Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08: Thi công xây dựng + Chi phí khác

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 12:07 21/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Chỉnh trang đô thị và cải tạo một số tuyến đường trên địa bàn phường Trần Phú, thành phố Hải Dương
Tên gói thầu
Gói thầu số 08: Thi công xây dựng + Chi phí khác
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường và một số nguồn vốn hợp pháp khác trong năm 2024-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 30/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
66/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
21/08/2024 12:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Trần Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:05 21/08/2024
đến
14:00 30/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 30/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/08/2024 (28/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và kiến trúc M+ và Công ty cổ phần Đông Á Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 342 phố Nguyễn Văn Linh, Phường Thanh Bình, thành phố Hải Dương
2 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Trường Minh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 6/229, đường Điện Biên Phủ, Phường Bình Hàn, thành phố Hải Dương
3 Công ty cổ phần tư vấn quy hoạch và thiết kế xây dựng Hải Dương Tư vấn lập E-HSMT Số 01 đường Thanh Niên, phường Trần Hưng Đạo, thành phố Hải Dương
4 Công ty cổ phần quản lý dự án và xây dựng H-D Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 19, Đường Bùi Thị Xuân, Phường Lê Thanh Nghị, Thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương. Điện thoại: 02203.290.813
5 Công ty cổ phần tư vấn quy hoạch và thiết kế xây dựng Hải Dương Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 01 đường Thanh Niên, phường Trần Hưng Đạo, thành phố Hải Dương
6 Công ty cổ phần quản lý dự án và xây dựng H-D Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 19, Đường Bùi Thị Xuân, Phường Lê Thanh Nghị, Thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương. Điện thoại: 02203.290.813

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥0,50 m3 - Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định, hợp đồng mua bán (bản chứng thực) - Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định (bản chứng thực)
2
2
- Ô tô tự đổ ≥5T; - Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định, hợp đồng mua bán (bản chứng thực) - Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định (bản chứng thực)
2
3
- Cần cẩu bánh xích ≥10T - Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định, hợp đồng mua bán (bản chứng thực) - Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định (bản chứng thực)
1
4
- Xe thang nâng người dạng khớp gập, chiều cao nâng ≥12 mét, tải trọng nâng ≤ 300 kg - Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định, hợp đồng mua bán (bản chứng thực) - Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định (bản chứng thực)
1
5
- Máy toàn đạc điện tử - Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định, hợp đồng mua bán (bản chứng thực) - Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y); đăng ký, kiểm định (bản chứng thực)
1
6
- Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: ≥70 kg - Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); hợp đồng mua bán (bản chứng thực) - Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y).
2
7
- Máy trộn bê tông - dung tích: ≥250 lít - Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); hợp đồng mua bán (bản chứng thực) - Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y).
2
8
- Máy trộn vữa - dung tích: ≥150 lít - Nhà thầu phải chứng minh tính sở hữu máy móc bằng 1 trong các giấy tờ: Hóa đơn mua bán (sao y); hợp đồng mua bán (bản chứng thực) - Nhà thầu có thể đi thuê nhưng phải có HĐ nguyên tắc và 1 trong các giấy tờ chứng minh tính sở hữu của nhà thầu cho thuê: Hóa đơn mua bán (sao y).
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Logo trang trí D650mm
25
chiếc
2
Tay phụ lắp thân cột đỡ Logo trang trí D650 mạ kẽm nhúng nóng sau đó sơn màu tĩnh điện
25
bộ
3
Lắp đặt đèn chiếu sáng Led 150W
25
bộ
4
Đèn chiếu sáng Led 150W
25
bộ
5
Lắp đặt bộ điều khiển công suất Outdoor đa năng 30A
25
1 tủ
6
Bộ điều khiển công suất Outdoor 30A
25
bộ
7
Lắp đặt thiết bị chống sét lan truyền 20kV-10kA/s
25
cái
8
Thiết bị chống sét lan truyền 20kV-10kA/s LSP 05G277P
25
cái
9
Dây lên đèn 3x1,5mm2
2.75
100m
10
Dây lên đèn logo 4x1mm2
1.25
100m
11
Cáp Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x10mm2
10.2279
100m
12
Cáp Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 2x10mm2
2.1218
100m
13
Cáp Cu/PVC 1x10mm2
12.3497
100m
14
Lắp bảng điện cửa cột
25
bảng
15
Luồn cáp ngầm cửa cột
50
1 đầu cáp
16
Làm đầu cáp khô
50
1 đầu cáp
17
Đầu cốt đồng M10
51
cái
18
Làm tiếp địa cho cột điện
25
1 bộ
19
Đánh số cột thép
2.5
10 cột
20
Lắp đặt ống nhựa xoắn HDPE D65/50
1083.56
m
21
Bảo vệ cáp ngầm, rải lưới ni lông
0.185
100m2
22
Băng ni lông báo hiệu cáp khổ 0,5m
37
m
23
Bảo vệ cáp ngầm bằng gạch không nung 9 viên/m
333
viên
24
Hào cáp qua nền bê tông
25
Cắt mặt đường BTXM chiều dày lớp cắt <= 15cm
0.46
100m
26
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
1.996
m3
27
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.061
100m3
28
Cát đen đầm chặt
1.971
m3
29
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.04
100m3
30
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1.996
m3
31
Hào cáp qua vỉa hè
32
Tháo dỡ nền gạch tự chèn (gạch tận dụng lại)
8.4
m2
33
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
6.09
1m3
34
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0217
100m3
35
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.035
100m3
36
Lát sân, nền đường vỉa hè bằng gạch xi măng tự chèn chiều dày 5,5cm (gạch tận dụng)
8.4
m2
37
PHẦN CẢI TẠO BLOCK VỈA HÈ, HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC, ỐNG CHỜ HẠ NGẦM
38
ĐƯỜNG TRẦN PHÚ
39
Cải tạo vỉa hè
40
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt ≤ 7cm
6.63
100m
41
Phá dỡ nền gạch lát hè hiện trạng
1957.74
m2
42
Tháo dỡ viên block vỉa hè hiện trạng
663
cấu kiện
43
Đào nền, khuôn hè, móng block bằng thủ công - Cấp đất II
12.293
1m3
44
Đào nền, khuôn hè, móng block bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
2.3357
100m3
45
Đầm nèn lại đáy khuôn hè bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
5.8732
100m3
46
Bê tông đoạn cải tạo bán kính góc cua, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
1.98
m3
47
Block, viên đan rãnh, khóa hè
48
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
33.15
m3
49
Ván khuôn móng block
1.326
100m2
50
Đệm VXM dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
364.65
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG như sau:

  • Có quan hệ với 422 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,59 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,06%, Xây lắp 61,23%, Tư vấn 15,19%, Phi tư vấn 8,52%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.083.337.544.471 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.972.995.403.736 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,70%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng + Chi phí khác". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08: Thi công xây dựng + Chi phí khác" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây