Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08: Toàn bộ phần xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 19:04 28/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông đến bản Phí Chi xã Bum Nưa
Tên gói thầu
Gói thầu số 08: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường giao thông đến bản Phí Chi xã Bum Nưa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới, giảm nghèo bền vững và PTKT-XH vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi và ngân sách địa phương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bum Nưa, Tỉnh Lai Châu
Thời điểm đóng thầu
08:00 09/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
121/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
28/08/2026 16:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ XÃ BUM NƯA
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:16 28/08/2026
đến
08:00 09/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 09/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/09/2026 (07/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 28/6 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 16, phường Tân phong, thành phố Lai Châu, tỉnh lai châu - - Phường Tân Phong - Tỉnh Lai Châu
2 CÔNG TY TNHH MTV QUANG MINH 368 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán sn 85, Thôn 10 - - Xã Bum Tở - Tỉnh Lai Châu
3 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI VÂN Tư vấn lập E-HSMT Tổ 8 - - Phường Tân Phong - Tỉnh Lai Châu
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN & XÂY DỰNG SỐ 3 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 108, Tổ 1 - - Phường Tân Phong - Tỉnh Lai Châu
5 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI VÂN Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 8 - - Phường Tân Phong - Tỉnh Lai Châu
6 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN & XÂY DỰNG SỐ 3 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 108, Tổ 1 - - Phường Tân Phong - Tỉnh Lai Châu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải (có hồ sơ đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
2
2
Máy trộn bê tông
2
3
Máy đầm bê tông - Đầm bàn
2
4
Máy đầm đất cầm tay
1
5
Máy toàn đạc điện tử hoặc tương đương
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Đường giao thông đến bản Phí Chi
2
Nền đường
3
Đào nền đường đất cấp II
4.4032
100m3
4
Đào nền đường đất cấp III
38.9813
100m3
5
Đào nền đường đất cấp IV
23.7616
100m3
6
Phá đá đá cấp IV
27.0924
100m3
7
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, đất cấp III
0.9975
100m3
8
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, đất cấp IV
0.5341
100m3
9
Phá đá kênh mương, đá cấp IV
0.5276
100m3
10
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.5766
100m3
11
VẬN CHUYỂN
12
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 500m, đất cấp II
0.1247
100m3
13
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 500m, đất cấp IV
2.0537
100m3
14
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 500m, đất cấp IV
0.7495
100m3
15
Vận chuyển đá trong phạm vi <= 500m
0.4955
100m3
16
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 700m, đất cấp II
1.7785
100m3
17
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 700m, đất cấp III
15.1801
100m3
18
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 700m, đất cấp IV
9.4214
100m3
19
Vận chuyển đá trong phạm vi <= 700m
11.3057
100m3
20
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
2.3306
100m3
21
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
20.001
100m3
22
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
12.4065
100m3
23
Vận chuyển đá trong phạm vi <= 1000m
14.8877
100m3
24
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.1694
100m3
25
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
2.1349
100m3
26
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
1.431
100m3
27
Vận chuyển đá trong phạm vi <= 1000m
0.6312
100m3
28
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.0508
100m3
29
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.6405
100m3
30
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.4293
100m3
31
Vận chuyển đá sau nổ mìn trong phạm vi <= 5km
0.1894
100m3
32
MẶT ĐƯỜNG:
33
Lót Nilong
2833.39
m2
34
Ván khuôn mặt đường
2.6415
100m2
35
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
510.01
m3
36
Cắt sàn khe co, khe giãn mặt đường bê tông, chiều dày mặt đường <= 22cm
5.4
100m
37
RÃNH GIA CỐ:
38
Lớp ni lông lót
1173.85
m2
39
Ván khuôn mái bờ kênh mương
6.4418
100m2
40
Đổ bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 200
107.36
m3
41
Rãnh hộp 40x60 (L = 111m):
42
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.5328
100m2
43
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
1.2726
tấn
44
Đổ bê tông đúc sẵn tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
9.99
m3
45
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, đất cấp III
0.6289
100m3
46
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, đất cấp IV
0.4002
100m3
47
Phá đá kênh mương, đá cấp IV
0.1143
100m3
48
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100
8.88
m3
49
Ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
3.774
100m2
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
4.2137
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 5

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây