Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:12 24/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà lớp học 10 phòng 02 tầng và một số hạng mục phụ trợ trường mầm non khu Vũ Thành, xã Vũ Bản (nay là xã Bình Giang, tỉnh Ninh Bình)
Tên gói thầu
Gói thầu số 08: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nhà lớp học 10 phòng 02 tầng và một số hạng mục phụ trợ trường mầm non khu Vũ Thành, xã Vũ Bản (nay là xã Bình Giang, tỉnh Ninh Bình)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bình Giang, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
08:30 04/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
351/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
24/04/2026 17:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ Ban Nhân xã Bình Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:09 24/04/2026
đến
08:30 04/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 04/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/05/2026 (01/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ VIỆT NAM Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Yết Kiêu - - Phường Phủ Lý - Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY TNHH V-ARCONS VIỆT NAM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán TDP Mễ Nội - - Phường Phủ Lý - Tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH V-ARCONS VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT TDP Mễ Nội - - Phường Phủ Lý - Tỉnh Ninh Bình
4 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ VIỆT NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Yết Kiêu - - Phường Phủ Lý - Tỉnh Ninh Bình
5 CÔNG TY TNHH V-ARCONS VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP Mễ Nội - - Phường Phủ Lý - Tỉnh Ninh Bình
6 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ VIỆT NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Yết Kiêu - - Phường Phủ Lý - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn, công suất ≥ 1kW
1
2
Máy đầm đất cầm tay, trọng lượng ≥ 70Kg
1
3
Máy đầm đầm dùi, công suất ≥ 1kW
1
4
Máy hàn điện, công suất ≥ 23kW
1
5
Máy trộn vữa, thể tích trộn ≥80 lít
1
6
Máy trộn bê tông, thể tích trộn ≥250 lít
1
7
Máy cắt uốn thép, công suất ≥ 3 kW
1
8
Ô tô tự đổ, tải trọng hoàng hóa ≥ 5 tấn
1
9
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,5m3
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển đất - Cấp đất II
0.099
100m3
2
Nilong lót nền
0.121
100m2
3
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB30
1.209
m3
4
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.066
tấn
5
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.247
tấn
6
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.629
m3
7
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
0.629
m3
8
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
34.32
m2
9
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.107
tấn
10
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0.362
tấn
11
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.337
m3
12
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.086
m3
13
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30
24.079
m2
14
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.511
100m2
15
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.373
tấn
16
Bê tông sàn mái, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
4.459
m3
17
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
54.983
m2
18
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB30
9.74
m
19
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
1.573
m3
20
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
34.32
m2
21
Bê tông lót móng tam cấp, M150, đá 4x6, PCB30
1.97
m3
22
Xây móng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB30
7.03
m3
23
Trát granitô cầu thang dày 2,5cm, vữa XM cát mịn M75, XM PCB30
26.195
m2
24
Trát granitô gờ chỉ, gờ lồi, đố tường, vữa XM cát mịn M75, XM PCB30
65
m
25
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
2.777
m3
26
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30
18.17
m2
27
Gia công lan can
0.146
tấn
28
Lắp dựng lan can
10.469
m2
29
Đắp nổi, sơn màu trang trí lan can
2
cái
30
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
90.598
m2
31
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB30
90.598
m2
32
Lát nền, sàn granite KT:600x600mm2, vữa XM M75, PCB30
22.1
m2
33
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
165.873
m2
34
Vách kính cố định Xingfa hệ 55, Độ dày nhôm 1.4mm
14.04
m2
35
Lắp dựng vách kính khung nhôm
14.04
m2
36
Gia công hoa sắt cửa
1.043
tấn
37
Nẹp chống bão
0.042
tấn
38
Lắp dựng hoa sắt cửa
145.44
m2
39
Vách ngăn compact HPL dày 12mm
42.816
m2
40
Cửa tấm compact HPL dày 12mm
18.48
m2
41
Phụ kiện cửa compact
28
bộ
42
Gia công lan can inox
2.192
tấn
43
Lắp dựng lan can sắt
159.56
m2
44
Mũ chụp
510
cái
45
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
5.643
m3
46
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
3.574
m3
47
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
201.621
m2
48
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
201.621
m2
49
Đắp nổi, sơn màu trang trí lan can
57
cái
50
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
0.334
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây