Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 19:34 10/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng tuyến đường Vòng O (Đoạn từ Đình Phú Hưng đến ngã 3 Dinh)
Tên gói thầu
Gói thầu số 08: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, mở rộng tuyến đường Vòng O (Đoạn từ Đình Phú Hưng đến Ngã 3 Dinh)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phú Tân, Tỉnh An Giang
Thời điểm đóng thầu
15:10 20/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
845/2026/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
10/07/2026 19:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Phú Tân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:33 10/07/2026
đến
15:10 20/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:10 20/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
160.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/07/2026 (17/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG LỢI Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 1-2 Bùi Viện - - Phường Bình Đức - Tỉnh An Giang
2 Trung tâm Tư vấn và Kiểm định Xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 06, đường 20, phường Long Xuyên, tỉnh An Giang
3 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG Á CHÂU Tư vấn lập E-HSMT Số 69 Nguyễn Văn Trỗi - - Xã Thoại Sơn - Tỉnh An Giang
4 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Tân Thành An Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT 32 Đường số 8 - Khu TMDV và dân cư Mỹ Thới, phường Mỹ Thới, tỉnh An Giang.
5 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG Á CHÂU Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 69 Nguyễn Văn Trỗi - - Xã Thoại Sơn - Tỉnh An Giang
6 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Tân Thành An Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 32 Đường số 8 - Khu TMDV và dân cư Mỹ Thới, phường Mỹ Thới, tỉnh An Giang.
7 Phòng Kinh tế xã Phú Tân Cơ quan thẩm định thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Ấp Trung 1, xã Phú Tân, tỉnh An Giang.

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:34 20/07/2026 10:00 20/07/2026 15:10 20/07/2026 10:00 20/07/2026 15:10 20/07/2026 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, Dung tích gầu: ≥ 0,5 m3 (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
2
Máy đào, Dung tích gầu: ≥ 1,25 m3 (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
3
Máy ủi, Công suất ≥ 110CV (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
4
Máy lu bánh thép, Tải trọng ≥ 09 Tấn (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
5
Máy lu bánh hơi, Tải trọng ≥ 16 Tấn (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
6
Máy lu rung, Tải trọng hoặc lực rung ≥ 12 Tấn (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
7
Máy rải cấp phối đá dăm (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
8
Máy phun nhựa (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
9
Cần trục hoặc cần cẩu, sức nâng ≥ 10 Tấn (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
10
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 07 tấn (Tài liệu chứng minh: giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật; trường hợp đi thuê thì cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (trong đó phải ghi cụ thể thuê để phục vụ cho gói thầu này) và một trong các tài liệu chứng minh nêu trên thuộc sở hữu của bên cho thuê)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt mối nối mềm - Đường kính 100mm
1
cái
2
Lắp đặt cút nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo - Đường kính 100mm
1
cái
3
Lắp đặt cút nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo - Đường kính 100mm
3
cái
4
Lắp đặt cút nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo - Đường kính 100mm
3
cái
5
Lắp đặt cút nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo - Đường kính 100mm
1
cái
6
Lắp đặt van mặt bích - Đường kính 100mm
3
cái
7
Lắp đặt BE - Đường kính 100mm
6
cái
8
Lắp đặt van mặt bích - Đường kính 75mm
2
cái
9
Lắp đặt BU - Đường kính 90mmm
4
cái
10
Lắp đặt côn nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo - Đường kính 100mm
1
cái
11
Thử áp lực đường ống nhựa - Đường kính 100mm
28.68
100m
12
Khử trùng ống nước - Đường kính 100mm
28.68
100m
13
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PC40
0.1875
m3
14
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 150mm
0.025
100m
15
Lắp đặt BU - Đường kính 150mm
5
cái
16
Lắp đai khởi thuỷ - Đường kính 100mm
593
cái
17
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE - Đường kính 25mm
593
cái
18
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE - Đường kính 25mm
593
cái
19
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE - Đường kính 25mm
593
cái
20
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông - Đoạn ống dài 300m; đường kính ống 25mm
23.72
100 m
21
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
22
Công tác nền hạ
23
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
20.8855
100m3
24
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
20.4431
100m3
25
Thi công móng cấp phối đá 0x4 loại 2, độ chặt yêu cầu K>=0,95
15.4025
100m3
26
Công tác gia cố lề
27
Đóng cọc tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
194.4948
100m
28
Cung cấp cừ tràm
4178
Cây
29
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
1.2673
tấn
30
Thi công rọ đá, loại 2x1x1m trên cạn
58
1 rọ
31
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
5.22
100m2
32
Đắp đá cấp phối 0x4 loại 2 bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
6.1688
100m3
33
Cung cấp cấp phối 0x4 loại 2 đắp mái kênh
6.1688
100m3
34
Đóng cọc BT bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
22.3875
100m
35
Cung cấp cọc BT
2696
m
36
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
4.373
100m2
37
Cung cấp lưới B40
437.3
m2
38
Cung cấp dây buộc fi 2
145.8
kg
39
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
3.31
100m2
40
Thi công rọ đá, loại 2x1x0,5m trên cạn
30
1 rọ
41
Thi công rọ đá, loại 2x1x0,5m trên cạn
86.037
1 rọ
42
Cung cấp rọ đá KT 0,5x0,5x1m
241
1 rọ
43
Thi công đường
44
Cày xới mặt đường đá dăm hoặc láng nhựa cũ
133.3718
100m2
45
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,95
7.194
100m3
46
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp trên
20.629
100m3
47
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp dưới
2.398
100m3
48
Thi công mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường 10cm
164.26
100m2
49
Láng nhựa mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
164.26
100m2
50
Công tác sơn vạch kẻ đường

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây