Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08: Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:02 28/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà lớp học Trường Trung học cơ sở Tân Phong, phường Tân Phong
Tên gói thầu
Gói thầu số 08: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự án: Nhà lớp học Trường Trung học cơ sở Tân Phong, phường Tân Phong
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Đã được giao tại Quyết định số 818/QĐ-UBND ngày 25/8/2026 của Ủy ban nhân dân phường Tân Phong
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tân Phong, Tỉnh Lai Châu
Thời điểm đóng thầu
08:30 07/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1098/QĐ-KTHT&ĐT
Ngày phê duyệt
28/08/2026 14:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị phường Tân Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:58 28/08/2026
đến
08:30 07/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 07/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/09/2026 (06/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN & XÂY DỰNG SỐ 3 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 108, Tổ 1 - - Phường Tân Phong - Tỉnh Lai Châu
2 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG VĨ Tư vấn lập E-HSMT Số 181, đường Trần Hưng Đạo, tổ 9 - - Phường Đoàn Kết - Tỉnh Lai Châu
3 Công ty Cổ phần Đầu tư Xuân Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 268, đường Trần Hưng Đạo, - - Phường Đoàn Kết - Tỉnh Lai Châu
4 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG VĨ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 181, đường Trần Hưng Đạo, tổ 9 - - Phường Đoàn Kết - Tỉnh Lai Châu
5 Công ty Cổ phần Đầu tư Xuân Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 268, đường Trần Hưng Đạo, - - Phường Đoàn Kết - Tỉnh Lai Châu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải >= 7 tấn (có hồ sơ đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
2
2
Máy đầm đất cầm tay - đầm cóc
1
3
Máy trộn bê tông >=250L
1
4
Máy đầm bê tông - Đầm bàn
1
5
Máy đầm bê tông - Đầm dùi
1
6
Máy đào – Dung tích gầu ≥ 0,8m3 (Có giấy chứng nhận chất lượng an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng nhập khẩu hoặc hồ sơ tương đương còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 - trong nhà
80.28
m2
2
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 - ngoài nhà
108.735
m2
3
Trát trần, vữa XM mác 75
556.6728
m2
4
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
120.7284
m2
5
Trát sê nô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 75
22.896
m2
6
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
218.28
m
7
Đắp chi tiết đầu trụ, chân trụ
14
cái
8
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
667.5215
m2
9
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1573.5512
m2
10
Bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, mác 100
8.8116
m3
11
Lát nền, sàn, kích thước gạch 400x400mm, vữa XM mác 75
445.8204
m2
12
Lát nền, sàn, kích thước gạch 300x300mm, vữa XM mác 75
64.0458
m2
13
Ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x450mm, vữa XM mác 75
265.62
m2
14
SX-LD vách nhựa Compact HPL dày 12mm (bao gồm cả phụ kiện)
41.544
m2
15
Thi công trần bằng tấm nhựa
42.6972
m2
16
SX-LD cửa đi, cửa sổ khung nhôm hệ 55 dày 1,2ly, kính 6,38ly (bao gồm cả phụ kiện)
119.58
m2
17
SX-LD cửa khung thép huỳnh tôn
0.936
m2
18
Gia công lan can
0.7055
tấn
19
Lắp dựng hoa sắt cửa
86.361
m2
20
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
71.5224
m2
21
Chụp chân đế
123
cái
22
Tháo tấm lợp tôn
0.2476
100m2
23
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
3.7742
m3
24
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
4.0365
m3
25
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
7.8107
m3
26
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m.
7.8107
m3
27
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m.
31.2428
m3
28
Khoan tạo lỗ bê tông, lỗ khoan D25
88
1 lỗ khoan
29
Chi phí vật liệu và nhân công bơm keo (Theo công thức tính thể tích hóa chất và báo giá vật liệu keo Ram sét của nhà phân phối đính kèm)
7999.778
ml
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.0673
tấn
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 28m
0.2979
tấn
32
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
0.0365
tấn
33
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
0.242
100m2
34
Bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 200
1.4762
m3
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.0951
tấn
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
0.1632
tấn
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 28m
0.3717
tấn
38
Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.2585
100m2
39
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
2.4794
m3
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
0.1695
tấn
41
Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
0.3569
100m2
42
Bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 200
2.8031
m3
43
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.0422
tấn
44
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 28m
0.2168
tấn
45
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
0.0046
tấn
46
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.1017
100m2
47
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 200
0.9497
m3
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.2618
tấn
49
Ván khuôn cầu thang thường
0.2775
100m2
50
Bê tông cầu thang thường, đá 1x2, mác 200
1.9757
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 5

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây