Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08: Thi công xây dựng.

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:59 28/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Nghĩa trang liệt sĩ Hậu Giang, Nghĩa trang liệt sĩ xã Phú Lộc và Nghĩa trang liệt sĩ xã Mỹ Hương
Tên gói thầu
Gói thầu số 08: Thi công xây dựng.
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp Nghĩa trang liệt sĩ Hậu Giang, Nghĩa trang liệt sĩ xã Phú Lộc và Nghĩa trang liệt sĩ xã Mỹ Hương
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn bổ sung có mục tiêu ngân sách Trung ương cho ngân sách địa phương để thực hiện chính sách, chế độ ưu đãi người có công với cách mạng tại Quyết định số 2661/QĐ-TTg ngày 05 tháng 12 năm 2025 của Thủ tướng Chính phủ (Chi công tác mộ, liệt sĩ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Vị Thủy, Thành phố Cần Thơ
Thời điểm đóng thầu
07:40 07/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
27196/QĐ-SNV
Ngày phê duyệt
28/08/2026 16:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
SỞ NỘI VỤ THÀNH PHỐ CẦN THƠ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:44 28/08/2026
đến
07:40 07/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:40 07/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
253.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm năm mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/09/2026 (04/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Triều Phát Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 01, Nguyễn Cư Trinh, phường Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
2 Trung tâm Quản lý nhà ở và chất lượng công trình xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 25, đường Ngô Hữu Hạnh, phường Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ
3 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Xây dựng TK-Building Tư vấn lập E-HSMT Số 81/5A, khu vực Yên Thuận, P. Cái Răng, TP. Cần Thơ
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư xây dựng Đạt Tín Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Ấp 9, xã Vĩnh Viễn, thành phố Cân Thơ
5 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Xây dựng TK-Building Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 81/5A, khu vực Yên Thuận, P. Cái Răng, TP. Cần Thơ
6 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư xây dựng Đạt Tín Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ấp 9, xã Vĩnh Viễn, thành phố Cân Thơ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch/đá công suất ≥1,7kW (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê; tài liệu kiểm định theo quy định (nếu có))
5
2
Máy đầm bàn (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê; tài liệu kiểm định theo quy định (nếu có))
1
3
Máy đầm dùi (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê; tài liệu kiểm định theo quy định (nếu có))
1
4
Máy hàn (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê; tài liệu kiểm định theo quy định (nếu có))
1
5
Ô tô tải tự đổ hoặc thùng: ≥02 tấn (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê; giấy đăng ký xe; tài liệu kiểm định theo quy định)
2
6
Máy trộn bê tông hoặc vữa 150 lít (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê; tài liệu kiểm định theo quy định (nếu có))
3
7
Máy trộn bê tông 250 lít (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê; tài liệu kiểm định theo quy định (nếu có))
2
8
Máy phát điện (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê; tài liệu kiểm định theo quy định (nếu có))
1
9
Máy bơm nước (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê; tài liệu kiểm định theo quy định (nếu có))
1
10
Máy thủy bình hoặc kinh vĩ hoặc toàn đạc (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê; tài liệu kiểm định theo quy định)
1
11
Máy bơm cát động cơ Diezel >= 126CV (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê; tài liệu kiểm định theo quy định)
1
12
Máy bơm nước Diezel >= 30CV (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê; tài liệu kiểm định theo quy định (nếu có))
1
13
Máy ủi >= 75CV (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê; tài liệu kiểm định theo quy định)
1
14
Máy lu bánh thép >= 9T (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê; tài liệu kiểm định theo quy định)
1
15
Thuyền (hoặc ghe/xà lan) >= 5T đặt máy bơm (kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê)
1
16
Máy đào 0,4m3(kèm tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê; tài liệu kiểm định theo quy định)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN TƯỢNG ĐÀI
2
Phá dỡ nền gạch lá nem
128.85
m2
3
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
26.63
m2
4
Đục nhám nền - Bậc cấp đá mài
59.1045
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
241.5405
m2
6
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - bê tông
101.8
m2
7
Bả bằng bột bả vào tường
241.5405
m2
8
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
101.8
m2
9
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
343.3405
m2
10
Lát đá granít tự nhiên khò nhám dày 1,7cm vữa XM M75, PCB40
187.9545
m2
11
Lát đá granít tự nhiên màu đỏ ruby Ấn Độ dày 1.7cm vữa XM M75, PCB40
26.63
m2
12
Cung cấp và lắp đặt chữ TỔ QUỐC GHI CÔNG bằng Inox gương cao 25cm
1
bộ
13
PHẦN LỐI ĐI VÀO NHÀ QUẢN TRANG
14
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
4.117
m3
15
Lát sân, nền đường, vỉa hè Gạch tự chèn 40x40x3cm
82.34
m2
16
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0649
100m2
17
PHẦN VỎ MỘ
18
Đục nhám bề mặt gạch vỏ và đế mộ hiện trạng để ốp đá granite mới
837.505
m2
19
Lát đá granit tự nhiên dày 1,7cm màu xám trắng vào mộ
698.265
m2
20
Khắc chữ trên bia mộ
295
Cái
21
Cung cấp và lắp đặt chậu cắm nhang
295
Cái
22
Cung cấp và lắp đặt bình hoa
295
Cái
23
Lát đá granit tự nhiên dày 1,7cm màu xám trắng vào mộ
139.24
m2
24
PHẦN CẢI TẠO, NÂNG CẤP NGHĨA TRANG LIỆT SĨ XÃ MỸ HƯƠNG
25
3.1.PHẦN SAN LẤP MỞ RỘNG KHU MỘ LIỆT SĨ, MỘ LIỆT SĨ CẢI TẠO VÀ XÂY MỚI (PHẦN KHÔNG ĐIỂN HÌNH)
26
PHẦN SAN LẤP MỞ RỘNG MỘ LIỆT SĨ
27
Phát hoang mặt bằng
18.4402
100m2
28
Đào đất đắp bờ bao bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
0.509
100m3
29
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
25.4618
100m3
30
Bơm cát san lấp mặt bằng phương tiện thủy, cự ly ≤0,5km
25.4618
100m3
31
PHẦN MỘ LIỆT SĨ CẢI TẠO
32
Đục nhám mặt vỏ mộ
837.578
m2
33
Láng nền mộ, dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
365.4268
m2
34
Lát nền mộ gạch ceramic 400x400mm, vữa XM M75, PCB40
384.0518
m2
35
Khắc chữ trên bia mộ
203
Cái
36
Cung cấp và lắp đặt chậu cắm nhang
203
Cái
37
Cung cấp và lắp đặt bình hoa
203
Cái
38
PHẦN MỘ LIỆT SĨ XÂY MỚI (DO DI DỜI)
39
Phá dỡ tường bê tông cốt thép bằng thủ công chiều dày ≤11cm
8.5536
m3
40
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
21.6216
m3
41
Vận chuyển bùn lẫn sỏi đá tiếp 10m bằng thủ công
30.1752
m3
42
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
43.7253
m3
43
Bê tông nền khu K7, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
43.7253
m3
44
Lát nền mộ gạch ceramic 400x400mm, vữa XM M75, PCB40
276.7194
m2
45
Xây tường thẳng bằng gạch thẻ 4x8x18cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
13.7533
m3
46
Xây tường thẳng bằng gạch thẻ 4x8x18cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
16.3595
m3
47
Trát tường thành mộ, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
327.3589
m2
48
Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
8.5536
m3
49
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan
1.7661
100m2
50
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.8963
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng.". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng." ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 9

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây