
0.4956
100m2
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.2563
tấn
9
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M250, đá 1x2
5.877
m3
10
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.0301
100m2
11
Sản xuất, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0331
tấn
12
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.6
m3
13
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
6
1cấu kiện
14
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0518
100m3
15
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PC40
1.728
m3
16
Lát gạch xi măng 40x40cm, vữa XM M75, PC40
17.28
m2
17
Cấp nước sinh hoạt (Đào, đắp, lắp đặt đường ống; Đấu nối, lắp đặt trụ cứu hỏa; Đấu nối các đường ống; Sang mạng khách hàng
18
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
91
1m3
19
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
87.5357
m3
20
Lắp đặt ống nhựa HDPE bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 63mm
2.6
100m
21
Lắp đặt ống nhựa uPVC bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 114mm
2.6
100m
22
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE - Đường kính 63mm
3
cái
23
Thử áp lực đường ống nhựa - Đường kính 63mm
2.6
100m
24
Thử áp lực đường ống nhựa - Đường kính 114mm
2.6
100m
25
Khử trùng ống nước - Đường kính 100mm
5.2
100m
26
Lắp đặt Tê nhựa uPVC D114 nối bằng dán keo
2
cái
27
Lắp đặt Bu nhựa uPVC D114 nối bằng dán keo
2
cái
28
Lắp đặt van mặt bích - Đường kính 100mm
2
cái
29
Lắp đặt trụ cứu hoả ĐK 100mm
2
cái
30
Lắp đặt ống nhựa uPVC bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 114mm
0.02
100m
31
Lắp đặt nút bịt nhựa uPVC D114 nối bằng dán keo - Đường kính 100mm
2
cái
32
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PC40
0.52
m2
33
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PC40
0.108
m3
34
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0096
100m2
35
Lắp đặt mối nối mềm - Đường kính 114mm
4
cái
36
Lắp đặt mối nối mềm - Đường kính ≤50mm
4
cái
37
Lắp đặt Tê nhựa uPVC D114 nối bằng dán keo
1
cái
38
Lắp đặt Bu nhựa uPVC D114 nối bằng dán keo
1
cái
39
Lắp đặt van mặt bích - Đường kính 100mm
1
cái
40
Lắp đặt Tê nhựa uPVC D114x60 nối bằng dán keo
2
cái
41
Lắp đặt Bu nhựa uPVC D60 nối bằng dán keo
3
cái
42
Lắp đặt Bu HDPE D60 (ren) nối bằng dán keo
3
cái
43
Lắp đặt van mặt bích - Đường kính 50mm
1
cái
44
Lắp đặt côn nhựa uPVC D60x42 nối bằng dán keo
1
cái
45
Lắp đặt Cút nhựa uPVC D42 90 độ nối bằng dán keo
2
cái
46
Lắp đặt Tê HDPE D63 (ren) nối bằng dán keo
1
cái
47
Lắp đặt Tê nhựa uPVC D60 nối bằng dán keo
2
cái
48
Lắp đặt Côn nhựa uPVC D114 nối bằng dán keo
1
cái
49
Lắp đặt khâu nối găng ngoài nhựa HDPE bằng dán keo - Đường kính 25mm
31
cái
50
Lắp đặt khâu nối găng trong nhựa HDPE bằng dán keo - Đường kính 25mm
31
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG MỸ THỚI như sau:

  • Có quan hệ với 12 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,75 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.733.931.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.194.603.211 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,18%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây