Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:42 22/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường từ đê Sông Nhuệ vào chùa Phúc Nhuệ (Chùa Rồi)
Tên gói thầu
Gói thầu số 08: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Đường từ đê Sông Nhuệ vào chùa Phúc Nhuệ (Chùa Rồi))
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Chuyên Mỹ, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
08:30 31/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
370/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
22/08/2026 14:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư - hạ tầng xã Chuyên Mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:40 22/08/2026
đến
08:30 31/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 31/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
65.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/08/2026 (29/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Minh Nhật Hà Nội Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đội 6, Thôn Trung Lập, Xã Phượng Dực, thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH ADZ Toàn Cầu Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 28, tiểu khu Phú Thịnh, Xã Phú Xuyên, thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần thương mại và xây dựng Trường Tín Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 48, ngõ 164, đường Ỷ La, Phường Dương Nội, thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Thương mại Toàn Phát HN Tư vấn thẩm định E-HSMT Nhà số 8H, Ngách 4, Ngõ 1 Quang Lãm, Phường Phú Lương, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần thương mại và xây dựng Trường Tín Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 48, ngõ 164, đường Ỷ La, Phường Dương Nội, thành phố Hà Nội
6 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Thương mại Toàn Phát HN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Nhà số 8H, Ngách 4, Ngõ 1 Quang Lãm, Phường Phú Lương, thành phố Hà Nội
7 Nhà thầu tư vấn giám sát gói thầu này Tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Theo Quyết định phê duyệt KQLCNT của gói thầu Tư vấn giám sát

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông (Dung tích ≥ 250 Lít. Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
2
Máy trộn vữa (Dung tích ≥ 120 Lít. Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
3
Đầm dùi (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
4
Đầm bàn (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
5
Đầm cóc (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
6
Máy đào (Dung tích gàu ≥ 0,4m3. Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu. Kèm theo đăng kiểm hoặc Giấy kiểm tra ATKT còn hiệu lực ít nhất đến thời điểm đóng mở thầu + 30 ngày)
1
7
Máy lu (Tải trọng tĩnh ≥ 08 Tấn. Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu. Kèm theo đăng kiểm hoặc Giấy kiểm tra ATKT còn hiệu lực ít nhất đến thời điểm đóng mở thầu + 30 ngày)
1
8
Ô tô tự đổ (Tải trọng hàng hóa =< 10 Tấn. Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu. Kèm theo đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực ít nhất đến thời điểm đóng mở thầu + 30 ngày)
1
9
Máy thủy bình hoặc Máy toàn đạc điện tử (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực
0.4
m3
2
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp II
1.782
m3
3
Đổ bê tông, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
2.1
m3
4
Đắp đất công trình bằng đầm đất, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.001
100m3
5
Tiếp địa RC-LL: Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp III
0.96
m3
6
Đắp đất công trình bằng đầm đất, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.01
100m3
7
Lắp đặt tiếp địa cột điện; kích thước ≤ Ø10 (≤ 25x3) mm
0.304
100kg
8
Đóng cọc tiếp địa chiều dài L=2,5m xuống đất; cấp đất II
0.4
10 cọc
9
Ống nhựa HDPE 30/25
3
m
10
Đai thép + khóa đai
40
m
11
HẠNG MỤC : DI CHUYỂN ĐƯỜNG DÂY 35KV - THÁO DỠ ĐƯỜNG DÂY 35KV
12
Tháo hạ dây bằng thủ công. Dây nhôm lõi thép (AC, ACSR,...). Tiết diện dây <= 150mm2
0.186
1km / 1dây
13
Thay cột bê tông. Chiều cao cột <= 14m. Bằng cẩu kết hợp thủ công
2
1 cột
14
Tháo xà, chụp đầu cột. Trọng lượng xà 100kg. Thay xà thép các loại cột : Néo
1
1 bộ
15
Tháo chuỗi cách điện đỡ đơn cho dây dẫn, chiều cao thay <= 20m. Chuỗi đỡ đơn (bát cách điện) <= 5
6
1 chuỗi cách điện
16
Thay sứ đứng trung thế và hạ thế. Thay trên cột, 35kV, cột tròn
0.1
10 sứ
17
Thay cột bê tông. Chiều cao cột <= 8,5m. Hoàn toàn bằng thủ công
2
1 cột
18
Thay dây bằng thủ công. Dây nhôm (A). Tiết diện dây <= 95mm2
0.14
1km / 1dây
19
Thay hộp công tơ. Thay hộp đã lắp các phụ kiện và công tơ. Hộp <= 4 CT (hộp 2CT 3 pha)
2
1 hộp
20
HẠNG MỤC : DI CHUYỂN ĐƯỜNG DÂY 35KV - THÍ NGHIỆM VẬT LIỆU
21
Thí nghiệm cách điện đứng, treo, composit, cách điện treo, lắp chuỗi
48
bát
22
Thí nghiệm tiếp đất của cột điện, cột thu lôI bằng bê tông
2
01 vị trí
23
HẠNG MỤC: GIAO THÔNG
24
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp I
10.2785
m3
25
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp I
1.9529
100m3
26
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp II
2.219
100m3
27
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp II
0.4216
100m3
28
Phá dỡ kết cấu đường cũ máy đào gắn đầu búa thủy lực
28.94
m3
29
Đắp cát công trình bằng máy lu, độ chặt yêu cầu K=0,95
8.1369
100m3
30
Đắp đất công trình bằng đầm đất, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.77
100m3
31
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
2.0557
100m3
32
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
2.0557
100m3/1km
33
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
28.94
m3
34
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô
28.94
m3
35
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
9.2947
100m2
36
Mặt đường xây mới KC1: Đổ bê tông, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 300
126.98
m3
37
Rải nilong
6.3488
100m2
38
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
1.1428
100m3
39
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn mặt đường bê tông
0.6442
100m2
40
Mặt đường kết cấu tăng cường KC2: Đổ bê tông, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 300
253.88
m3
41
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn mặt đường bê tông
0.1
100m2
42
Tường chắn đá hộc xây VXM M100: Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
49
m3
43
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
49
m3
44
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô
49
m3
45
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp I
13.5905
m3
46
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp I
2.5822
100m3
47
Đắp đất công trình bằng đầm đất, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.4519
100m3
48
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.7702
100m3
49
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
2.2662
100m3
50
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
2.2662
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây