Thông báo mời thầu

Gói thầu số 09: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 21:04 28/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư cơ sở vật chất ngành giáo dục và đào tạo trên địa bàn huyện Châu Thành (nay là các xã: Phú Tâm, An Ninh, Thuận Hòa, Hồ Đắc Kiện)
Tên gói thầu
Gói thầu số 09: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
V/v phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án Đầu tư cơ sở vật chất ngành giáo dục và đào tạo trên địa bàn huyện Châu Thành (nay là các xã: Phú Tâm, An Ninh, Thuận Hòa, Hồ Đắc Kiện)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách địa phương giai đoạn 2021- 2025 và giai đoạn 2026 - 2030
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 12/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
927/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
28/08/2026 21:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH DÂN DỤNG VÀ CÔNG NGHIỆP THÀNH PHỐ CẦN THƠ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:03 28/08/2026
đến
08:00 12/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 12/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba tỷ đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/09/2026 (09/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Khánh Hưng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 135/11, đường Hùng Vương, Phường Sóc Trăng, Thành phố Cần Thơ.
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng ACI Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán C8-22-23, đường số 12 –KDC 586, P. Hưng Phú thành phố Cần Thơ
3 Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng Nam Cửu Long Tư vấn lập E-HSMT Số 73N/3, đường Nguyễn Văn Cừ, phường Tân An, thành phố Cần Thơ.
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG XUÂN LỘC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 38/12 Vành Đai - Phường Sóc Trăng - Thành phố Cần Thơ
5 Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng Nam Cửu Long Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 73N/3, đường Nguyễn Văn Cừ, phường Tân An, thành phố Cần Thơ.
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG XUÂN LỘC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 38/12 Vành Đai - Phường Sóc Trăng - Thành phố Cần Thơ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy ép cọc, lực ép >= 150T
7
2
Cần cẩu, lực nâng >=10T
7
3
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: 8,5 T - 9 T
7
4
Máy ủi – công suất >=90CV
7
5
Máy đào - dung tích gầu 0,5m3 - 0,8m3
7

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHÚ TÂM
Theo quy định tại Chương V
2
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m-Cấp đất I
5.6863
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) D8-10cm, chiều dài cọc >2,5m bằng thủ công-Cấp đất I
312.9975
100m
Theo quy định tại Chương V
4
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
4.0106
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
31.591
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.3159
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
104.3955
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Ván khuôn móng, dầm móng, cổ móng
2.5266
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
3.0241
tấn
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
4.5714
tấn
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
0.8996
tấn
Theo quy định tại Chương V
12
Bê tông đà bó nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
9.91
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Ván khuôn đà bó nền
0.991
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Trải tấm nilong lót đổ bê tông
0.3964
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1768
tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.1291
tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
21.241
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
3.6209
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.6
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
4.0647
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0.5504
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Trải tấm nilong lót đổ bê tông
0.7466
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Ván khuôn móng dài
3.0189
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
30.1485
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.8523
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
3.9582
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
29.4302
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
3.4307
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.7019
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
4.3075
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.0592
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
30.886
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
2.302
100m2
Theo quy định tại Chương V
34
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
1.8034
100m2
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
2.0519
tấn
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
4.4722
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
6.3785
100m2
Theo quy định tại Chương V
38
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
2.3188
100m2
Theo quy định tại Chương V
39
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ, đường kính cốt thép ≤10mm
1.2038
tấn
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
6.3789
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
38.1628
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
68.9408
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
12.0032
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Trải tấm nilong lót đổ bê tông
4.7703
100m2
Theo quy định tại Chương V
45
Ván khuôn gỗ cầu thang thường
0.7431
100m2
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.5336
tấn
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
1.1445
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Bê tông cầu thang thường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
8.1864
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
13.3731
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
2.1806
100m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 09: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 09: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 17

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây