Thông báo mời thầu

Gói thầu số 09: Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:48 19/02/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tu bổ di tích kiến trúc nghệ thuật cấp Quốc Gia chùa XvayTon
Tên gói thầu
Gói thầu số 09: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Tu bổ di tích kiến trúc nghệ thuật cấp Quốc Gia chùa XvayTon
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tri Tôn, Tỉnh An Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 28/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500050702_2502191527
Ngày phê duyệt
19/02/2025 15:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản Lý Dự Án Đầu Tư Xây Dựng Khu Vực Huyện Tri Tôn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:46 19/02/2025
đến
08:00 28/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 28/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
135.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/02/2025 (26/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Quy hoạch Xây dựng Đất Việt Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Ỷ Lan, phường Bình Khánh, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang
2 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Thái Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 540, Tổ 18, ấp Phú Hạ, xã Kiến Thành, huyện Chợ Mới, tỉnh An Giang
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng và Giao thông An Giang Tư vấn lập E-HSMT Số 18-19A2 Nguyễn Thái Bình, phường Bình Khánh, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang
4 Công ty TNHH Dịch vụ Xay dựng Thương mại Huỳnh Bá Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 43, tổ 2, ấp Hòa Phú 1, thị trấn An Châu, huyện Châu Thành, tinh An Giang
5 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng và Giao thông An Giang Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18-19A2 Nguyễn Thái Bình, phường Bình Khánh, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang
6 Công ty TNHH Dịch vụ Xay dựng Thương mại Huỳnh Bá Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 43, tổ 2, ấp Hòa Phú 1, thị trấn An Châu, huyện Châu Thành, tinh An Giang
7 Ban Quản lý Dự án Đầu tư Xây dựng khu vực huyện Tri Tôn Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 152 Trần Hưng Đạo, thị trấn Tri Tôn, huyện Tri Tôn, tỉnh An Giang

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán và bản sao có chứng thực hợp đồng thuê (trường hợp đi thuê).
1
2
Máy nén khí Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán và bản sao có chứng thực hợp đồng thuê (trường hợp đi thuê).
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán và bản sao có chứng thực hợp đồng thuê (trường hợp đi thuê).
1
4
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán và bản sao có chứng thực hợp đồng thuê (trường hợp đi thuê).
1
5
Máy cắt gỗ Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán và bản sao có chứng thực hợp đồng thuê (trường hợp đi thuê).
1
6
Máy rung gỗ Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán và bản sao có chứng thực hợp đồng thuê (trường hợp đi thuê).
1
7
Máy bào gỗ Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán và bản sao có chứng thực hợp đồng thuê (trường hợp đi thuê).
1
8
Máy tăng gỗ Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán và bản sao có chứng thực hợp đồng thuê (trường hợp đi thuê).
1
9
Máy lọng gỗ Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán và bản sao có chứng thực hợp đồng thuê (trường hợp đi thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN TƯỜNG NGOÀI
2
Phá dỡ vữa trát tường, cột, trụ ngoài
229.63
m2
3
Trát phục hồi tường và kết cấu tương tự, chiều dày 1,5 cm
229.63
m2
4
Dùng hóa chất vệ sinh tẩy rửa rong rêu bó nền ốp đá chẻ
23.1
m2
5
Cạo lớp sơn cũ trên bề mặt - Phào chỉ chân tường và đầu tường ngoài
170
m2
6
Đắp phào đơn (3 chỉ), vữa XM M75, PC40
60
m
7
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
399.63
m2
8
PHẦN TƯỜNG TRONG
9
Phá dỡ vữa trát tường, cột, trụ trong
364.38
m2
10
Trát phục hồi tường và kết cấu tương tự, chiều dày 1,5 cm
364.38
m2
11
Sơn chân tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
64.6
m2
12
Phục hồi các bức họa, hoa văn trên tường, trụ
299.78
m2
13
TAM CẤP
14
Phá dỡ tường xây gạch
1.116
m3
15
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - Vận chuyển phế thải các loại
1.116
m3
16
Vận chuyển phế thải bằng ô tô đem bỏ - dọn dẹp hoàn trả mặt bằng
1.116
m3
17
Phục hồi tường xây gạch thẻ 4x8x19cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PC40
1.116
m3
18
Trát tu bổ tam cấp, dày 1,5cm, vữa XM M75, PC40
10.306
m2
19
Lát, tu bổ, phục hồi gạch granit nhám 300x300 tam cấp, vữa XM M75, PC40
10.94
m2
20
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2.358
m2
21
PHẦN CỬA
22
Hạ giải cửa bằng thủ công
36.33
m2
23
Lắp dựng Khung bảo vệ cửa sổ
18.48
m2
24
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
36.96
1m2
25
Cung cấp lắp dựng cửa gỗ căm xe sơn PU hoàn thiện + ổ khóa
36.33
m2
26
BỆ THỜ
27
Dùng hóa chất vệ sinh tẩy rửa nền bệ thờ
17.25
m2
28
Lát, tu bổ, phục hồi nền, sàn - Tiết diện gạch xi măng 200x200, vữa XM M75, PC40
17.25
m2
29
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
14.566
m2
30
Sơn tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
10.506
m2
31
Phục hồi tranh
4.06
m2
32
PHẦN NỀN
33
Tôn tạo nền gạch nền
308.49
m2
34
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - Vận chuyển phế thải các loại
9.255
m3
35
Vận chuyển phế thải bằng ô tô đem bỏ - dọn dẹp hoàn trả mặt bằng
9.255
m3
36
Xây tường thẳng bằng gạch thẻ 4x8x19cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PC40
0.4
m3
37
Bê tông lót đá 4x6, M100
1.904
m3
38
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PC40
26.16
m2
39
Lát, tu bổ, phục hồi nền, sàn gạch granit 800x800 (theo bộ 6 viên), vữa XM M75, PC40
7.68
m2
40
Lát, tu bổ, phục hồi nền, sàn - Tiết diện gạch xi măng 200x200, vữa XM M75, PC40
303.93
m2
41
LINH THÚ TRÊN MÁI
42
Hạ giải con linh thú hình voi bờ nóc bằng xi măng
4
con
43
Lắp dựng linh thú hình voi bờ nóc bằng xi măng
4
con
44
Hạ giải con linh thú đầu rắn Naga bằng sứ
24
con
45
Lắp dựng các linh thú đầu rắn Naga bằng sứ
24
con
46
Hạ giải bờ nóc, bờ chảy, gắn mảnh sành sứ
125
m
47
Lắp dựng hoa văn trên mái, bờ nóc, bờ chảy - Hoa văn thân hình rắn Naga bằng sứ
25
m2
48
Đắp vữa xi măng phía trong bờ chảy hoa văn thân hình rắn Naga bằng sứ
125
m
49
Lắp dựng cốt thép bờ nóc, bờ chảy, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.011
tấn
50
BỜ NÓC, BỜ CHẢY

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 09: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 09: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 94

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây