Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 06:06 29/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Rạn nhân tạo thả trong các khu bảo vệ nguồn lợi thủy sản
Tên gói thầu
Gói thầu số 08: Toàn bộ phần xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách tỉnh (vốn sự nghiệp ngành Nông nghiệp và Phát triển nông thôn năm 2024)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phú Lộc, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 07/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
96/QĐ-CCTS
Ngày phê duyệt
21/08/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Chi cục Thủy sản tỉnh Thừa Thiên Huế
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
06:02 29/08/2024
đến
08:00 07/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 07/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/09/2024 (04/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Nhân Quý Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 18 kiệt 131 đường Trần Phú, Phường Phước Vĩnh, thành phố Huế
2 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Song Tý Tư vấn lập E-HSMT 287 Bùi Thị Xuân, Phường Phường Đúc, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế
3 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng Anh Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT LK5 - 18, Khu C, Royal Park, phường Thủy Vân, Thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Song Tý Tư vấn đánh giá E-HSDT 287 Bùi Thị Xuân, Phường Phường Đúc, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế
5 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng Anh Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu LK5 - 18, Khu C, Royal Park, phường Thủy Vân, Thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế
6 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Song Tý Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu 287 Bùi Thị Xuân, Phường Phường Đúc, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn ≥ 250L
1
2
Máy đầm bàn ≥ 1KW
1
3
Máy đầm dùi ≥ 1,5KW
1
4
Máy cắt uốn ≥ 5KW
1
5
Máy hàn ≥ 23KW
1
6
Cần cẩu 6T
1
7
Tàu kéo
1
8
Ô tô tự đổ ≥ 7T (có chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực sử dụng)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng muc: Rạn nhân tạo bê tông tại xã Giang Hải - xã Vinh Hiền
2
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn rạn nhân tạo, vữa bê tông đá dăm 1x2 M300 độ sụt 2-4cm
33.9
1 m3
3
SXLD và tháo dỡ ván khuôn kim loại các cấu kiện khác
849.9
1 m2
4
SXLD cốt thép rạn, đường kính cốt thép <=10mm
3.686
1 tấn
5
SXLĐ ống nhựa PVC d90mm
360
1 m
6
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn dưới nước bằng máy
300
1 c/kiện
7
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng máy (bốc xếp lên)
300
1c/kiện
8
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng máy (bốc xếp xuống)
300
1c/kiện
9
Vận chuyển cấu kiện bê tông bằng ô tô tới bãi tập kết
84.6
10tấn/km
10
Vận chuyển cấu kiện bê tông ra thả tại vị trí bằng tàu kéo và sà lan (phạm vi trung bình 16km tính từ bờ)
33.9
1 m3
11
Hạng muc: Rạn nhân tạo bê tông tại xã Lộc Điền
12
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn rạn nhân tạo, vữa bê tông đá dăm 1x2 M300 độ sụt 2-4cm
21.47
1 m3
13
SXLD và tháo dỡ ván khuôn kim loại các cấu kiện khác
538.27
1 m2
14
SXLD cốt thép rạn, đường kính cốt thép <=10mm
2.28
1 tấn
15
SXLĐ ống nhựa PVC d90mm
228
1 m
16
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn dưới nước bằng máy
190
1 c/kiện
17
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng máy (bốc xếp lên)
190
1c/kiện
18
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng máy (bốc xếp xuống)
190
1c/kiện
19
Vận chuyển cấu kiện bê tông bằng ô tô tới bãi tập kết
53.58
10tấn/km
20
Vận chuyển cấu kiện bê tông ra thả tại vị trí bằng tàu kéo và sà lan (phạm vi trung bình 16km tính từ bờ)
21.47
1 m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây