Thông báo mời thầu

Gói thầu số 09: Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:38 13/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Mầm Non Minh Thuận
Tên gói thầu
Gói thầu số 09: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Trường Mầm Non Minh Thuận
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã U Minh Thượng, Tỉnh An Giang
Thời điểm đóng thầu
09:00 23/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
106/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
13/07/2026 15:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã U Minh Thượng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:37 13/07/2026
đến
09:00 23/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 23/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.580.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu năm trăm tám mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/07/2026 (18/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Sang Trọng Kiên Giang Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 20, Ấp 13, Xã Vĩnh Thuận, Tỉnh An Giang
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nguyễn Nghĩa Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 2, ấp Mỹ Phú, Xã Mỹ Thuận, Tỉnh An Giang
3 Công ty TNHH MTV Một Trăm Phần Trăm Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Tổ 14, Ấp Phú Hữu, Xã Phú Hòa, tỉnh An Giang
4 Công ty TNHH Lâm San 1719 Tư vấn thẩm định E-HSMT/ KQLCNT Số 191 Trường Chinh, phường Long Xuyên, tỉnh An Giang

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 08:14 20/07/2026 09:00 22/07/2026 09:00 23/07/2026 09:00 22/07/2026 09:00 23/07/2026 Gia hạn để trả lời yêu cầu làm rõ

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu, sức nâng >= 10 T (Tài liệu chứng minh sở hữu + Giấy kiểm định/hiệu chuẩn còn hiệu lực) và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê)
1
2
Máy đào >= 0,4m3 (Tài liệu chứng minh sở hữu + Giấy kiểm định/hiệu chuẩn còn hiệu lực) và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê)
1
3
Máy đào >= 0,5m3 (Tài liệu chứng minh sở hữu + Giấy kiểm định/hiệu chuẩn còn hiệu lực) và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê)
1
4
Ô tô tải >= 5 T (Tài liệu chứng minh sở hữu + Giấy kiểm định/hiệu chuẩn còn hiệu lực) và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê)
2
5
Máy trộn bê tông (Tài liệu chứng minh sở hữu và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
2
6
Máy đầm dùi (Tài liệu chứng minh sở hữu và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
2
7
Máy đầm bàn (Tài liệu chứng minh sở hữu và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
2
8
Máy đầm đất cầm tay (Tài liệu chứng minh sở hữu và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
2
9
Máy hàn (Tài liệu chứng minh sở hữu và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
2
10
Máy cắt uốn cốt thép (Tài liệu chứng minh sở hữu và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
2
11
Máy khoan bê tông (Tài liệu chứng minh sở hữu và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
2
12
Máy cắt gạch đá (Tài liệu chứng minh sở hữu và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
2
13
Máy mài (Tài liệu chứng minh sở hữu và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
2
14
Giàn giáo bộ gồm 42 khung + 42 chéo (Tài liệu chứng minh sở hữu và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
5
15
Máy toàn đạc hoặc máy định vị GPS (Tài liệu chứng minh sở hữu + Giấy kiểm định/hiệu chuẩn còn hiệu lực) và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê)
1
16
Máy thủy bình (Tài liệu chứng minh sở hữu + Giấy kiểm định/hiệu chuẩn còn hiệu lực) và nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê )
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt Y độ nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo - Đường kính 90mm
1
cái
2
Lắp đặt nối giảm nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo - Đường kính 90/60mm
6
cái
3
Lắp đặt Xiphong nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
9
cái
4
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 114mm
0.35
100m
5
Lắp đặt co 45 độ nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo - Đường kính 114mm
2
cái
6
Lắp đặt nối giảm nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo - Đường kính 114/90mm
5
cái
7
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 220mm
0.28
100m
8
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 49mm
0.04
100m
9
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90mm
0.532
100m
10
Lắp đặt co nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo - Đường kính 90mm
14
cái
11
Lắp đặt nối nhựa PVC miệng bát nối bằng dán keo - Đường kính 90mm
14
cái
12
Lắp đặt cầu chắn rác - Đường kính 90mm
14
cái
13
Lắp đặt cùm Omega Inox - Đường kính 90mm
42
cái
14
PHÁ DỠ
HM
15
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
4.1368
m2
16
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao ≤6m
1.7918
m3
17
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
0.6457
tấn
18
Tháo dỡ trần
183.56
m2
19
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
24.63
m2
20
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
66.3
m
21
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
22.6325
m3
22
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
6.6696
m3
23
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
24.9498
m3
24
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
17.676
m3
25
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I (phục vụ phá móng)
0.2623
100m3
26
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
35.75
m3
27
Đào xúc phế thải bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
0.6241
100m3
28
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
62.4079
m3
29
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
7.72
m2
30
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
0.0137
tấn
31
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao ≤6m
0.021
m3
32
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
3.24
m2
33
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
12.6
m
34
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
4.4027
m3
35
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
1.794
m3
36
Đào xúc phế thải bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
6.1967
100m3
37
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T
6.1967
m3
38
CẢI TẠO NHÀ ĂN
HM
39
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
20.02
m2
40
Tháo dỡ trần
10
m2
41
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
5.895
m2
42
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
11.5
m
43
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường cột, trụ ngoài nhà
64.225
m2
44
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường cột, trụ trong
30.9975
m2
45
Úp nóc mái che tường bằng tôn phẳng, chiều dài bất kỳ
0.1488
100m2
46
Lắp dựng khung dừng vách thép - tận dụng xà gồ dãy phòng học phá dỡ
0.1027
tấn
47
Dừng vách che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ - tận dụng dãy phòng học phá dỡ
0.4165
100m2
48
Lắp dựng cửa khung nhôm - tận dụng lại
5.895
m2
49
Làm trần bằng tấm nhựa - thay thế
10
m2
50
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PC40
7.15
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 09: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 09: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây